Chúc mừng sinh nhật Smod manhthang.

satan85

Well-Known Member
Ðề: Chúc mừng sinh nhật Smod manhthang.

bác manhthang lo đi với cái ìg đó quang trọng hơn rồi
chúc mừng bác

Nhok

Chúc mừng anh Thắng thêm một tuổi :))
Cơ mà anh ấy già thêm 1 tuổi thì năm nay bn tuổi nhỉ :)

ProSkyR

Well-Known Member

Chúc mừng sn anh, chúc anh "săn" được nhiều thứ hơn nữa :D

HHN

Active Member

Chúc mừng sinh nhật SMOD nhé !!!!

Nữa nè

TQN

Happy Birthday!

- Lão Thắng đi đâu rồi nhỉ..?

stranger81

Mừng bác manhthang già thêm 1 tuổi. Giờ này chắc bác ấy quăng dao múa lửa rùi :D

Mountain

Member

Happy birthday to you.

Hic, đợi bác Thắng rửa chức , rửa nhà lâu quá bà con ơi.

manhthang

Huyền Thoại

Cảm ơn tất cả các bác, các chú, các anh, các em, các cô, các bà, các chị, các ông, các bà, và cả các cháu :D
Xin lỗi vì em hôm nay nghỉ sớm ở công ty từ 2h giờ chiều cho cả nhà đi chơi đến 23h mới về đến nhà.
Thực có lỗi quá, một lần nữa xin cảm ơn mọi người và chúc tất cả mạnh khỏe, vui vẻ, tươi trẻ, dễ đẻ và mát mẻ trong những ngày nóng như thiêu như đốt này :x

hoangtubongma

Active Member

Cảm ơn tất cả các bác, các chú, các anh, các em, các cô, các bà, các chị, các ông, các bà, và cả các cháu :D
Xin lỗi vì em hôm nay nghỉ sớm ở công ty từ 2h giờ chiều cho cả nhà đi chơi đến 23h mới về đến nhà.
Thực có lỗi quá, một lần nữa xin cảm ơn mọi người và chúc tất cả mạnh khỏe, vui vẻ, tươi trẻ, dễ đẻ và mát mẻ trong những ngày nóng như thiêu như đốt này :x
Ko hiểu bác tổ chức SN ở đâu vào ngày mát mẻ 40oC thế này:D

meomatto

Active Member

Mừng cho bác cùng ae khắp nơi! :D :D

anbinhdo

Well-Known Member

Thay mặt toàn thể Anh em Hội HD Đà Nẵng chúc Bạn thêm một tuổi mới và tràn đầy Hạnh Phúc. Chúc Bạn thành đạt trên bước đường Sự nghiệp mà Bạn đã lựa chọn.
Chúc Mừng Sinh Nhật!
Thay mặt Hội HD Đà Nẵng

please_helpme

Active Member

thôi, thế là Hết Mừng Sinh Nhật!

manhthang

Huyền Thoại

Trưa thứ 7, anh em nào có thể thu xếp thời gian và công việc thì em mời đến nhà máy bia HP, uống bia tươi, ăn bòy nướng =)) và sau cùng là ghé qua nhà em chơi cho biết nhà biết cửa nhé :D
Chân thành cảm ơn tấm lòng của tất cả mọi người.

vohaidong

Active Member

Trưa thứ 7, anh em nào có thể thu xếp thời gian và công việc thì em mời đến nhà máy bia HP, uống bia tươi, ăn bòy nướng =)) và sau cùng là ghé qua nhà em chơi cho biết nhà biết cửa nhé :D
Câu nói hay nhất trong tuần

buihung

Administrator

Bia tươi thì biết rồi nhưng món nướng này thì nghe lạ quá nhỉ. Bác VCL có biết là món gì không?

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Chúc mừng sinh nhật ! Đề nghị tất cả anh em HD Hải Phòng lưu ý vụ này nhé, mấy hôm nay không được ăn cỗ rồi, mồm miệng nó cứ nhạt nhẽo thế nào ấy :-":-":-"

Sorry Hiếp mi, hôm qua anh dùng nick của em. Thứ Bảy mình lại bận mới đau chứ !

Bên trên