Bộ nghe nhạc và xem phim còi 2014

tuandnt77

Member
Ðề: Bộ nghe nhạc và xem phim còi 2014

Em cũng bắt đầu quay lại đồ gỗ (càng thịt càng tốt) bác ạ. Trước cứ sopha tưởng chuẩn những rồi nó cũ, xịn mấy vẫn cứ xấu...
Tới đây em sửa phòng khách cũng cố làm ít đồ gỗ. Càng cũ càng đẹp.

Đồ gỗ bác qua chỗ anh Tiến 72 Hoàng Hoa Thám, anh Tiến có nhiều đồ cũ đẹp tuyệt vời, còn mua mới anh chỉ cho địa chỉ đặt hàng giá cũng tốt.l Chơi đồ gỗ thì tay nghề người thợ làm ra tác phẩm quyết định rất nhiều đến giá trị của nó. Giá thành của sản phẩm=tiền gỗ+công thợ. Sản phẩm gỗ thì không phải sản phẩm nào cũng giống nhau cả đâu.

Hung Tran- HNI

Nhà đẹp quá.....Kết nhất bộ 2CH của Bác...
Em đang cố gắng cuối năm nay sẽ kiếm bộ như thế nghe cho hợp dòng nhạc mình thích. Bây giờ đầu tư xem phim đã.

pioneer700

Bộ loa 5. (Front, sur) để cao thế thì ngồi ở ghế nghe làm sao?

2 Loa Front không muốn đặt lên nóc con CS88 thì khoan vít rồi treo vào tường ngang ông thần tài đó hay hơn. mấy loa sau cũng vậy.

Lão lại quan liêu rồi. Ở trang 8 em đã chụp ảnh lại bố trí lại 2 loa Front rồi, 2 loa Surr trên nóc tủ cũng đã hạ xuống để trên 2 chân loa ngang người ngồi, để mai em up thêm ảnh đã!

pioneer700

Liên Hà bên ĐA chắc?

Vâng, qua bên đó mua kòn ổn hơn Đồng Kị ấy ah

Chỗ này lâu rồi ko qua, nhưng nghe nói dạo này làm cũng chán lắm. Có jì thì về chỗ Vạn Điểm (Thường Tín) cũng làm gỗ, cả làng làm luôn, cần thiết thì mình giới thiệu cho người làm uy tín và đúng giá!:D

binhhc

Moderator

Lão lại quan liêu rồi. Ở trang 8 em đã chụp ảnh lại bố trí lại 2 loa Front rồi, 2 loa Surr trên nóc tủ cũng đã hạ xuống để trên 2 chân loa ngang người ngồi, để mai em up thêm ảnh đã!
Thông thường người ta chỉ xem trang 1 và trang cuối thôi, ai lần mò đến tận trang 8 nhà ông mà xem. :))
Update ra trang 1 chứ.

lehuy74

Nhà bác nhỏ như thế , dàn âm thanh thì so với thể tích này khi nghe ...chắc chắn rằng âm thanh như ở CLUB rồi. bác cố gắng chuyển sang dùng loại 5.1 nghe cho nó hợp lý mà lại phân tần rỏ rệt hơn. làm sao cho nhà mình nghe hay như hàng KHỦNG mà nhìn vào nhà thấy ít loa là OK sành điệu nhất.

pioneer700

Nhà bác nhỏ như thế , dàn âm thanh thì so với thể tích này khi nghe ...chắc chắn rằng âm thanh như ở CLUB rồi. bác cố gắng chuyển sang dùng loại 5.1 nghe cho nó hợp lý mà lại phân tần rỏ rệt hơn. làm sao cho nhà mình nghe hay như hàng KHỦNG mà nhìn vào nhà thấy ít loa là OK sành điệu nhất.

Đúng thế bac ah. Em toàn mở volume chỉ tầm 25-30/100 mà thấy ầm ầm cả rồi:D, để em tính lại xem sao ah. Thank bác góp ý!

binhhc

Moderator

Để cho gọn thì hay lão đổi đôi sc88 bằng đôi bốc-seo cho phù hợp không gian, :))

huybehp

Active Member

nhiều loa này ngồi xem phim phê lắm nhở :)

pioneer700

Chị gái xinh thế... Mấy cái loa đặt thế coi phim chắc nhảy sếch luôn đấy b nhỉ?

Cám ơn, sản phẩm đầu tay sau khi ủ mưu mất gần 3 năm trời đấy!:D

nhiều loa này ngồi xem phim phê lắm nhở :)

Vâng, cám ơn bác, song không gian có hạn nên vol chưa bao h quá 40% mà đã thấy phê rồi!:D

Bên trên