Chất âm và đồ âm thanh HAND MADE IN GERMANY

artpro

Ðề: Chất âm và đồ âm thanh HAND MADE IN GERMANY

không biết bác chủ ở đâu nhỉ! Hà Nội thì tốt quá...Phòng bác đẹp thật, rất riêng..unique. Đồ nghe nhạc cũng riêng, lạ lẫm không thông dụng.Nói túm lại là style của bác là e like mạnh! Chúc bác happy với hiện tại!

không biết bác chủ ở đâu nhỉ! Hà Nội thì tốt quá...Phòng bác đẹp thật, rất riêng..unique. Đồ nghe nhạc cũng riêng, lạ lẫm không thông dụng.Nói túm lại là style của bác là e like mạnh! Chúc bác happy với hiện tại!
Mình ở HÀ NỘI , bác ơi .Rảnh thì mời bác qua nhà uống trà nghe nhạc :)

Dàn đẹp và phòng nhìn đẹp và nghệ thuật quá

Ðề: Re: Chất âm và đồ âm thanh HAND MADE IN GERMANY

nhà đẹp,dàn máy cũng đẹp.Bộ dây của bác chắc cũng bộn tiền

Vâng, hệ thống dây mình chơi và được nghe khoảng hơn 10 loại của các hãng rồi
chơi dây và thay đổi chất âm theo dây loa, dây tín hiệu thì thích hơn chơi loa hay CDP
chất âm của dây theo từng dòng nhạc

docohanh

Member

đơn giản và tinh tế
Bác ấy ước mơ hình cuối mình ước mơ nhà mình như nhà bác ấy

thanhlichdonga

Hi bác,
Sản phẩm bên bác rất tốt.
Chúc bác sức khỏe nhé.

tuan_ipad2

Well-Known Member

ôi phòng bác chủ đẹp quá, bác hình như học về mỹ thuật àh, em có cảm giác chiều rộng phòng nghe nhạc hơi hẹp thì phải, hay tại bức hình

Em kết cái độ chịu chơi Audio của bác, càng phục cái sành điệu trong trang trí nội thất và kiến trúc của bác, xin chúc mừng!
Pic cuối bác đang nhắc tới Raiho C1.1 phải không? Hehe, sẽ không bao giờ có phía cuối con đường đâu, :p, đi tới đó thì bác sẽ thấy mơ uớc dài thêm một quãng xa nữa. Đam mên là bất tận lắm, hố vôi Audio là không có đáy, nhảy vô rồi chả ai chịu dừng lại.

Em kết cái độ chịu chơi Audio của bác, càng phục cái sành điệu trong trang trí nội thất và kiến trúc của bác, xin chúc mừng!
Pic cuối bác đang nhắc tới Raiho C1.1 phải không? Hehe, sẽ không bao giờ có phía cuối con đường đâu, :p, đi tới đó thì bác sẽ thấy mơ uớc dài thêm một quãng xa nữa. Đam mên là bất tận lắm, hố vôi Audio là không có đáy, nhảy vô rồi chả ai chịu dừng lại.
Cảm ơn bác đã không chê những gì tự tay em làm và trang trí .Chỉ là đã đọc tạp chí nhà Đẹp gần 10 năm nên cũng có chút kiến thức về bố trí nội thất cho hài hòa thôi
Thực ra hố vôi audio nó có đáy đấy chứ bác, đáy đỉnh của năm 2012 là 21 tỷ thôi mà
Bác cũng khá tinh mắt và nhìn ra ước mơ lớn của em, đúng là Raiho C1.1, nhưng ở bức hình cuối là X.1, đời mới nhất năm 2014 và giá có phần dễ chịu hơn

ôi phòng bác chủ đẹp quá, bác hình như học về mỹ thuật àh, em có cảm giác chiều rộng phòng nghe nhạc hơi hẹp thì phải, hay tại bức hình
Không sai bác ơi :D , chỉ vì cái khoảng hẹp có gần 3 m nên ngay từ lúc bắt đầu chơi audio em đã không có nhu cầu về những đôi loa cột 2,5 -3 đường tiếng đâu bác [-(

Em nói cái này bác đừng chửi e nhé, e thấy bác sài toàn đồ chất lừ ra mà sao lại cưu mang cục sub 315 của Yamaha vậy, chất âm đã quá chát chúa mà thiết kế lại còn thô kệch hợm hĩnh chả xứng với cái tổng thể lung linh, tinh tế của bác, bác nên chọn 1 con quái vật khác xứng tầm về nhốt trong góc phòng đê :p

Cứ từ từ bác ơi , đời em còn biết nhiều thứ đồ hay và hót hơn mấy cái thứ sub nhiều bác ạ , chuẩn bị lại sắp có 1 cuộc cách mạng về phòng nghe mới , tự tay em còn setup nhiều thứ đàng hoàng hơn, to đẹp hơn , 1 trang sách khác kể về những câu chuyện lâm ly lắm . Chứ mấy cái sub phục vụ xem phim mới chỉ là [-X

Chỉnh sửa lần cuối:

Cái này cũng tùy quan điểm thôi bác ạ, đó là bác thích nghe nhạc và xem trọng phần nhạc hơn xem phim nên mới xem nhẹ thằng Sub vậy thôi, chứ với những người thích phim thì em Sub là 1 trong 2 thằng được chăm chút kĩ nhất mà :p

Bên trên