Bộ dàn máy Nghe nhạc, xem phim, Hát Karaoke mini.

Mình có sưu tầm vài thứ để giải trí những lúc rảnh rổi. Mong A.C.E góp ý thêm.
Sau đây là vài hình ảnh cho bộ dàn máy.

Bắt đầu bằng hình ảnh mượn tiêu đề của Thúy Nga Paris by night 104​
attachment.php

Toàn cảnh cho bộ dàn máy nghe nhạc, xem phim, hát Karaoke. Hình chụp không hết.

attachment.php

attachment.php

Dàn karaoke để giải trí với bạn bè lúc cần thiết.

attachment.php

Dàn này mình nghe nhạc, xem phim, xem tivi. Mình thích nhất là Thúy Nga, Asia, Vân Sơn.

attachment.php

attachment.php

Cặp loa wharfedale modus six dùng để hát karaoke, loa SAAG thì thưởng thức nhạc trên vi tính.

attachment.php

Cặp loa BOSE thì mình dùng nghe nhạc trên tất cả các loại, hát Karaoke, nghe nhạc luôn.( có cổng chuyển )

attachment.php

Thưởng thích phim bằng đầu HD Dune Lite 53D, Đầu thu truyền hình KTS của K+ giúp mình giải trí cuối tuần.

attachment.php

Thưởng thức giọng hát bằng Micro SHURE, v.v.....

attachment.php

attachment.php

Phía sau hậu trường là 1 đống dây nhợ lằng nhằng.

attachment.php

Cuối cùng là người yêu thích nhất của Thúy Nga Paris by night

attachment.php

attachment.php

Mình chỉ có bấy nhiêu tài sản đấy để thưởng thức những lúc cuối tuần. Hội họp bạn bè. Không bằng A.C.E diễn đàn nhưng nó thật đáng yêu với mình. Mong A.C.E nhận xét giúp mình cải thiện những cái cần thiết. Cảm ơn A.C.E diễn đàn nhiều lắm. Nhờ có HDvietnam mà mình được thưởng thức những thước phim HD, ca nhạc Âm thanh tuyệt vời. Cảm ơn A.C.E HDvietnam nhiều.
Liệt kê sản phẩm 01 tí nhé.
Loa: BOSE ( Mỹ ), Wharfedale ( Anh ), SAAG ( Thái Lan ), SUB Bass ( YAMAHA )
Đầu karaoke: ARIRANG DH 3600 ( Hàn Quốc ), ARIRANG 36N ( Hàn Quốc )
Đầu lọc equalizer Ce-anCe ( Hồng Kông )
Amply: Jarguar Suhyoung PA 203 XG ( Hàn Quốc )
Amply: Marantz 74D ( Nhật )
Tivi LG 42' ( Hàn Quốc - Việt Nam )
Đầu KTS: VTC ( Trung Quốc ) - K+ ( Hàn Quốc )
Đầu HD Dune Lite 53D ( Made in China )
Ổ cứng WD ( 2TB + 1 TB ), Ổ cứng Transcend 640GB ( Phục vụ ca nhạc Thúy Nga )
Micro : SHURE.

Chỉnh sửa lần cuối:

minhtuantkh

Ðề: Bộ dàn máy Nghe nhạc, xem phim, Hát Karaoke mini.

Đầy đủ đồ chơi đấy chứ bác, quan trọng nhất là bác ưng ý và thỏa mãn là được, chứ còn so bì thì vô cùng tận bác ơi.
Góp ý bác 1 chút: dây dợ khiếp quá cứ như mạng nhện, đâu chỉ có hậu trường mà cả mặt tiền cũng loằng ngoằng, dọn dẹp gom lại và quay dây phía trước thiết bị ra đằng sau. Chúc vui!
p/s: Bác có quả đồng hồ ngon quá.

