Cần xin địa chỉ down link Torrent

Trên diễn đàn mình ít thấy up link này quá mà em cũng nghiện down loại này !
Bác nào có cho em xin mấy địa chỉ Free với
Thank các bác !

buihung

Administrator
Ðề: Cần xin địa chỉ down link Torrent

Bác đã nghiện dow torrent mà còn lập topic này thì quá lạ. Nếu muốn dow free thì chỉ việc hỏi cụ Google là xong.

Đường truyền nhà thì 250k/tháng thôi bác ạ - Nhưng đường truyền Cty cho riêng phòng em thì vô đối nên ngày nào cũng làm hơn 10GB về xem, lâu ngày thành nghiện ngập mới khổ.
nguyenanhson : http://hd-torrents.org/ : Bác ơi cái này sao không đăng ký được nhỉ ?
Thank các bác !

Chỉnh sửa lần cuối:

À cái này thì cân invite mà tham gia cộng đồng này thì sau khi down xong phải giữ để nó seed lên cho đủ rate. nếu tỷ lệ down lớn hơn up nhiều quá thì nó khóa tài khoản lại.
Invite thì để xem anh em nào có thì họ cho

manhthang

Huyền Thoại

À cái này thì cân invite mà tham gia cộng đồng này thì sau khi down xong phải giữ để nó seed lên cho đủ rate. nếu tỷ lệ down lớn hơn up nhiều quá thì nó khóa tài khoản lại.
Invite thì để xem anh em nào có thì họ cho

Giời ạ, đang xin free bác lại đưa private tracker vào :))

ôi giời ạ Nếu mà muốn Free phim gì thì cứ đánh tên phim + free torrent và hỏi cụ Gúc gù là ra thôi.

Thank các bác !
Trong quá trình khám phá em cũng kiếm được trang này hay phết : www.kickasstorrents.com
Bác nào chơi Torrent vào giải quyết đi.
@ nguyenanhson : Em cũng có acc vài trang như thế, nhưng mà down nhiều quá bị khóa hết rồi. Thank bác !

Sao trang này không thây HD mấy mà chủ yếu là DVD rip thôi nhỉ? Giao diện cũng không hay lắm vì không có tóm tắt và ảnh của phim.
Em chơi kiểu Hit And Run thì nó khóa là đúng rồi. Nếu là Girl chơi kiểu Hit and Run có khi nó còn cắt cả ..... chuối ấy chứ

Sao trang này không thây HD mấy mà chủ yếu là DVD rip thôi nhỉ? Giao diện cũng không hay lắm vì không có tóm tắt và ảnh của phim.
Em chơi kiểu Hit And Run thì nó khóa là đúng rồi. Nếu là Girl chơi kiểu Hit and Run có khi nó còn cắt cả ..... chuối ấy chứ

Bách đánh vào phần Seach : 720p hay 1080p nó sẽ tìm cho bác HD.
Mở rộng hơn bác đánh : Sky Angel hay Tokyo hot cũng có khá là nhiều phim trên 4GB.
Tốc độ tải chỉ hơn 100kb nhưng cũng có lúc lên 300kb - Nói chung hàng Free thế là ổn.

phuongvthp

Trên diễn đàn mình ít thấy up link này quá mà em cũng nghiện down loại này !
Bác nào có cho em xin mấy địa chỉ Free với
Thank các bác !

Vào cái này khỏi cần đăng kí cọt gì, đủ các loại torrent (cả 18+ nữa!):
hdreactor.org
link này trên diễn dàn này có rồi thì phải, tôi lười ko search!
Chẳng biết bác này nghiện kiểu gì mà còn hỏi thế này nữa!:))

link hdreactor này hay nhỉ , cập nhật thường xuyên :D

Hit and run mà đòi chơi private thì chịu bác :))
Xem film nước ngoài thì cứ dùng isohunt hay thepiratebay là chuẩn ròi.
Còn nghiện Hàn Quốc như e thì toàn dùng torrentrg.com hoặc torrentdown.kr
2 trang này cũng up cả film nước ngoài xịn nhưng ngặt nỗi nhiều khi tiếng Hàn nên nhìn ko hiểu :))

HHN

Active Member
Re: Ðề: Cần xin địa chỉ down link Torrent

Đường truyền nhà thì 250k/tháng thôi bác ạ - Nhưng đường truyền Cty cho riêng phòng em thì vô đối nên ngày nào cũng làm hơn 10GB về xem, lâu ngày thành nghiện ngập mới khổ.
nguyenanhson : HD-Torrents: High Definition BitTorrent Community - Index : Bác ơi cái này sao không đăng ký được nhỉ ?
Thank các bác !
Em thích câu này của bác rồi đấy ạ "Nhưng đường truyền Cty cho riêng phòng em thì vô đối"
Không biết đường truyền của công ty bác như nào mà vô đối nhể, tính em nó cứ hay tò mò :D

chucuoihp

Member
Ðề: Re: Ðề: Cần xin địa chỉ down link Torrent

Em thích câu này của bác rồi đấy ạ "Nhưng đường truyền Cty cho riêng phòng em thì vô đối"
Không biết đường truyền của công ty bác như nào mà vô đối nhể, tính em nó cứ hay tò mò :D

Hồi trước mình download toàn trên 2m với cái đường truyền cơ quan, và sau 2 tháng seed leech miệt mài ..................................
.
.
.
.
.
.
.
..
.
..
.
.
.
.
.
.
...
.
.
.
IT đã bóp đường truyền xuống chỉ còn 200kbs =))

Ðề: Re: Ðề: Cần xin địa chỉ down link Torrent

Hồi trước mình download toàn trên 2m với cái đường truyền cơ quan, và sau 2 tháng seed leech miệt mài ..................................
.
.
.
.
.
.
.
..
.
..
.
.
.
.
.
.
...
.
.
.
IT đã bóp đường truyền xuống chỉ còn 200kbs =))
Chú mời IT đi S TI ở DS một hôm là nó chuyển đường truyền của máy chú lại như cũ ngay mà!

Ko ăn thua đâu bác ạ. Mình ko mà ko biết nội dung film thì cứ đợi các bac hdvietnam up lên, nội dung hay thì xem, còn film nào biết nội dung mà ko biết link ở đâu thì cứ isohunt thôi \m/

chucuoihp

Member

Mình thì ăn sẵn nằm ngửa quen nên chỉ chơi với em viettorent. Review thì lấy ở trang khác rồi vào đây search ra cả đống, reg cái nick ratio thấp lại chuyển. Trước mạng ngon seed được mấy t làm vốn ăn mãi không hết

Bên trên