Chia sẻ, trao đổi HD

HDDL

BĐH HD Đà Lạt
Ðề: Chia sẻ, trao đổi HD

Mấy bữa trước để ý chổ Mã Thánh, gần Bê 371, đối diện Bùn thịt nướng mã thánh nhìn xéo qua em thấy có chỗ ghi "Chép phim HD". Vậy mà hôm nay quay lại thấy chỗ đó đóng cửa hoài. Không biết đó là nhà hay tiệm của anh nào trong hội HD Đà Lạt. Ai biết chỉ em với! Tại em chẳng có gì chia sẽ với mọi người nên xin cũng ngại. Có dịch vụ thì em tới chép đỡ ngại hơn. Hì hì...:x

Mình cũng chưa biết địa điểm mà bạn nói, để trưa nay mình 'xác minh' xem sao bạn nhé!
Theo mình biết thì ACE trong Hội HD Đà Lạt không có thành viên nào có nhà như địa chỉ trên.
Nếu bạn thích và có nhu cầu chép Film cứ liên lạc với các thành viên trong Topic này...có gì cứ liên lạc với mình nhé - Chào bạn!

cocongidau

Retired

Không biết ý của bạn là gì? Mong bạn nói rõ hơn quan điểm của mình nhé.
Thanks!

Chắc ý của Bác ấy ờ đây
Mã:
http://www.hdvietnam.com/diendan/111-da-lat/146135-hdbh-mong-duoc-cafe-giao-luu-hoc-hoi-chup-anh-luu-niem-cung-hddl.html

wizard

Member

Bạn Dương HDDL có thể cho mình xin Album Duong Toan Thien & Quynh Hop - Da Lat Thanh Pho Ngan Hoa được không?

Mình thích album này lắm. Trước mình cũng có mà giờ tìm lại không thấy nữa:(. Bạn có thể up album này lên đâu đó được không?

Nếu không tiện thì mình xin 1 bài Cánh ô đợi chờ của Đình Bảo cũng được:)

Mình ở HCM nên không tiện tham gia share phim với các bạn được, rất tiếc...

Cám ơn bạn nhiều.

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Bạn Dương HDDL có thể cho mình xin Album Duong Toan Thien & Quynh Hop - Da Lat Thanh Pho Ngan Hoa được không?

Mình thích album này lắm. Trước mình cũng có mà giờ tìm lại không thấy nữa:(. Bạn có thể up album này lên đâu đó được không?

Nếu không tiện thì mình xin 1 bài Cánh ô đợi chờ của Đình Bảo cũng được:)

Mình ở HCM nên không tiện tham gia share phim với các bạn được, rất tiếc...

Cám ơn bạn nhiều.

Mình rất vui vì có người Sài Thành đồng cảm & yêu Dalat như bạn!
Bạn có thể PM or ALO cho mình khi Online để mình Send trực tiếp qua máy bạn (Vừa rồi mình có Copy trực tiếp cho Tuấn dưới Biên Hòa cũng nhanh lắm).
Chào bạn!

wizard

Member

Mình rất vui vì có người Sài Thành đồng cảm & yêu Dalat như bạn!
Bạn có thể PM or ALO cho mình khi Online để mình Send trực tiếp qua máy bạn (Vừa rồi mình có Copy trực tiếp cho Tuấn dưới Biên Hòa cũng nhanh lắm).
Chào bạn!

Tối nay đã nhận được Album Đà Lạt - Thành phố ngàn hoa của Anh gởi - Em rất vui và cám ơn sự trước sự nhiệt tình của Anh :) (từ 7h - 9h30 mới xong)

Chúc hội HD Đà Lạt luôn phát triển và mong sẽ có dịp được mời Anh 1 ly cafe:)

Cám ơn Anh.

Bên trên