Đã chính thức loại bỏ gói VTVCab trên số mặt đất???

nexus9x

Well-Known Member
Ðề: Đã chính thức loại bỏ gói VTVCab trên số mặt đất???

Cá nhân em thì bỏ ra gần 300k để xem vài trận banh một tháng thì quá đắt, dù cho chất lượng hình ảnh có tốt..

Ngoài bóng đá ra thì K+ không có gì đáng chú ý, mấy cái Serie phim Âu/Mỹ đó kiểu như phim Tàu "cũ" phát trên mấy kênh tỉnh @@

Em dùng AVG vì chỗ em không còn sự lựa chọn, cái này em nói lần rồi...

Chỗ em mà có VTVCab số HD là quất ngay và chia tay AVG không luyến tiếc... giờ em thấy VTVCab là được nhất rồi, vừa tốt về nội dung, chất lượng HD lẫn giá cả..

chỗ em cũng chỉ có vệ tinh và mấy em IPTV :D
Cũng k có cáp số. k thì em k bao giờ dùng.mà me tưởng chỗ bác có sctv mà

tan_huy_93

Well-Known Member

chỗ em cũng chỉ có vệ tinh và mấy em IPTV :D
Cũng k có cáp số. k thì em k bao giờ dùng.mà me tưởng chỗ bác có sctv mà

Em ở đường nhánh ở trong không có cáp, ở ngoài đường lớn cách vài trăm mét thì có.

Chỗ em... cáp Analog hay số gì cũng không có, chỉ có AVG; VTC; K , vệ tinh free và số mặt đất free, à còn IPTV của VNPT và FPT, hình như còn có Viettel nữa

nexus9x

Well-Known Member

Em ở đường nhánh ở trong không có cáp, ở ngoài đường lớn cách vài trăm mét thì có.

Chỗ em... cáp Analog hay số gì cũng không có, chỉ có AVG; VTC; K , vệ tinh free và số mặt đất free, à còn IPTV của VNPT và FPT, hình như còn có Viettel nữa
em đã từng dùng qua mấy dịch vụ :D thấy mỗi cáp là ngon nhất.hay tăng kênh và chất lượng ổn.nhưng từ khi về quê sống thì lại k còn cáp nữa :(

phamtug

Active Member

Hình như giữa AVG và VTVcab có sự thỏa thuận giờ AVG đc phát các kênh của VTVcab mà k cần bán gói trên DTT còn VTVcab hnay cũng tăng 5 kênh của AVG :D

tan_huy_93

Well-Known Member

Hình như giữa AVG và VTVcab có sự thỏa thuận giờ AVG đc phát các kênh của VTVcab mà k cần bán gói trên DTT còn VTVcab hnay cũng tăng 5 kênh của AVG :D

5 kênh AVG chả có gì hót, mỗi kênh AN VIÊN là xem được vài chương trình.

phamtug

Active Member

5 kênh AVG chả có gì hót, mỗi kênh AN VIÊN là xem được vài chương trình.

:)) sáng mở qua thấy có mấy cái phim tàu..nói chung tăng này nhưng mh cũng chả xem đến

tan_huy_93

Well-Known Member

:)) sáng mở qua thấy có mấy cái phim tàu..nói chung tăng này nhưng mh cũng chả xem đến

Kênh PHIM HAY, đặc biệt là kênh "thể thao" NCM.. phát toàn phim TÀU "bom tấn" không đấy nhé ;))

Mà 5 kênh, à tính luôn Đồng Tháp 2 là 6 kênh...6 kênh AVG giờ trên VTC cũng có mà là gói kênh riêng chứ không phải phát chung. Trên cáp Hà Nội hình như cũng có thì phải.

phamtug

Active Member

Kênh PHIM HAY, đặc biệt là kênh "thể thao" NCM.. phát toàn phim TÀU "bom tấn" không đấy nhé ;))

Mà 5 kênh, à tính luôn Đồng Tháp 2 là 6 kênh...6 kênh AVG giờ trên VTC cũng có mà là gói kênh riêng chứ không phải phát chung. Trên cáp Hà Nội hình như cũng có thì phải.

bên VTVcab phát chung nhưng có 5 kênh thôi k có kênh An Viên

nexus9x

Well-Known Member

Em không có xem kênh này @@

tại trước em dùng thấy nhóc nhà em hay xem lắm nên cũng biết.nó hay chiếu lại các phim lúc bé em hay xem :D mà nay là 15 rồi các bác dùng AVG thấy thay đổi gì chưa ;;)

tan_huy_93

Well-Known Member

tại trước em dùng thấy nhóc nhà em hay xem lắm nên cũng biết.nó hay chiếu lại các phim lúc bé em hay xem :D mà nay là 15 rồi các bác dùng AVG thấy thay đổi gì chưa ;;)

Chả có cái khỉ gì hết.. Mà AVG có kênh 60 đâu @@

Chỉ có 1 kênh là 56 ở HÀ NỘI..

tan_huy_93

Well-Known Member

thử đợi qua ngày 15 này xem sao :D như bác @sokita nói

Bác đọc ở Topic ở dưới kìa, kênh 60 là của VTV ở HCM và VTC ở Cần thơ...

AVG chưa có kênh nào mới ở Nam cả, ở Bắc chỉ có 1 kênh 56.

vutaikt

avg ko gộp gói vtv cab vào dth chảo vệ tinh đâu nhé các bác. chỉ gộp vào dtt thôi. giá thuê bao dtt vẫn sẽ ko đổi là 88k. tin chính xác 100%

sokita

Member

Bác đọc ở Topic ở dưới kìa, kênh 60 là của VTV ở HCM và VTC ở Cần thơ...

AVG chưa có kênh nào mới ở Nam cả, ở Bắc chỉ có 1 kênh 56.

Vậy kênh 56 của VTC sao AVG dám sử dụng :))

nexus9x

Well-Known Member

avg ko gộp gói vtv cab vào dth chảo vệ tinh đâu nhé các bác. chỉ gộp vào dtt thôi. giá thuê bao dtt vẫn sẽ ko đổi là 88k. tin chính xác 100%

thế thì thật quá bất công cho ai dùng DTH =))

Bác @tan_huy sao dò được kênh VTC14 vậy, tui ở Khánh Hòa xài DTT dò chả ra. Còn mấy kênh vtvcab chính thức là mở khóa rồi chứ

Bên trên