Cách UP hình bộ dàn trên diễn đàn

bao duc

Member
Mình có bộ dàn HT và Stereo cũng khá chuẩn nhưng không biết cách UP hình

Các bác mod or thành viên nào đó giúp mình UP hình lên trên diễn đàn HD với!!@-):)

buihung

Administrator
Ðề: Cách UP hình bộ dàn trên diễn đàn

Bác reg nick ở trang web chuyên chia sẻ ảnh nào đó ví dụ như photobuket...rồi up hình lên đó, khi up xong họ cung cấp Direct Link của file ảnh đã up. Trên khung soạn thảo của hdvietnam bác nhấn vào nút Bỏ hình vào bài rồi copy&paste Direct Link đó vào là ok. Chúc bác sớm up ảnh lên cho anh em thưởng thức.

bao duc

Member

Bác reg nick ở trang web chuyên chia sẻ ảnh nào đó ví dụ như photobuket...rồi up hình lên đó, khi up xong họ cung cấp Direct Link của file ảnh đã up. Trên khung soạn thảo của hdvietnam bác nhấn vào nút Bỏ hình vào bài rồi copy&paste Direct Link đó vào là ok. Chúc bác sớm up ảnh lên cho anh em thưởng thức.

Thanks bác mod, phức tạp hóa, Chắc để rãnh nhờ bác lehung UP hộ:-S

buihung

Administrator

Nhiều khi tự mình mầy mò tìm hiểu thì lại hay hơn bác ạ.

hddpro

len photobucket.com đăng ký 1 acc rồi up lên sau đó tự xử tiếp

RW4096

Cách khác là lên imageshack.us chọn file ảnh, chọn upload.

Sau đó copy cái direct link nó hiện ra, bấm vào biểu tượng hình ảnh trong khung soạn thảo dán link đó vào :D

Nghia_PMT

Well-Known Member

imageshack.us cái này đơn giản mà a.Đ tìm con pow rotel còn đc huống gì cái này :)

myozuka

Member

Nhưng mà imageshack hình như link chóng die lắm có phải ko các bác?

calcio4k

Moderator

Bác vào upanh.com cũng được, đăng ký một account, up hình lên đó. Khi up xong sẽ cho link chia sẻ. Khi vào diễn đàn, bác chọn chức năng CHÈN LINK, sau đó copy và paste cái đường link của hình mà bác cần post vào.

SonyNguyen

Active Member

Bác Đ đang thưởng thức thành quả của mình đây mà,up hình cho Ae ngắm tí bác (Đang thèm con pow mà bận quá chưa kiếm được nữa,có ĐK mà Bác cho nghe thử pre-pow rotel thì tuyệt:))). à mà bác thích Lệ Quyên thì mới ra " khúc tình xưa" đó bác nghe phê lắm.

bao duc

Member

Bác Đ đang thưởng thức thành quả của mình đây mà,up hình cho Ae ngắm tí bác (Đang thèm con pow mà bận quá chưa kiếm được nữa,có ĐK mà Bác cho nghe thử pre-pow rotel thì tuyệt:))). à mà bác thích Lệ Quyên thì mới ra " khúc tình xưa" đó bác nghe phê lắm.

Sợ anh em ném đá quá nên chưa up được sonynguyen ơi!![-O<

vicgame

Member

Em toàn dùng Flickr... bác mau mau up cho anh em thưởng thức nào

Bên trên