Bộ HT hoàn chỉnh của mình 2008

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: Bộ HT hoàn chỉnh của mình 2008

E chỉ thích nake bike, bác Nam nhiều cái đam mê khủng quá :D, bác làm con Ducati cho nó oách bác

dinhvannam

E chỉ thích nake bike, bác Nam nhiều cái đam mê khủng quá :D, bác làm con Ducati cho nó oách bác

Nake rất cơ động, chạy đô thị sướng lắm bác à, xào chẻ giữa phố như trượt patin vậy đó hihihi.... ducati mất giá nhiều em sợ sợ ... kiểu gì em cũng quay về cruiser thôi vì cảm giác chạy cruiser đường dài cực kỳ thoải mái.

Nake rất cơ động, chạy đô thị sướng lắm bác à, xào chẻ giữa phố như trượt patin vậy đó hihihi.... ducati mất giá nhiều em sợ sợ ... kiểu gì em cũng quay về cruiser thôi vì cảm giác chạy cruiser đường dài cực kỳ thoải mái.
Mấy bác này giờ chuyển qua Moto với Oto hết rồi. Các bác thật là đại gia.=D>

Em đú đỡn đua đòi thôi bác à, chạy PKL cảm giác rất là yomost, lần vừa rồi đi giao lưu với ae motor trên BH em nài chơi chơi mà lên hơn 200km/h thiệt tình là vãi cả đái.

Những em này giá nhiêu một em bác Nam. rẻ hay đắt bác, tầm nhiêu là mua được. Có đến tỷ không bác. Em hỏi thật.

buihung

Administrator

Bác Nam trông gương bác dungdien nhà em mà chạy cẩn thận đấy nhé.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Trong Nam mình ít chơi Ducati nhỉ, ngoài HN thấy có cả hội toàn Du đông lắm gấu kinh

bth8888

Member

Đi mấy con này mà ko cẩn thận có ngày lại răng môi lẫn lộn cả . Nghe đồn các bác ở trỏng đua toàn tháo phanh thấy pro ghê .X_X

Connardo

Active Member

[/QUOTE]

Thèm quá, em cũng đang gom thóc để ngày nào đó được ọp ẹp với các bác đây

dinhvannam

Bác Nam trông gương bác dungdien nhà em mà chạy cẩn thận đấy nhé.

Bác dungdien bị sao vậy bác buihung ? em trước khi mua xe alo nhờ bác ấy tư vấn đó. ( vừa rồi em đi Cần Thơ vấp liên hoàng 4 cái ổ gà toát mồ hôi luôn )

@Nghia PMT : HN chịu chơi lắm bác ơi.
@bt 8888 : em ko vậy đâu bác, đi theo đội có nguyên tắc chứ ko bão ạ.
@phamhuy 712 : cầm 20.000usd là có xe nhập giấy tờ Hải Quan nghiêm chỉnh rồi bác.

linhlinh88

Well-Known Member

bác làm con Bò hay con Ngựa mà cưỡi cho pro,PKL cũng ko thể bằng :))

leepham

Well-Known Member

Hic oto thì e chạy 170 rồi :( moto thì chưa bao giờ biết cảm giác mà nói chung cũng ngại vì đường xá VN ghê quá , xuôi xuôi đang kéo >1xi mà phụp cái ổ gà thì oan mạng lắm

nokian9x

Well-Known Member

Hic oto thì e chạy 170 rồi :( moto thì chưa bao giờ biết cảm giác mà nói chung cũng ngại vì đường xá VN ghê quá , xuôi xuôi đang kéo >1xi mà phụp cái ổ gà thì oan mạng lắm

Nhất là đường trong SG toàn bãi mìn giữa thời bình nữa chứ=D>

Nói chung là có tiền cưỡi những em này là ngon rồi. Ước gì mình được như anh ấy:-"

Bác dungdien bị sao vậy bác buihung ? em trước khi mua xe alo nhờ bác ấy tư vấn đó. ( vừa rồi em đi Cần Thơ vấp liên hoàng 4 cái ổ gà toát mồ hôi luôn )

@phamhuy 712 : cầm 20.000usd là có xe nhập giấy tờ Hải Quan nghiêm chỉnh rồi bác.
Em là Huy ở Học viện công nghệ bưu chính viễn thông đây anh. Em hay nhăn tin hỏi anh về B&W ấy mà, anh khuyên em mua 684 đới. Anh gọi Bác làm em rụng tim quá. Em có bộ HD khá ngon rồi. hihiih, cảm ơn bác. Khi nào rảnh mời bác vào xem topic bộ B&W của em.

nokian9x

Well-Known Member

Em là Huy ở Học viện công nghệ bưu chính viễn thông đây anh. Em hay nhăn tin hỏi anh về B&W ấy mà, anh khuyên em mua 684 đới. Anh gọi Bác làm em rụng tim quá. Em có bộ HD khá ngon rồi. hihiih, cảm ơn bác. Khi nào rảnh mời bác vào xem topic bộ B&W của em.

Hix, mình mới làm xong nhà hết sạch tiền để sắm đồ. Hôm qua, vừa làm con máy giặt Elec hơn 10 củ, 1 cái nệm Kymdan massage hơn 10 củ nữa. Ối trời nhà mới sắm mới toàn bộ chết tiền quá:-"

3GS

Member

hihihi.... qua os 8 là chủ yếu thôi bác, CBR em nghe nói lành lắm, chạy ko mỏi như R-1, bữa nào nhóm os PKL off cafe bác ra giao lưu nhen, biết đâu kiếm được xe tốt đóa.

.

Nghe ao hồ đồn chơi PKL này dễ phơi xác lắm bác ơi, hình như PKL loại offroad chơi mới thú. Em thì chơi 4B cho lành. Hội phó MIT của em hình như cũng chơi PKL với bác Nam thì phải!

3GS

Member

Kingo đó bác Nam!
Chơi môn này lâu lâu lại nghe mất 1 ng, hic em lạnh cả ng. Hồi trưa mới nói chuyện với ông anh cũng có PKL ổng đang đi chiếc CB600F, nghe ổng nói chạy 200Km/h là bình thường, em ko dám hình dung tốc độ đó ra sao luôn áh.
Bác Nam có chơi môn này cũng nên cẩn thận củi lửa, nguy hịểm quá!

dinhvannam

Thanks lời khuyên chân tình của bác, em lúc đầu cũng nghĩ 4b là tất cả, đi 4b cả năm mà odo 4000km thoai vì đường sá và kiếm chỗ đậu chán quá ... nên đú đỡn qua PKL học đòi đó mà nhưng em cẩn thận lắm...

p/s : Em ko biết bác kinggo vì lúc em tham gia chơi PKL thì bác ấy giải ngũ rồi thì phải, em ko lầm thì chiếc FZ-1 của bác ấy là bạn em đang sở hữu.

Cái thằng đang tưởng mình tuổi teen giơ 2 ngón chạy PKL mang dép doctor test thử FZ-1 là em đới.

Bên trên