Chia sẻ đoạn KARAOKE của các Mem HDVN

Minhsur

Banned
Ðề: CHIA SẺ ĐOẠN KARAOKE CỦA CÁC MEM HDVN

Mà nhà bác có mấy phòng hát vậy?

Đây là phòng khách của nhà bà chị ruột bác ạ. Nhà em ở clip #91 bác ạ.
Cái họ nhà em được cái máu hát hò, hôm nào em post tiếp clip quay ở quê cho đủ bộ.

luonnho1001

Well-Known Member

Đại gia đình bác yêu ca hát thế Tết đến sum họp vui pải biết

Gọi đò

[video=youtube;_yKs0f68K_M]https://www.youtube.com/watch?v=_yKs0f68K_M[/video]

Up lên nhiều nhiều đi các bác.Vui là chính mà. Hay dở quan trọng gì.
Hoa hậu của topic này đây .Từ máy móc đến giọng ca đều good

thinhkappa

Well-Known Member

[video=youtube;DMS5Uk8e0QE]http://www.youtube.com/watch?v=DMS5Uk8e0QE#t=57[/video]

tyfnmax

Active Member

[video=youtube;DMS5Uk8e0QE]http://www.youtube.com/watch?v=DMS5Uk8e0QE#t=57[/video]

Nhìn xa và nghe chất tiếng hình như là KS300. Sao em vẫn thấy con này tiếng gắt và khô nhỉ. Bác nên treo và thay dây loa cho mềm tiếng hơn.

thinhkappa

Well-Known Member

Nhìn xa và nghe chất tiếng hình như là KS300. Sao em vẫn thấy con này tiếng gắt và khô nhỉ. Bác nên treo và thay dây loa cho mềm tiếng hơn.

JBL KS3O8 b
ác ơi , đồng ý là loa kok pải treo lên tường nhưng loa này của ngta mang tới giao lưu thôi.

Tiếng chưa hay là do lần đầu ae chưa biết kết nối và tinh chỉnh Mixer bàn và Effect , vừa phần kéo bằng Receiver củi nên ko thể hay đc.

Dây loa thì Đang chơi dây Nordost blue heaven 8tr đó bác , bác còn muốn thay dây gì hay hơn nữa ? :))

tyfnmax

Active Member

JBL KS3O8 b
ác ơi , đồng ý là loa kok pải treo lên tường nhưng loa này của ngta mang tới giao lưu thôi.

Tiếng chưa hay là do lần đầu ae chưa biết kết nối và tinh chỉnh Mixer bàn và Effect , vừa phần kéo bằng Receiver củi nên ko thể hay đc.

Dây loa thì Đang chơi dây Nordost blue heaven 8tr đó bác , bác còn muốn thay dây gì hay hơn nữa ? :))

Loa Bose AVM của bác toithichmusic để dưới mà người khác vẫn phải ngước nhìn đó bác :). Dòng KS300 này phải đi cùng hệ thống chuẩn của nó từ nguồn phát, amply, mixer ... ; phòng ốc chắc mới không bị tiếng chói, gắt được. Từng loại dây, hãng dây nó cho ra chất khác nhau thằng lợi bass, thằng lợi teble khác nhau, thằng tiếng mịn, thằng tiếng tách bạch. Bác chơi dây loa xịn thì bao nhiêu tốt xấu có khi nó phơi ra hết thì sao :).

Chỉnh sửa lần cuối:

Minhsur

Banned

Hy vọng lần này không bị band ních vĩnh viễn ...
Chào mừng sự trở lại của Namphalai. Rất mong rằng lần này bác sẽ giúp ích nhiều hơn cho cộng đồng chơi KOK.
Nick này của bác thêm dấu tiếng Việt rất phong cách.

Minhsur

Banned

"Minhsur Đã xóa bài QUOTE (vì bài gốc cũng đã bị xóa) cho diễn đàn sạch sẽ!"

Em xin lỗi phải quote lại bài cho chính chủ khỏi cãi.
Em thấy những thứ rác rưởi này không nên có mặt trên HDVN.
Em tưởng sau một thời gian dài suy ngẫm Namphalai đã lớn hơn xưa, nhưng hóa ra vẫn vậy. Nếu Namphalai không chịu chấp nhận quy định của diễn đàn, em đề nghị MOD nên ban vĩnh viễn.

Chỉnh sửa lần cuối:

chon_hoi

Member

Chào mừng Nam phả lại quay lại với diễn đàn.>:D<

gtdu1973

Lần này về ko biết dc bao lâu. Vẫn cái giọng điệu ấy. Người khác là dốt hết, chỉ có mình là giỏi.
Chuyện thu âm thanh và hình độc lập đối với mình và rất nhiều người ở đây nó dễ như trở bàn tay vậy, đây là topic chia sẻ, vui là chính, quay xong rồi up lên thôi, chất lượng ko cần "nhất Việt nam" đâu.

hataigiang

Active Member

Mới đọc dc 1 2 trang tui liền nghĩ ngay đến anh Nam nhà ta! liền chuyển xuống cuối luôn xem thế nào! y rằng em lại gặp anh nơi đây!!!!

luonnho1001

Well-Known Member

Mà nick của bác tên dễ nhầm hay cố ý ko biết (đúng là tuổi trẻ)

forever_rock

Active Member

E có cái video kara oke quay bằng điện thoại mà bác ấy cũng chê âm thanh dở hình xấu cho bằng đc, cũng chịu bác ... Lại

Minhsur

Banned

Mà nick của bác tên dễ nhầm hay cố ý ko biết (đúng là tuổi trẻ)

Bác đó cố tình đặt tên nick như vậy, còn làm hẳn 1 bài phân tích về cái mồm và cái l... vô cùng bệnh hoạn.
Hôm qua em thấy tởm quá nên đề nghị MODS xử lý. May quá, MODS đã dọn sạch.

gtdu1973

Bác đó cố tình đặt tên nick như vậy, còn làm hẳn 1 bài phân tích về cái mồm và cái l... vô cùng bệnh hoạn.
Hôm qua em thấy tởm quá nên đề nghị MODS xử lý. May quá, MODS đã dọn sạch.
Em ko kịp đọc luôn, tiếc quá.

Minhsur

Banned

Em ko kịp đọc luôn, tiếc quá.
Em đã quote lại vì sợ bác đó cãi chày cãi cối, nhưng sau khi bài gốc bị xóa, em cũng xóa luôn vì nó quá rác rưởi. Em trùm nói bậy nhưng không dám đọc lại lần thứ 2 vì nó thể hiện sự thiếu văn hóa trầm trọng, bệnh hoạn... đã thế lại học đòi nói về chính trị.

Nói thật là sau khi bác đó post mấy clip em cũng định bỏ luôn topic này. May quá...

thinhkappa

Well-Known Member

Đưa clip lên chủ yếu vui là chính thôi , mấy ông quảng cáo cứ đưa thêm hàng chữ chạy trên màn hình nhìn là ko ưa rồi.

hungcaole

^^........................

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên