Bộ dàn cỏ trong ngôi nhà nhỏ

ironman38

Member
Ðề: Bộ dàn cỏ trong ngôi nhà nhỏ

Hoành sờ tráng thế thím ơi? Em cũng chỉ mong có bộ dàn nhỏ nhỏ thế thôi

Đẹp quá bác, đang setup một dàn mà chưa đâu ra đâu hic hic

cherrymyy

Member

Hoành sờ tráng thế thím ơi? Em cũng chỉ mong có bộ dàn nhỏ nhỏ thế thôi
Đẹp quá bác, đang setup một dàn mà chưa đâu ra đâu hic hic

Từ từ rồi cũng hoàn thiện thôi mà các bác, bộ em cũng gom góp suốt 2 năm mới được như vậy

tnm

Well-Known Member

Bác chủ gắn treb còi vào coi chừng đi cái amp nhé, bác đấu vào cọc loa hay đấu hẳn vào 1 đầu ra của amp, xem lại trở kháng của treb nhé, em khuyên thật nếu bác thích treb thì nên đổi loa chứ đừng đấu thế này

minhjp

Well-Known Member

CHúc mừng bác có bộ dàn gọn đẹp .:)

curygl

bác chủ đi dây cho cặp Surround sao hả bác? em thấy bộ dàn gọn gàng đẹp quá. có phải đục nền nhà không ah?

cherrymyy

Member

Bác chủ gắn treb còi vào coi chừng đi cái amp nhé, bác đấu vào cọc loa hay đấu hẳn vào 1 đầu ra của amp, xem lại trở kháng của treb nhé, em khuyên thật nếu bác thích treb thì nên đổi loa chứ đừng đấu thế này
Thanks bác, treble đó em đấu vào cọc loa. Em cũng có biết vụ trở kháng nên cũng đã nhờ thợ làm kỹ lắm. Cái đó em gắn được 2 năm rồi ko vấn đề gì hết.

bác chủ đi dây cho cặp Surround sao hả bác? em thấy bộ dàn gọn gàng đẹp quá. có phải đục nền nhà không ah?
Đúng là phải lấy 1 hàng gạch lên đi dây âm dưới đất đó bác, tốn công chút nhưng tại ở phòng khách nên cũng phải làm để cho gọn gàng đẹp nhà. Nếu bác ngại đục nền thì bác mua tấm thảm về trải rồi đi dây bên dưới, vừa tiêu âm vừa che dây luôn.

Bên trên