Của em :P - HP

AcoustimassHD

Sau bao lần cân nhắc vì thiếu tự tin :p, nay em mới dám post :D, các bác ném đá nhẹ nhẹ thoy nhé, vỡ hết đồ của em :p,

mời các bác lại nhà e ạ :p
Đồ của em gồm có:

1. TV SAMSUNG 40"
2. BOSE AM 15 SERIES III
3. Denon DBP 1611UD
4.LOA FRONT: BOSE 501 SERIES V (bose 701 series II coming :D)
5.SUB JBL L8400P :D
6.SUB YIDEN 12" (tung của hạng 1 :D)
7. RECEIVER: YAMAHA RX-V1067 (con này em chôm được của bác tầm nhìn số - đỉnh của đỉnh, thanks bác TNS)
8. VTC-HD
9. DUNE SMART D1 ... coming :D (đang chờ bác TNS khuyến mãi :D)

em mới vất đi bộ bàn ghế gỗ và đang chờ sofa về :p, và dự tính sẽ nâng cấp 2 loa front lên Bose 701 Series II (e thích từ lâu nhưng chưa có tiền mua :p), và chắc chắn em sẽ tìm được con Center Bose VCS 10 nữa :p.

Bộ này của em xem phim thì thích lắm, em xem đi xem lại Transformers 3: Dark of the Moon đến cả chục lần mà ko thấy chán, hiệu ứng trong phim thể hiện rất rõ, tiếng súng cối của robots và tiếng quạt trưc thăng làm e thích nhất :p,

Chỉnh sửa lần cuối:

AcoustimassHD

thanks bác, của em là AM 15 Series III bác ợ, em nghe bác H9999 xúi dại, đưa thêm 2 con 501 vào làm front, nghe khác hẳn bác ợ, hiii :p

Lemithful

Active Member
Ðề: Của em :p - HP

tấm cuối làm em buồn 1s phòng bác di dây gọn thật :D chúc mừng bác nhe!

vinagoh

Well-Known Member

Phòng đẹp quá Bác a! Theo mình bác cũng nên liệt kê những thiết bị để ae tham khảo luôn chứ....
Bộ bàn ghế gỗ vứt chổ nào thía hehe.

AcoustimassHD

Re: Ðề: Của em :p - HP

tấm cuối làm em buồn 1s phòng bác di dây gọn thật :D chúc mừng bác nhe!

hiii, thanks bác, em định sẽ không đưa tấm đó lên, nhưng mục đích em đưa là để cho các bác nhận xét mà, mấy hôm nữa sofa của em về, bác lại chả hỏi em mua ở đâu ấy chứ :D, hii

bác vinagoh: em vất sang phòng bên cạnh rùi :D, em sẽ update lại đồ của em bây giờ đây ah :p

ToRuong

Pác ơi, e nghĩ là ko nên đem sofa về, ma cứ để cái ghê như trong hình, đảm bảo " độc nhất vô nhị " lun ạ ( đùa tý đừng gạch e tội nghiệp )

khanh_zui

Member

Chúc mừng bác có bộ HD đẹp nhé.
Em kết quả Sofa ngồi xem phim của bác đấy :)
Đùa thôi. Chắc bác chưa mua hoặc là không chụp hả :)

[/QUOTE]

AcoustimassHD

Re: Ðề: Của em :p - HP

Chúc mừng bác có bộ HD đẹp nhé.
Em kết quả Sofa ngồi xem phim của bác đấy :)
Đùa thôi. Chắc bác chưa mua hoặc là không chụp hả :)

hehehhe, không phải cái sofa đấy :)), sofa của em đang trên đường về bác ợ, khi nào về e sẽ update cho bác xem, thanks bác ghé thăm :p

Phòng của bác đẹp quá ^^, diễn đàn là nơi giao lưu của các AE mà, xịn dỏm gì thì nó cũng đã thể hiện tính chân thật của cuộc sống, chứ post hình trong showroom thì google coi thiếu gì :)

