Đã có shop bán HD tại Pleiku

Taigl

Member
Chiều nay dạo dạo ,vô tình e thấy có cửa hàng nằm trên đường HV bán đồ HD nên ghé vô xem...thấy có bán các ổ HD Player,HDD...Có cả dịch vụ copy phim với khá nhiều list phim mới nhưng giá copy quá mắc 10ngàn/phim.

Ðề: Đã có shop bán HD tại Pleiku

Úy trời, trên này mới bắt đầu có phong trào HD nên các bác kinh doanh chặt chém dữ quá.

jackyla0828HD

các anh em mình chưa bắt tay vào nên họ chặt chém anh em mình phải thôi. huhu

quan645

Chiều nay dạo dạo ,vô tình e thấy có cửa hàng nằm trên đường HV bán đồ HD nên ghé vô xem...thấy có bán các ổ HD Player,HDD...Có cả dịch vụ copy phim với khá nhiều list phim mới nhưng giá copy quá mắc 10ngàn/phim.

bác xuống Quy Nhơn, em cho chép miễn phí, em có hơn 1T các thể loại, ( có nhiều phim rất độc nha)

Taigl

Member

bác xuống Quy Nhơn, em cho chép miễn phí, em có hơn 1T các thể loại, ( có nhiều phim rất độc nha)

Wow,e nghe bác nói hấp dẫn quá! Hôm nào e xuống QN,nhất định ghé bác xin chép vài phim độc nhé!:D. Bác cho e xin số phone cho tiện liên lạc,cám ơn bác!

quan645

tháng 9 tới tôi có đi GL nhà vợ ở đó mà, ở đường Phạm Văn Đồng ấy. nếu bác có xuống thì cứ PM cho tôi trên box này cũng được tôi sẽ cho bác số phone. bác không xuống được khi nào lên đó tôi mang theo HDD cho bác mượn chép thoải mái

ceo-sitcom

Member

oh . Gia Lai đã có cửa hàng HD mai kiếm mail báo giá

thanh_12

Ðề: Re: Ðề: Đã có shop bán HD tại Pleiku

các bác biết chỗ nào ở Pleiku bán cáp VGA D- sub 15 pin chỉ giúp em với. Em đã thử các loại cáp bán ở Việt Phương, Huy Vũ đường Hùng Vương có nhưng không xuất được tín hiệu HD. Em dùng cáp VGA monitor SAMSUNG 2033SW 20inch thì xuất được full HD ngay.

Alomovie

Member

Bạn nào ở PK liên lạc với mình theo số đt: 0947089709 mình sẽ copy film HD miễn phí (nhưng chỉ phim mình có thôi nhé). 10.000/ phim quá mắc, để đó mời mình ly cafe đen cũng được hehe... Nhớ chuẩn bị ổ cứng để copy. Mình lưu trữ không nhiều nhưng đủ thể loại khoảng hơn 1TB thôi chủ yếu là 720p. Xin phục vụ free :D

thanhtuan1980

Nếu chịu khó vào bitvn.net kéo torrent cũng có rất nhiều phim hay. 10.000/phim thì mắc quá.

mr_minh123

Active Member

10k /phim đắng nhỉ? tôi có hơn 5T phim 1080p , 720p & Bluray nguyên gốc , tôi đi làm suốt chỉ có thứ 7 mới rãnh để chơi, không có điều kiện giao lưu , 10k đó góp lại mua vài chai vừa nhậu vừa chép đã hơn :))

10k /phim đắng nhỉ? tôi có hơn 5T phim 1080p , 720p & Bluray nguyên gốc , tôi đi làm suốt chỉ có thứ 7 mới rãnh để chơi, không có điều kiện giao lưu , 10k đó góp lại mua vài chai vừa nhậu vừa chép đã hơn :))

Nhiều quá ha, tao có 8T à

mấy bác có thời gian tết về cho em thỉnh giáo vài bộ nha ....

dongocloi

minh cu qua troi ma chang thay ai quan tam nen xoa nhieu roi

Bên trên