Đánh giá CEC - cái chết đã được dự đoán trước!

albatron

Member
ffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff f

gggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: CEC - cái chết đã được dự đoán trước!

Không hiểu khi chuyển thế này thì khách hàng có bị thiệt thòi gì không. Mình dùng đầu HD của bọn CEC này, giờ chuyển qua VCTV lại bắt mua đầu khác thì chắc chết. Đang trong giai đoạn đồng tiền mất giá thế này, chi tiêu phải tính từng đồng. Đúng là làm ăn kiểu VN, đầu tư rồi quảng cáo rùm beng lên, đến lúc chết thì không thấy báo chí gì, tự dưng nhận được cái sms. Gọi điện lên tổng đài 19001515 của VCTV, em điện thoại viên cũng không biết gì, chỉ ghi nhận thông tin rồi hứa trả lời trong thời gian sớm nhất. Haiz..., mong rằng mình không phải trả thêm đồng nào để vẫn được xem các kênh HD yêu thích của mình.

hai_nvv08

Member

Ủa, sao bác tiên đoán được sớm muộn nó cũng tèo thế?

stephen chow

Ủa, sao bác tiên đoán được sớm muộn nó cũng tèo thế?

Không đọc bài bác chủ hả bác.

Bạn chủ đã dùng nó rồi,làm ăn lởm khởm cắt đứt ngay.

Giống cái dịch vụ VNGT internet Cable của đài Hà Nội, mình bỏ nó xong chắc bg nó cũng teo vì chả thấy ai nhắc đến ;))

sokita

Member

các bác cho em hỏi sao mà nó chết vậy ???

duyen_pham

CEC là cái hàng gì vậy , bác nào cho em cái link nói về quá trình hoạt động của CEC nào,

hai_nvv08

Member

Không đọc bài bác chủ hả bác.

Bạn chủ đã dùng nó rồi,làm ăn lởm khởm cắt đứt ngay.

Giống cái dịch vụ VNGT internet Cable của đài Hà Nội, mình bỏ nó xong chắc bg nó cũng teo vì chả thấy ai nhắc đến ;))

Bài bác chủ có thông tin gì mấy đâu! Cái Internet Cable của HCTV thì tèo lâu rồi, bây h là bọn CMC nó thế chỗ bằng gói Giga Home thì phải; sớm muộn chắc cũng nối gót tiền nhân VNGT thôi

BCMCM

Member
Em đang dùng VCTV, thấy chán chán đi mò xem có truyền hình nào hay, gặp ngay ông này! :))

Jay Miz

Member
khu nhà mình cũng bọn CEC thảo nào thấy 1 thời gian gần đây phòng bảo vệ đã dùng ăng ten râu và không còn thấy truyền hình cáp CEC đâu nữa =))

VTC_HD

Đến ngày 01/11/2012 tới đây, CEC chính thức bị khai tử. Không bít cái đầu thu CEC của mình đang sử dụng có thu được các kênh của VCTV hay không hay là phải mua đầu VCTV mới xem đc???? Hic

albatron

Member

Đến ngày 01/11/2012 tới đây, CEC chính thức bị khai tử. Không bít cái đầu thu CEC của mình đang sử dụng có thu được các kênh của VCTV hay không hay là phải mua đầu VCTV mới xem đc???? Hic

99% được đổi đầu mới

tiendatvn

Member

Không phải khai tử.51% vốn VCTV sẽ rót vào và thằng CEC sẽ bán lại thuê bao cho thằng VCTV để ăn % hoa hồng.Thằng CEC vẫn sống nhưng chỉ ăn nhỏ lẻ thôi

ko biết đến khi nào cái LamSonTV của nhà mình bị bán đây!

Huyvan983

Nó chết là đúng rồi. Quảng cáo vớ vẩn, làm ăn thì bố láo không coi khách hàng ra gì cả.
Nhưng chuyển sang ông VCTV hình như đắt hơn thì phải mà ko biết chất lượng thì thế nào đây

tommy_hippy

Mình từng là nhân viên của CEC, cũng từng bị huy động đi tiếp thị ký hợp đồng cho cty. Và cũng đoán đc cái chết của CEC nên ra ra đi hơn 1 năm trước :)

tiendatvn

Member

Mình từng là nhân viên của CEC, cũng từng bị huy động đi tiếp thị ký hợp đồng cho cty. Và cũng đoán đc cái chết của CEC nên ra ra đi hơn 1 năm trước :)

Bác bộ phận nào CEC đấy.Em cũng làm bên kinh doanh nhưng nghỉ vì ko có lương rồi.

Bên trên