Chắn học Đại cương

quanghaiphong

Well-Known Member
Ðề: Chắn học Đại cương

Chẳng là mới kiếm được 1 chân rất cứng về mọi mặt. Thỉnh thoảng đâm ra Quảng nổ bị ế.
Hôm nay a làm mưa làm gió chưa đủ hay sao mà vào đây chém tiếp thế
P/S nhận đào tạo có bài bản,nghiệp vụ được nâng cao đáng kể khi kết thúc khóa học.Free ăn uống chia bài
Ace có nhu cầu đào tạo tại nhà cũng ok.Đội ngũ sẽ cắt cử người đên tận nơi truyền bá chắn giáo

tnm

Well-Known Member

@quanghaiphong: Hôm qua a làm mưa làm gió chưa đủ hay sao mà vào đây chém tiếp thế
P/S nhận đào tạo có bài bản,nghiệp vụ được nâng cao đáng kể khi kết thúc khóa học.Free ăn uống chia bài
Ace có nhu cầu đào tạo tại nhà cũng ok.Đội ngũ sẽ cắt cử người đên tận nơi truyền bá chắn giáo

Có khi lần sau ko ngồi sau cánh anh nữa đâu, đã đỏ lại còn được thể "dìm hàng" >:p

nmcgroup

Well-Known Member

Các bác cho em xin một chân nhé, em mới tu nghiệp và đã có bằng chắn học rùi :)

vuchaulong

Active Member

Tên, tuổi, địa chỉ, số điện thoại, tiền đặt cọc để chống chém gió.

nmcgroup

Well-Known Member

Trước tiên em xin 1 chân quay tay nhé các bác :)

_Ma_

Khi nào thiếu chân các bác call e nhé, dạo này e rảnh cục nợ rồi ! sau 1 thời gian ngồi nhà ngâm cứu, e có đc cấp bằng Chắn cạ đại cương rồi, nhưng chưa đc tốt nghiệp đại học thôi >:)

tnm

Well-Known Member

Khi nào thiếu chân các bác call e nhé, dạo này e rảnh cục nợ rồi ! sau 1 thời gian ngồi nhà ngâm cứu, e có đc cấp bằng Chắn cạ đại cương rồi, nhưng chưa đc tốt nghiệp đại học thôi >:)

Thế mà bác ko chủ động alo ae, dạo này tình trạng thiếu chân qòe cẳng cũng tạm thời qua đi =))
P/S: Không chỉ hội họp điều binh khiển tướng đâu, kể cả ăn nhậu cũng thế, nếu gọi 1,2 lần ko thấy có mặt thì lần sau ae cũng ngại gọi lắm, tránh tình trạng rủ rê nên các bác cứ chủ động gọi thôi vì lúc nào đội chém gió cũng có kế hoạch cả =))

Bên trên