Bộ Hát Đê (HD) lởm khởm của em!!!!!!!

onggia

Well-Known Member
Ðề: Bộ Hát Đê (HD) lởm khởm của em!!!!!!!

Thấy rất là gọn gàng ngăn nắp sạch đẹp sao mà bác lại kêu là lởm khởm,bác chủ post rõ tên tuổi từng thiết bị đi :D

3GS

Member

Dàn & phòng đẹp quá bạn ơi !

Đúng là dàn HT mà đi chung với sàn gỗ thì hiệu quả tăng cao........Chúc mừng !

scorpion2204

Theo e bác để cái Center vào chính giữa, cho cái đầu DVD và cục karaoke sang chỗ để mấy cái điều khiển ( điều khiển nên để gần tầm tay nhất, chứ đk đê thế thì ra ấn tay vào hệ thống luôn cho Pro) thế vào đó là cái cục bên trái cạnh loa xuống. Vừa đẹp lại hiệu quả tốt.

ngoibet

Member

Thứ nhất phải khen cái nhà, mà sao em cứ thích những cái nhà đẹp cơ chứ, thứ nữa là bộ sofa, thứ ba là bộ loa. Mà bác chủ làm thêm bộ 2.0 nữa để nghe nhạc, phòng Bác mà nằm nghe nhạc thì tuyêt, chẹp chẹp...

Nghia_PMT

Well-Known Member

Loa Polk model gì vậy bác chủ? nhìn cũng đẹp fết. Bác cho cái hardware đi chứ giấu kỹ thế. E chỉ nhìn ra đc mỗi cái case HTPC altec và AVR 1910 hay 2310 gì đấy.

myozuka

Member

Em kết nhất cái sàn gỗ tự nhiên nhà bác, bóng loáng, đẹp mê hồn :D
Công nhận design phòng của bác đẹp ơi là đẹp. Cho em hỏi, bộ Polk audio của bác mua của Tân Cường audio à? Xem phim chỉ cần thế này thôi, mua bộ đắt hơn nữa cũng chả hay hơn nhiều đâu mà. Còn mua nghe nhạc 2 kênh thì bác phải kiếm cái amp 2 kênh riêng là ngon.

Bên trên