Đã có shop bán HD tại Pleiku

nhudunghy

Member
Ðề: Đã có shop bán HD tại Pleiku

mới mở lên cũng nhiều chi phí có lẽ anh em ủng hộ theo khả năng , anh em nào còn thấy max thì kêu giảm chút , vi là anhh em một nhà theo mình nghĩ là ok thôi

Chiều nay dạo dạo ,vô tình e thấy có cửa hàng nằm trên đường HV bán đồ HD nên ghé vô xem...thấy có bán các ổ HD Player,HDD...Có cả dịch vụ copy phim với khá nhiều list phim mới nhưng giá copy quá mắc 10ngàn/phim.
Cho xin địa chỉ cửa hàng đi bạn,mình muốn tới tham khảo mua 1 em Hd player.THANKS.

Taigl

Member

Rất tiếc tin này đã lâu rồi và đến nay cửa hàng không còn tồn tại nữa..:(

Taigl

Member

Cách đây mấy hôm,rảnh rỗi e dạo qua cửa hàng vi tính gì đó( góc ngã tư Phan Đình Phùng-Đinh Tiên Hoàng) để mua vài đĩa CD-R để copy nhạc cho vui. Tình cờ hỏi luôn ở đây có bán đĩa Bluray khg? Một anh ngồi bên ngoài tiếp khách bảo khg có,đĩa đó mắc lắm....Ngay lúc ấy,một a bên trong nhìn e như người hành tinh khác xuống và nói: đĩa Bluray mắc lắm,a mua nổi không?Vâng,em biết đĩa Bluray thì mắc lắm nhưng đĩa copy mà HTK Sài Gòn bán đầy giá khoảng 100ng/đĩa thì khả năng e mua đc. Còn nếu ghiền nữa,e sẽ lên Ebay mua đầy trên đó... Hehhehe,một câu hỏi xem thường khách hàng quá đáng! Em hứa khg bao giờ bước chân đến cửa hàng đó nữa,khi nào giàu có rồi mới dám bén mảng tới thôi...Em biết đây là nhân viên cửa hàng hoặc là em trai của chủ cửa hàng mới nói giọng điệu như vậy. Bác nào ở Pleiku có ý định tìm đĩa Bluray thì nên né xa cửa hàng đó,kẻo lại giống như e.

hungpleiku

BĐH HD Gia Lai

Đĩa Bluray remux (có phụ đề Việt) ở SG bán đầy ở các shop đĩa,có đầy đủ các chủ đề như DVD, trung bình 50k/đĩa, chỗ nào mắc nhất 70k

Taigl

Member

Cám ơn a Hùng! Do e khg cập nhật kịp giá đĩa Bluray nên nghĩ khoảng đó...

Bên trên