Black Dragon

Well-Known Member
Chúc mừng bác .... :D
Nhìn dàn đồ gỗ của bác phát thèm ... =P~
Àh, khoảng tường đó bác chơi cái máy chiếu là quá đẹp luôn đó ... \:D/

cuongdoanvan

Well-Known Member

nhìn mãn nhản thật đấy bác chủ . em nghĩ bác dồi dào tài chính sao không múc luôn em 3067 nhỉ :D

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Của em :p - HP

thanks bác, của em là AM 15 Series III bác ợ, em nghe bác H9999 xúi dại, đưa thêm 2 con 501 vào làm front, nghe khác hẳn bác ợ, hiii :p

kkkk chú bảo anh xúi dại chú...thế nghe khác là khác thế nào...hay hơn hay dở hơn ? kakakakak a chơi cả năm rồi....a mới lại thêm 2 con 301 v TIẾP VÀO NỮA KAKAKA MỚI MUA ĐC CỦA 1 NGƯỜI VỪA MỚI MUA XONG NHƯNG GIỜ NGHỈ HƯU HỌ ĐỂ RẺ CHO CÓ 50 % ! MÀ họ vừa mua còn bảo hành gần 5 năm nữa...thấy rẻ a lấy về để nghịch hihihih ! a cũng upgrade 1 con SUB nữa đường kính loa bass cũng 30 cm nghe cũng ác nặng hơn 20 kgs ! nghe cũng tức ngực chú ak !

AcoustimassHD

Re: Ðề: Re: Của em :p - HP

kkkk chú bảo anh xúi dại chú...thế nghe khác là khác thế nào...hay hơn hay dở hơn ? kakakakak a chơi cả năm rồi....a mới lại thêm 2 con 301 v TIẾP VÀO NỮA KAKAKA MỚI MUA ĐC CỦA 1 NGƯỜI VỪA MỚI MUA XONG NHƯNG GIỜ NGHỈ HƯU HỌ ĐỂ RẺ CHO CÓ 50 % ! MÀ họ vừa mua còn bảo hành gần 5 năm nữa...thấy rẻ a lấy về để nghịch hihihih ! a cũng upgrade 1 con SUB nữa đường kính loa bass cũng 30 cm nghe cũng ác nặng hơn 20 kgs ! nghe cũng tức ngực chú ak !

heheh, tất nhiên là nghe hay hơn rồi :), e đang tìm Bose 701 series II để nâng cấp front bác ợ, chắc sẽ phê lắm :p, nhưng tai bác nặng hơn tai em thì phải :)), Bass của AM15 e nghe đã thấy tức ngục rồi mà bác vẫn chê nhẹ :))

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Của em :p - HP

heheh, tất nhiên là nghe hay hơn rồi :), e đang tìm Bose 701 series II để nâng cấp front bác ợ, chắc sẽ phê lắm :p, nhưng tai bác nặng hơn tai em thì phải :)), Bass của AM15 e nghe đã thấy tức ngục rồi mà bác vẫn chê nhẹ :))

gớm con 15 ăn thua gì chú ! a thích tiếng BASS nên bass cứ phải gấu mới đc chú ak ! bass chơi đường kính 30 cm từ 300 w trở lên đến 700 w nghe phê cực luôn nhá...xem phim hay nghe nhạc hay DJ cũng phê ! chơi com lê bose cũng đc ! nhưng nói thật chơi các loại các kiểu rồi giờ a chỉ bình chọn BOSE là loa vệ tinh của anh thôi !

dàn loa Bose của bác hoành tráng quá, em cũng thíc loa Bose nhưng đắt quá. Cái loa center bác treo hẳn dưới tivi thì sẽ hay hơn, giải quyết được không gian trên mặt kệ mà lại nhìn chắc chắn nữa.

Bên trên