Đầy đủ đồ chơi đấy chứ bác, quan trọng nhất là bác ưng ý và thỏa mãn là được, chứ còn so bì thì vô cùng tận bác ơi.
Góp ý bác 1 chút: dây dợ khiếp quá cứ như mạng nhện, đâu chỉ có hậu trường mà cả mặt tiền cũng loằng ngoằng, dọn dẹp gom lại và quay dây phía trước thiết bị ra đằng sau. Chúc vui!
p/s: Bác có quả đồng hồ ngon quá.
Cảm ơn bác nhiều lắm. Mình sẻ dọn lại cho gọn. Cảm ơn bác đã quan tâm và góp ý. Chúc mùa giáng sinh ấm áp, mùa xuân tràn ngập niềm vui.

khanhkun84

Active Member

bác chủ thiết kế lại 1 tí như là tivi ở giữa 2 loa chẳng hạn, rồi sắp xếp lại tí chứ hàng ngon thế kia mà bài trí như vậy em thấy ko ổn, chúc bác DJ lại cho ngon lành

bác chủ thiết kế lại 1 tí như là tivi ở giữa 2 loa chẳng hạn, rồi sắp xếp lại tí chứ hàng ngon thế kia mà bài trí như vậy em thấy ko ổn, chúc bác DJ lại cho ngon lành
Cảm ơn bạn đã quan tâm, Chúc sức khỏe nhé.

Jackson

Active Member

Bác bố trí lộn xộn quá !

fostina

Well-Known Member

Dàn bác cũng đầu tư tốt đó, nhưng để nghe hay nhất với dàn hiện tại thì bác lại phải săp xếp cho đúng để đạt hiệu quả cao nhất. Bác thay cái bàn bằng kệ để dàn máy phái duoi và dia DVD.CD... TV bác đưa vào giữa trung tâm của dan máy và nhớ treo cho cân bằng vì bác thích xem TNga. Nói chung là nếu nhìn dàn máy có sắp xếp gọn gàng và chuẩn chắc chắn bác sẽ thưởng thức được sữ tinh tế nhất củ dàn hiện có. Chúc bác có giây phút tuyệt vời thưởng thức dàn máy yêu của mình. Tks bác đã sharing

sắp xếp bộ loa cho nằm giữa lcd sẽ đẹp hơn đấy bác

Dàn bác cũng đầu tư tốt đó, nhưng để nghe hay nhất với dàn hiện tại thì bác lại phải săp xếp cho đúng để đạt hiệu quả cao nhất. Bác thay cái bàn bằng kệ để dàn máy phái duoi và dia DVD.CD... TV bác đưa vào giữa trung tâm của dan máy và nhớ treo cho cân bằng vì bác thích xem TNga. Nói chung là nếu nhìn dàn máy có sắp xếp gọn gàng và chuẩn chắc chắn bác sẽ thưởng thức được sữ tinh tế nhất củ dàn hiện có. Chúc bác có giây phút tuyệt vời thưởng thức dàn máy yêu của mình. Tks bác đã sharing
Cảm ơn nhiều, mình sẽ cố gắng làm theo ý này.

luanchitam

Ước gì mình được dàn loa như anh ấy ha............>:D<,
Góp ý chút nha; Bạn có thể làm 1 cái kệ dài để giữa cái tivi LCD rồi để dàn âm thanh lên đó cho đẹp, chứ bạn để vậy nhìn ko có thẩm mỹ chút nào ( góp chút kinh nghiệm thôi, chứ ko có ý gì đâu nha, mong bạn đừng buồn ) sắp tết rồi làm 1 dàn cho đẹp để ra mắt bạn bè và thưởng thức phim HD trong những ngày tết,,,,chúc Bạn và gia đinh có những ngày tết vui vẻ hạnh phúc, an khanh và thịnh vượng.......

caocaodo

bác ơi cái tivi hơi bé mà sao bác nhiều đĩa lậu thế nhỉ và bác cũng nên săp xếp bố trí lại chút chứ em thấy chưa được ok đâu

demonton

bác ơi ảnh có vấn đề rồi không thấy gì hết

Bên trên