Các kênh "HD SIÊU NÉT" của AVG giảm chất lượng một cách "BÁO ĐỘNG"

Ðề: Các kênh "HD SIÊU NÉT" của AVG giảm chất lượng một cách "BÁO ĐỘNG"

Giá thế là quá ngon và tốt trong tầm giá rồi
bác ko thấy hơn 100 kênh HD SIÊU NÉT SUPER NÉT bao gồm nghe nhạc HD ko phải là quá đỉnh sao?
Bác ko thấy vượt trội so với các dịch vụ khác sau?
bác ko biết dùng, thì bác lượn đi
ai bắt bác dùng đâu
ô cái bác này :> tôi dùng mất tiền thì tôi k đc kêu à :> bác này buồn cười thật... nó xấu thì tôi nói thôi =)) bác thấy phũ quá à ;))

tan_huy_93

Well-Known Member

Giá thế là quá ngon và tốt trong tầm giá rồi ;))
bác ko thấy hơn 100 kênh HD SIÊU NÉT SUPER NÉT bao gồm nghe nhạc HD ko phải là quá đỉnh sao?
bác ko biết dùng, thì bác lượn đi ;))
ai bắt bác dùng đâu

thôi dẹp mấy câu này đi, mấy hôm nay bọn dư loạn viên nó kêu gào mấy câu này nghe chán rồi @@ đổi câu mới đi :))

nexus9x

Well-Known Member

Giá thế là quá ngon và tốt trong tầm giá rồi ;))
bác ko biết dùng, thì bác lượn đi ;))
ai bắt bác dùng đâu
giờ em mới nhìn kĩ =))công nhận bác ạ. thôi em ngậm bồ hòn làm ngọt thôi =)) e bị bệnh ở tai nên k nghe đc mấy cái từ khen kia =)).

thôi dẹp mấy câu này đi, mấy hôm nay bọn dư loạn viên nó kêu gào mấy câu này nghe chán rồi @@ đổi câu mới đi :))

;)) hj hj, chắc Dư loạn viên chúng nó im rồi.
=))
Mời bác thưởng thức chất lượng siêu nén của AVG ;)

churiver

Member

ô cái bác này :> tôi dùng mất tiền thì tôi k đc kêu à :> bác này buồn cười thật... nó xấu thì tôi nói thôi =)) bác thấy phũ quá à ;))

Nếu các bác là người dùng thì thật đúng với cái câu "mất tiền mua mâm, phải đâm cho thủng" thật đáng thương.

nexus9x

Well-Known Member

Nếu các bác là người dùng thì thật đúng với cái câu "mất tiền mua mâm, phải đâm cho thủng" thật đáng thương.

rất may là em chỉ bị dụ dỗ ở 6 tháng =)) hết 6t em đã vứt nó ngay và luôn :)) chuyển qua dùng ăn ten bắt DVBT2 =)) thấy mình thật sự đã làm rất đúng. và tránh cho bọn trẻ bị cận thị =))

churiver

Member

rất may là em chỉ bị dụ dỗ ở 6 tháng =)) hết 6t em đã vứt nó ngay và luôn :)) chuyển qua dùng ăn ten bắt DVBT2 =)) thấy mình thật sự đã làm rất đúng. và tránh cho bọn trẻ bị cận thị =))

Thế bác có mất tiền đầu thu không. Dùng free thì cũng được nhưng "hãy trả phí để được phục vụ" nếu có nhu cầu.

