Chia sẻ nick, phone của CLB HD Hải Phòng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

phuong210876

Mình vào diễn đàn này đã lâu thường chỉ đọc là chính thời gian gần đây mới có cơ hội RAO lưu với các anh em HD HP. Khi tham gia vào diễn đàn nào đó như HD; Audio; VLTK thì cuối cùng cũng kết thúc ở một chỗ: oánh chén, cà fee cà fao; trao đổi phim ảnh và có thể cho những cái mình thừa xin những cái mình thiếu và bán những cái cần bán. Kết luận mình rất vui khi được biết một số member của HD HP như Anh Hùng Béo, Anh Tài hói, Quan ỉn, Thắng còi, Dương ....
Do công việc cà do điều kiện bó buộc thời gian của mỗi người mình chưa có nick của các anh em trên mà phone nhiều thì cũng tốn tiền ngân sách thì hạn hẹp lên mượn chủ để này post nick chát của mình lên mong "ăn" em add vào để có gì tiện trao đủi:
Nick yahoo : Haiphong_friend
Nick Skype : Phuong_hps
Phone : 0983.782.771
Ai có post lên để mình biết nhá
Thân

Ðề: Chia sẻ nick, phone của CLB HD Hải Phòng

Sơ sơ em thấy trong phần offline cái HD HP nhà ta cũng có đến 4 topic, các bác nên tập trung vào 1 cái cho tiện đọc chứ cứ lan man thế này mệt lắm mà ko khéo lại bị đưa vào tội spam. Dạo này em bận quá ko ọp ẹp được với mọi người, toàn lên đây đọc xem tình hình HD HP thế nào. Khi nào rảnh sẽ đi ọp 1 cái xem phong trào HD mạnh đến đâu rùi (mà em thấy các bác đánh chén mạnh nhỉ, thấy độc có ăn thôi :D)

buihung

Administrator

Sơ sơ em thấy trong phần offline cái HD HP nhà ta cũng có đến 4 topic, các bác nên tập trung vào 1 cái cho tiện đọc chứ cứ lan man thế này mệt lắm mà ko khéo lại bị đưa vào tội spam. Dạo này em bận quá ko ọp ẹp được với mọi người, toàn lên đây đọc xem tình hình HD HP thế nào. Khi nào rảnh sẽ đi ọp 1 cái xem phong trào HD mạnh đến đâu rùi (mà em thấy các bác đánh chén mạnh nhỉ, thấy độc có ăn thôi :D)

Có thực mới vực được đạo mà. Đúng là bác Phương nên post vào topic danh sách mà bác Banchainho đã mở.

phuong210876

Bác Chip Xoá chủ để này ngay nhé
Thank

please_helpme

Active Member

please_helpme

Y!M: xau_trai_da_man
IM: xau_trai_da_man

091.3 569 529

Tình trạng