Còn mỗi cái màn chiếu là khong lên được, hic hic

osiric

Well-Known Member
Ðề: Còn mỗi cái màn chiếu là khong lên được, hic hic

em đang mơ về cái máy chíu or TV thì phải 70'

dungsin_lqd

Well-Known Member

Dàn klipsch em mơ ước nhìn thèm wá sao bác ko lên center 250c gì đó em quên mã rùi 8củ 5 ấy ... bác thích màu đen à em ước có căn phòng như bác phòng em như cái hòm ấy

Bác có 1 đặc điểm ngộ là lúc nào cũng quan tâm Center hết....

thytruong

Member

Thớt có dàn hoành tráng quá ....ngưỡng mộ.

winterfell101

Well-Known Member

hoành tráng quá, chúc mừng bác chủ

theaminh81

Well-Known Member

Dàn klipsch em mơ ước nhìn thèm wá sao bác ko lên center 250c gì đó em quên mã rùi 8củ 5 ấy ... bác thích màu đen à em ước có căn phòng như bác phòng em như cái hòm ấy
Bộ của bác cũng klip mà còn trên em một bậc ấy chứ ạ, phòng em hên là do nó thiết kế hình chữ nhật, nên bố trí loa rất ok, tuy nhiên là nó k được cách âm mà nhà sơn toàn màu sáng, xem máy chiếu sáng kinh luôn, dàn này chỉ có màu đen thôi ạ, hơn nữa là phòng màu trắng toát nên đen nó vẫn rất hợp

theaminh81

Well-Known Member

Thanks bác đã ghé qua, hihihi, thanks bác winterfell và thytrường đã ghé quá, em còn phấn đầu nhiếu ạ, mà buồn là rủ mãi mà chả bác nào qua nghe và chung vui với em, mấy bác qua nghe atmos đảm bảo bao hay luôn ý, loa hay mà có người cùng nghe thích hơn chứ
@winterfell: Ủa em nhớ là bác múc con denon 4520 rồi mà, chưa update hình hả bác

taixin

Active Member

Bác có 1 đặc điểm ngộ là lúc nào cũng quan tâm Center hết....
Thánh soi là bác

Bộ của bác cũng klip mà còn trên em một bậc ấy chứ ạ, phòng em hên là do nó thiết kế hình chữ nhật, nên bố trí loa rất ok, tuy nhiên là nó k được cách âm mà nhà sơn toàn màu sáng, xem máy chiếu sáng kinh luôn, dàn này chỉ có màu đen thôi ạ, hơn nữa là phòng màu trắng toát nên đen nó vẫn rất hợp
Klipsch đã thiên sáng sao bác ko múc yamaha hả bác ... cố lên onkyo đầu 4 luôn bác ơi ... đầu 3 em đánh giá ko cao

theaminh81

Well-Known Member

Thánh soi là bác

Klipsch đã thiên sáng sao bác ko múc yamaha hả bác ... cố lên onkyo đầu 4 luôn bác ơi ... đầu 3 em đánh giá t ko cao
e cố lên 838 có atmos là het sức rồi bác ,hơn nữa onkyo nghe nhạc cũng ok ạ, co lên thì e lên 3030 thôi hu hu, 46 củ

dungsin_lqd

Well-Known Member

-Đến giờ mình cũng chưa hiểu atmos là gì bữa nào diện kiến nhà bác chủ thưởng thức atmos giao lưu học hỏi atmos...

theaminh81

Well-Known Member

-Đến giờ mình cũng chưa hiểu atmos là gì bữa nào diện kiến nhà bác chủ thưởng thức atmos giao lưu học hỏi atmos...

thì bác cứ google trước đi, rồi qua nghe thôi à, hihhi

bimaxqt

Active Member

Dàn của bác nhìn đã quá,dàn mơ ước hiện tại của mình hixxx.chúc mừng bác có dịp ghé bác nghe thử nhỉ

theaminh81

Well-Known Member

Dàn của bác nhìn đã quá,dàn mơ ước hiện tại của mình hixxx.chúc mừng bác có dịp ghé bác nghe thử nhỉ

Welcom bác, nếu giờ bác ghé là 5.1 không có pow, cuối tháng bác ghé là 7.1.2 có pow riêng

dunvip

Member

hoàng tráng tà lắm bác ơi

theaminh81

Well-Known Member

lột trần em nó tí nha các bác, nhà có con nít nên lột ra phải mặc lai, k tụi nó thọt vô là hư em nó hết
[/IMG]

hoantrau

Member

cũng là ước mơ của e rồi :)

theaminh81

Well-Known Member

cố lên mấy bác, em cố gắng mấy năm rồi đó, cục nợ nữa hhihi, giờ kiếm thêm được cái aamly siêu cổ, không biết làm sao đề nghe nhạc đây

vinagoh

Well-Known Member

cố lên mấy bác, em cố gắng mấy năm rồi đó, cục nợ nữa hhihi, giờ kiếm thêm được cái aamly siêu cổ, không biết làm sao đề nghe nhạc đây

Cứ đấu dây loa vào cầu trên (hoặc dưới), cầu còn lại đấu dây loa từ AVR.
Khi dùng amp nào thì turn On cái đó, cái kia Turn Off. :D

theaminh81

Well-Known Member

dạ, nhưng anh em cảnh báo là nếu bật hai cái một lúc là tèo amly, hic, mà mấy gấu con nó bật rần rầm, em mở rồi, nghe cũng khá với amly tiến đạt cách đây 16 năm, nhưng kwèm đó là tiếng ù ù rất to, có phải do amly nhỏ quá mà loa cs to quá 600w nên nó ù phải k ạ.thợ bảo thế

khunglongbu

Well-Known Member

Ngưỡng mộ phòng nghe nhìn của anh Minh quá.
Em Lịch (anh hay mua hdd 3tb)

Bên trên