Cuối cùng cũng xuất hiện hình ảnh rõ nét của Xperia Z1

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

Sẽ không còn quá lâu nữa cho đến khi Xperia Z1 (tên mã là L39h) được công bố chính thức. Tuy vậy, với chính sách bảo mật dường như khá lỏng lẻo của Sony (chắc cố tình vậy) thì những hình ảnh rò rỉ về chiếc điện thoại hàng đầu mới này đã liên tục xuất hiện.

Và như mong đợi, cuối cùng cũng xuất hiện một hình ảnh “HD” về Xperia Z1, đây là hình ảnh chất lượng cao, cho thấy rõ nét kiểu dáng bên ngoài của chiếc điện thoại chuyên chụp ảnh này.

Cho đến nay, thông số kỹ thuật phần cứng được đồn đại là màn hình 5 inch, hiển thị độ phân giải 1080p, chipset Snapdragon 800. Camera với cảm biến lớn 20.7 MP, cùng với tin đồn về khả năng quay video 4K nhưng chưa có xác nhận về tính năng này. Pin có dung lượng lên tới 3000 mAh. Nó được dự đoán sẽ ra mắt trong cùng một ngày mà Samsung công bố Galaxy Note III. Vì vậy, bạn nghĩ sản phẩm đỉnh nào được ra mắt trong tháng 9 này sẽ dành chiến thắng.

nguồn: ubergizmo.com

hiepkmai

Well-Known Member
Ðề: Cuối cùng cũng xuất hiện hình ảnh rõ nét của Xperia Z1

Mình vẫn ko hiểu vì sao Sony ko cho 3 nút tính năng ở dưới màn hình xuống phần thừa ra của máy để tăng tối đa không gian sử dụng của màn hình. Như thế vừa khiến cho màn hình rộng hơn, phần cuối máy cũng ko thô.

laptrinhtinhyeu305

Well-Known Member

sony Xperia z seri là dòng dt mak mình thấy ok về mọi mặt nhất : độ bền, độ ổn định , nhạy bén, âm nhạc, camera,giá cả nói thiệt hơi dắt một chút ...nhưng quả thực có quá nhiều cái ko thể chê dc,
nếu dc lựa chọn giữa apple, samsung, nokia,.... mình vẫn sẽ ưu tiên cho sony hàng đầu.

Mình vẫn ko hiểu vì sao Sony ko cho 3 nút tính năng ở dưới màn hình xuống phần thừa ra của máy để tăng tối đa không gian sử dụng của màn hình. Như thế vừa khiến cho màn hình rộng hơn, phần cuối máy cũng ko thô.

Mình nghĩ làm thế người dùng có lợi. tiết kiệm diện tích màn hình. Vả lại có thể mod thay đổi thứ tự 3 phím. Chứ nếu dính xuống dưới thì quen xài SS qua Sony có lẽ khó

nk000009

h này mà xuất hiện hình ảnh gì nữa.
Con này em cầm trên tay rồi. nc cũng ko có gì hay bình thường như con đường ở huyện

trochoivui

máy đẹp quá đi à

zzhenryzz

Member

Nếu tùy chỉnh lại cho cái màn hình đỡ bị chiếm diện tích bởi dòng nút ảo nữa thì ngon..

blackswan

Member

Nếu cái Note III vẫn như thiết kế đang lộ tin gần đây thì con này chắc thắng

salemnb

Active Member

2 mép dày quá sony ah. Một vẻ đẹp ko hoàn hảo. Tiếc

bkvip

Member

h này mà xuất hiện hình ảnh gì nữa.
Con này em cầm trên tay rồi. nc cũng ko có gì hay bình thường như con đường ở huyện
4/9 mới được công bố tại IFA Berlin. Sony chưa chính thức bán ra thị trường mà bạn cầm rùi àh? Hay vậy?????

Bên trên