Bộ HT của mình cuối năm 2009

beobu

Member
Ðề: Bộ HT của mình cuối năm 2009

Huhu, nhìn dàn loa và receiver của Bác em tủi thân quá. Nhưng mà có thì em cũng không biết để vào đâu ạ. Nhưng cho em mạo muội, dàn 5.1 với 5 loa hùng hậu thế chỉ để xem phim thì có hơi phí quá không ạ? Nghe stereo thì ko nói làm gì

manhthang

Huyền Thoại

Huhu, nhìn dàn loa và receiver của Bác em tủi thân quá. Nhưng mà có thì em cũng không biết để vào đâu ạ. Nhưng cho em mạo muội, dàn 5.1 với 5 loa hùng hậu thế chỉ để xem phim thì có hơi phí quá không ạ? Nghe stereo thì ko nói làm gì

Dàn loa của mình chỉ ở mức trung bình thôi, nhiều bác còn chơi ác liệt hơn ấy chứ :D

bth8888

Member

Nhà bác Thắng loa đài lỉnh kỉnh ghê . Chắc bác bị vợ mắng suốt .:))

Nguyên văn bởi thanh9371 Xem bài viết
neu ban that su la nguoi yeu nhac thi hay tim cach nao ma co the doi tat ca cat loai nhac ra dobly digital hoac la DTS:
thi du nhu la ban co the dung soundcard cua creativelabs de cai soundcard nay doi mp3 => dobly digital hoac DTS truoc khi nhac duoc dua vao receiver cua ban va ban se thay tren man hinh receiver cua ban la "dobly digital hoac DTS"

Con ve chat luong man hinh ban co the nang cap tu dia DVD thuong len duoc
95% cua blu-ray.

neu muon them chi tiet xin email cho minh: [email protected]

minh vi yeu nghe nen moi chi thoi chu khong co y buon ban gi. Minh co the cho ban dia chi cua tat ca website de ban mua

ước gì mình được tự tin như anh ấy

dicklau

Gần nhà lúc nào bác sang nhà em chơi nhé. Đồ âm thanh cứ phải nghe và cảm nhận bằng tai chứ đọc toàn chữ trên đây có phân biệt được gì đâu :D
Nhà bác manhthang ở khu Quán Nam à?Nếu đúng vậy em gần nhà bác rồi.

phuong210876

Nguyên văn bởi thanh9371 Xem bài viết
neu ban that su la nguoi yeu nhac thi hay tim cach nao ma co the doi tat ca cat loai nhac ra dobly digital hoac la DTS:
thi du nhu la ban co the dung soundcard cua creativelabs de cai soundcard nay doi mp3 => dobly digital hoac DTS truoc khi nhac duoc dua vao receiver cua ban va ban se thay tren man hinh receiver cua ban la "dobly digital hoac DTS"

Con ve chat luong man hinh ban co the nang cap tu dia DVD thuong len duoc
95% cua blu-ray.

neu muon them chi tiet xin email cho minh: [email protected]

minh vi yeu nghe nen moi chi thoi chu khong co y buon ban gi. Minh co the cho ban dia chi cua tat ca website de ban mua

ước gì mình được tự tin như anh ấy
Bài này của ai viêt mà đọc nực cười quá

hungct137

Member

ủa sao cứ đặt 1 cái chướng ngại vật trc màn hình tivi vậy nhìn chướng mắt quá à

quytocxxx

Active Member

Công nhận đồ ngon nhưng lôi thôi và hơi mất thẩm mỹ!

Bên trên