portlet

Member

Dùng MyTV gói Gold Silver và SCTV HD lúc trước, cho dù là MyTV phần lớn thì kênh giả cầy, còn SCTV thì chất lượng HD một số kênh cũng giả cầy. ACE trên HDVietnam cũng chửi nhưng rất ít nick clone vào khen như đúng rồi, bảo vệ cho MyTV và SCTV. Các bạn bán hàng cũng lịch sự hơn đám bán hàng của AVG nhiều mặc dù AVG lấy tôn chỉ Phật giáo làm đầu, có cả 1 kênh Phật giáo, STB cũng màu nâu sồng của Phật giáo. Buồn cười =)) AVG của bác Vũ phạm vào 1 cái giới trong ngũ giới đó là cấm nói dối. Nói dối nói láo về chất lượng, quảng cáo láo về chất lượng. =))

tan_huy_93

Well-Known Member

Thế bác có mất tiền đầu thu không. Dùng free thì cũng được nhưng "hãy trả phí để được phục vụ" nếu có nhu cầu.

Tất nhiên là miễn phí và còn đúng chuẩn 1080i

nexus9x

Well-Known Member

:D em dùng tivi DVBT2 nên free đầu thu và thu đc các kênh HD VTV nét lắm bác ạ hơn AVG nhiều.mà thôi em k nói cái này nữa :D chán rồi
và em cũng đang dùng 1 đầu thu K+ nữa :D khi chuyển từ AVG sang :D

churiver

Member

Vãi thật, trước mình phải đóng 1,5T mới được xem 1 năm, bây giờ, sau khi đóng hơn 2 năm phí, thấy nó gia hạn thuê bao đến đầu 2016. Chắc là nó bù cho mình cũng tạm được. Mà ông lắp HD để xem VTV3 thì ....

nexus9x

Well-Known Member

em nói thật chứ không hiểu là bác cố tình không hiểu hay là không hiểu :|
em nói là kenh VTV HD chất lương tốt hơn rất rất nhiều AVG =))
chứ xem mỗi VTV thì em bỏ AVG lắp K+ kia làm mọe gì cho mệt và tốn tiền ;;)

mời bác Nexus, bác tan_huy, bác sông chu cùng quá bộ vào thăm thớt em mới lập,cho vui cửa vui nhà nhé

tan_huy_93

Well-Known Member

Có 30 HD "SIÊU NÉN" lận đó nha các bác, 50k xem được 30 HD rẻ bèo còn đòi gì nữa, ai không dùng thì lượn nhé ;))

Với cả AVG đã nhét thêm 6 kênh gì nữa mà lên 108 nhỉ, có hơn 100 kênh nhiều quá em không nhớ rõ các kênh cũ... @@ ai còn ảnh cũ 102 kênh không?

phamtug

Active Member

ai nhờ bác mod mí đi qua edit tên thành siêu nén đi thôi :)) đã thế các bố còn tự sướng chê k+ chứ kênh nó ít nhưng hàng nó ngon ai như các ôg nhiều kênh nhưng hàng lởm hàng ủng :)) và thật sự cái bảng kênh chẹp chẹp chả có j nổi bật tóm lại giá rẻ trog tầm tiền phù hợp ng thu nhập thấp đừng nên tự sướng quá đà

portlet

Member

Nhờ bác tan_huy mà nay mới thấy thêm cái "Đọc sách HD" nữa =))

Jedi Knight

Well-Known Member

Ở HCM kênh khác ko biết (tại chả có thời giờ mà xem) chứ kênh SD PhimViet bx hay xem dạo này xấu hẳn, sóng ko tốt còn hay khựng khựng hình nữa

tan_huy_93

Well-Known Member

Nhờ bác tan_huy mà nay mới thấy thêm cái "Đọc sách HD" nữa =))

Kênh thực tế không có chữ HD, với cả nay mấy kênh phát thanh có hình đó đồ họa xấu lòi, mấy cái chữ nó nhăn nheo thấy hãi @@

tan_huy_93

Well-Known Member

Ở HCM kênh khác ko biết (tại chả có thời giờ mà xem) chứ kênh SD PhimViet bx hay xem dạo này xấu hẳn, sóng ko tốt còn hay khựng khựng hình nữa

Kênh phim Việt từ khi mới lên sóng AVG nó đã khá xấu rồi @@

Bên trên