Bộ HT nhà tui....Ver1

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng
Ðề: Bộ HT nhà tui....Ver1

Anh em chê cũng chẳng sao.

Anh Pate trêu em đấy ! anh em ngồi cà phê mà đợi mãi không thấy chú đâu. Mua đồ về mà thấy sướng thì ít người lắm. Phần lớn các bác về nhà rồi mới thấy những khiếm khuyết của món đồ vừa mua, thế là chán, rồi lại đổi chác, các bù ... Chỉ mấy bác bán đồ là thích thôi. Em cảm thấy thỏa mãn là tốt nhất rồi.

phuong210876

Anh Pate trêu em đấy ! anh em ngồi cà phê mà đợi mãi không thấy chú đâu. Mua đồ về mà thấy sướng thì ít người lắm. Phần lớn các bác về nhà rồi mới thấy những khiếm khuyết của món đồ vừa mua, thế là chán, rồi lại đổi chác, các bù ... Chỉ mấy bác bán đồ là thích thôi. Em cảm thấy thỏa mãn là tốt nhất rồi.

thì pate thường kèm theo với thuốc chuột mà.
Em mấy hôm rồi bận quá. tối về đến nhà thì mải test loa mới với AVR mới. hôm nay mới đến công ty

quanghaiphong

Well-Known Member

-Anh vét hàng về nhé
-Anh ko đuọc bán đôi kef cho ng khác đâu nhé,có gì em lấy lại nghe Zazz

locnp

Well-Known Member

hừm nói chung là KEF nghe ổn đó nhưng muốn chơi cả bộ jamo thì đủi thôi.an tâm chú k sợ anh bán đâu

Các trung tâm điện máy thường lấy jamo ghép với denon ra để trình diễn, quả thật cặp bài trùng này rất là lôi cuốn ^^

berryfun

kể cũng khổ đời là vạn cái khổ. Em đọc mà thấy cơ là khổ. Thấy các bác nhà mình hâm mộ Jamo thế.

phuong210876

Giải quyết con sub Psw1000 made in canada đây ai múc lên tiếng nào.

hungct137

Member

phía sau tivi lắp 1 cái rèm tối màu đi bác!(hehe lần đầu tiên dám góp í 1pro mặc dù chưa bít gì về chơi HD :D:D)

phuong210876

phía sau tivi lắp 1 cái rèm tối màu đi bác!(hehe lần đầu tiên dám góp í 1pro mặc dù chưa bít gì về chơi HD :D:D)

hê hê k treo rèm được vì phía đằng sau treo rèm rồi: cửa ra ban công mà. cái đó chỉ là vách ngăn với phòng thay quần áo thôi à. treo vào hai đầu đều rèm kỳ lắm:-j

anhtuan78

anh oi em cung dang them mot bo nhu vay day nhung van chua lap song

Bên trên