Các bác muốn dùng thử Truyền hình An Viên tại TPHCM thì vào đây nhé

petiteLoan

Ðề: Các bác muốn dùng thử Truyền hình An Viên tại TPHCM thì vào đây nhé

ý tưởng dùng thử này của chủ thớt hay thật, vote cái ^^

petiteLoan

úi mà bác ơi, trường hợp có nhìu khách hàng đăng ký dùng thử trong 1 ngày thì giải quyết sao bác? (vd: 5 khách/ngày thì bác phải có ít nhất 10 bộ dùng thử) . Còn nếu bác lấy đầu dùng thử KH này đi lắp thật cho KH khác vài bữa sau thì KH lắp thật đó lỗ hết mấy ngày km tiền cước ah?

5 khách hàng dùng thử/ ngày, mà chỉ cần 2 khách hàng chuyển sang dùng thật thì thành "đại gia" rồi. He he. Chưa có trường hợp như bác đề cập. Nếu xảy ra, thì mình mượn các bạn trong nhóm thôi. Mà áp dụng chương trình này thì hơi cực nhen, được cái là khách hàng hài lòng và yên tâm hơn ^^

sokita

Member
Ðề: Re: Các bác muốn dùng thử Truyền hình An Viên tại TPHCM thì vào đây nhé

5 khách hàng dùng thử/ ngày, mà chỉ cần 2 khách hàng chuyển sang dùng thật thì thành "đại gia" rồi. He he. Chưa có trường hợp như bác đề cập. Nếu xảy ra, thì mình mượn các bạn trong nhóm thôi. Mà áp dụng chương trình này thì hơi cực nhen, được cái là khách hàng hài lòng và yên tâm hơn ^^
Bác này nhiệt tình thật

petiteLoan

mình là mình hỏi như vầy vì làm gì thì cũng phải hướng mục tiêu lượng khách hàng ngày càng lớn, nếu đầu ra có mà đầu dzô hok đủ thì cũng teo, hi hi, bài toán đó mình cũng đang phải giải quyết....

Vậy thì chúc mừng bác nhé. Nếu muốn có thêm đầu thu, thì mình đăng ký đầu thu phụ thôi ^^. Chi phí ban đầu cũng đuối nhỉ

Đã có 1 bác lắp ngay sau khi dùng thử 10 phút. 1 bác ngày mai trả lời. Các bác tiếp tục ủng hộ giúp nhé ^^

sokita

Member
Ðề: Re: Các bác muốn dùng thử Truyền hình An Viên tại TPHCM thì vào đây nhé

Đã có 1 bác lắp ngay sau khi dùng thử 10 phút. 1 bác ngày mai trả lời. Các bác tiếp tục ủng hộ giúp nhé ^^

bác ơi em mà có khách ở long An - Tây ninh đẩy cho bác chiết khấu thế nào vậy
inbox em phát

Các bác AVG trên toàn quốc giới thiệu khách hàng cho mình đều có chiết khấu hết nhé ^^ Hỗ trợ nhau bán hàng í mà

petiteLoan

petiteLoan

sao bac này lại phá giá công ty vậy ka`

AVG_HCM1

Cô Loan này sao lại nói e phá giá. Cái này là chương trình khuyến mãi của cty e chư có phải của AVG đâu, mỗi cty có những chính sách riêng nhưng miễn sao bên e sử dụng hàng chính hãng và sẹc vít khác hàng tốt là ok rồi.
Bác truyenhinh-anvien ơi e muốn đưa thông tin để mọi người biết mà sử dụng chứ e đang có dịp khuyến mãi tốt mà

petiteLoan

ok, chúc chú làm ăn tốt :)

Đôrêmi

Moderator

Mình nhắc nhở bạn AVG_HCM1 thêm 1 lần nữa, nếu bạn quảng cáo tiếp tục mình sẽ ban nick bạn.

AVG_HCM1

Bác Đoremi thâm mếm, e là e k đồng ý với lời nhắc nhở của bác đâu, e tạo topic quảng cáo sai bác nhắc nhở là đúng, còn cái topic này k phải chủ topic cũg tạo ra quảng cáo sao. E chỉ mượn đăng bài lên thôi mà

Đăng quảng cáo trên diễn đàn đã phạm luật rồi. Mượn topic của người khác để quảng cáo thì vi phạm luật nặng hơn. Các anh em bên dịch vụ nói chung tạo topic để khách hàng biết đến mình và để hỗ trợ cho khách hàng. Bác xem lại cách làm của mình, rồi hãy "phân bì" với người khác

Bên trên