::: Cần giúp đỡ: Có tool nào dùng để upfirmware cho HD Pro-s::::

anhdungt

Member
Em chào các bác.

Em có HD Pro-s, tự nhiên cổng USB và Card đều không nhận

Hôm trước, em copy firmware vào HDD, xong update đượ 10' thì khởi động lại và chỉ lên màn hình logo - không vào được menu.

Cho em hỏi: Ngoài up bằng USB thì có tool nào up được qua laptop không vì cổng USB tịt rồi.

Và có sửa được cổng USB hay không ?

Em cảm ơn trước.

hd360sg

Ðề: ::: Cần giúp đỡ: Có tool nào dùng để upfirmware cho HD Pro-s::::

Hiện tại thì ko có cách nào đâu bác ngoài cách đưa về hãng chạy lại fw thôi, chứ nếu ko dùng được usb thì cũng ko thể reset lại được, bác kt kỹ lại xem lý do cổng usb ko nhận nha. do lỏng mối hàn hay do chíp usb die.?

anhdungt

Member

Hiện tại thì ko có cách nào đâu bác ngoài cách đưa về hãng chạy lại fw thôi, chứ nếu ko dùng được usb thì cũng ko thể reset lại được, bác kt kỹ lại xem lý do cổng usb ko nhận nha. do lỏng mối hàn hay do chíp usb die.?

Em nghĩ là chip USB die. Liệu có thay được chip này không ?

Thanks bác nhé.

anhdungt

Member

Em nghĩ là chip USB die. Liệu có thay được chip này không ?

Thanks bác nhé.

hd360sg

CŨng ko dám nói mạnh bác à? vì hiện tại theo e thấy ở mình chưa có chỗ nào sửa đầu HDP chuyên nghiệp cả, bác thử mang ra các khu chợ điện tử như Nhật tảo để người ta kt cho , hên xui !

Tống Công minh

Active Member

HDPro-S "Niềm đam mê thăng hoa " đã hoàn thành sứ mạng lịch sử rồi bác ạ.
Con của em dạo này cũng bắt đầu cọc cạch, đang xem bỗng dưng thoát về màn hình chính!

Bên trên