Đại hội offline “HD Miền Bắc THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT - CHIA SẺ ĐAM MÊ”

Ali33

Member
Ðề: Đại hội offline “HD Miền Bắc THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT - CHIA SẺ ĐAM MÊ”

Em đăng ký phát
Nick: phía trên, bên trái ấy
Tên: Nguyễn Mạnh Hiệp
SĐT: Pác chủ Thread có rồi nhé.

vuchaulong

Active Member

Em đăng ký phát
Nick: phía trên, bên trái ấy
Tên: Nguyễn Mạnh Hiệp
SĐT: Pác chủ Thread có rồi nhé.

Welcome to HELL. Không rút chân được ra đâu.

buihung

Administrator

Đã update danh sách ở post#1, mời các bác tiếp tục đăng ký nhé.

HDCP

Super Moderators

Các bác Hải phòng lần này cũng đông vui quá.

HDCP

Super Moderators

Tình hình bên đó thế nào hả em?

Tình hình bên này phải chờ qua ngày off tỉnh ngày 24/3 thì em hoặc Tieubaocaca sẽ chính thức thông báo.

tinhte

Well-Known Member

Sếp trưởng đã ra sắc chỉ, em xin tuân lệnh, cho đúng form em xin đăng ký:

Nick: tinhte (aka: haifangshi)
Tên: Nguyễn Quốc Vinh
SĐT: SMSed cảnh sát trưởng.

dungdt2

Nhìn anh em đi off mà thèm chảy dãi, thôi chiều chủ nhật mình gom mấy anh em miền Nam làm cái off nho nhỏ tại gia vậy :(

buihung

Administrator

Em up tiếp để các bác chưa đăng ký biết thông tin nhé; đặc biệt là chú manhthang, lần nào cũng em có biết gì đâu.

Năm ngoái off ở Hải Dương vào cuối tháng 3 thì đúng vào lúc cty dính ĐHCĐ. Năm nay off vào tháng 4 cũng dính lại vụ đó. Trời không cho em sát cánh cùng các anh đi off rồi. Em chúc cả nhà đi off vui vẻ, mạnh khỏe. Tiếc...

HHN

Active Member

Năm ngoái off ở Hải Dương vào cuối tháng 3 thì đúng vào lúc cty dính ĐHCĐ. Năm nay off vào tháng 4 cũng dính lại vụ đó. Trời không cho em sát cánh cùng các anh đi off rồi. Em chúc cả nhà đi off vui vẻ, mạnh khỏe. Tiếc...
Lúc nào gọi cũng kêu bựn, ở HP còn không chịu đi nữa là đi HN, cứ chém gió :D

vuchaulong

Active Member

Cũng còn khối người như vậy trách người ta sao được. Thôi thì tùy thí chủ, thích thì afternoon.

cddt061

Năm trước off ở Hải Dương thì đang công tác tại Quảng Ngãi nên ko tham gia dc!
Năm nay phải tham gia cho mở rộng tầm mắt :D
Nick trên diễn đàn:cddt061
Họ Tên: Trần Đức Sơn
Số cầm tay hay cầm chân: Bác chủ cũng có hay sao ý! Thôi cứ pắp lích lên đây: 0934691385

$ đóng góp thế nào vậy các bác, lên đường rồi đóng hay thế nào nhỉ?

Cũng còn khối người như vậy trách người ta sao được. Thôi thì tùy thí chủ, thích thì afternoon.

Cuộc sống mấy ai nào biết trước định mệnh...Và có mấy ai tự đổi thay đời mình...
Em đọc xong buồn quá. Bác VCL trách đểu em rồi. Nhưng em thật sự là bận bịu. Em đi làm cả ngày (40km), tối chui vào nhà trông 2 đứa con + 1 gấu. Tối thứ 6, T7+CN thì đi học thêm tại chức nâng cao bổ túc kiến thức. Em rất muốn tham gia ngồi ọp ẹp cùng ae nhưng mà có thời gian rảnh đâu. Các bác tổ chức lịch off vào trưa thứ bảy thì sao mà đi được. Vợ em nó lại còn chơi chiêu này thì các bác bảo có đau không: đi đâu thì đi cũng phải kèm theo 1 đứa bé nhà em. Thôi, em tỏ lòng đến vậy, mong các bác suy xét mà bỏ quá cho em. Thích nhưng không Afternoon được. Buồn.

HHN

Active Member

Cuộc sống mấy ai nào biết trước định mệnh...Và có mấy ai tự đổi thay đời mình...
Em đọc xong buồn quá. Bác VCL trách đểu em rồi. Nhưng em thật sự là bận bịu. Em đi làm cả ngày (40km), tối chui vào nhà trông 2 đứa con + 1 gấu. Tối thứ 6, T7+CN thì đi học thêm tại chức nâng cao bổ túc kiến thức. Em rất muốn tham gia ngồi ọp ẹp cùng ae nhưng mà có thời gian rảnh đâu. Các bác tổ chức lịch off vào trưa thứ bảy thì sao mà đi được. Vợ em nó lại còn chơi chiêu này thì các bác bảo có đau không: đi đâu thì đi cũng phải kèm theo 1 đứa bé nhà em. Thôi, em tỏ lòng đến vậy, mong các bác suy xét mà bỏ quá cho em. Thích nhưng không Afternoon được. Buồn.
Ông bạn lại nhận vơ rồi :)) lão VCL đang chém đểu tui đới, đôi khi máu lên rùi là mang cả F1 theo luôn :D, tôi mấy lần đi cafe và nhậu đều phải mang cả F1 đi vì không có ai trông, máu rùi là đi hết :D có hôm đi oánh bóng cũng phải tha cả nó đi hichic.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Ông bạn lại nhận vơ rồi :)) lão VCL đang chém đểu tui đới, đôi khi máu lên rùi là mang cả F1 theo luôn :D, tôi mấy lần đi cafe và nhậu đều phải mang cả F1 đi vì không có ai trông, máu rùi là đi hết :D có hôm đi oánh bóng cũng phải tha cả nó đi hichic.

Đã ăn chơi thì sợ gì mưa rơi ! Thằng con trai của Hắc Nho về mách mẹ là hội HD chả có cô gái nào nên gấu nhà lại càng yên tâm !

vuchaulong

Active Member

Trách chú Nho khô chém gió đấy chứ. Chú đó cữ vung vãi tài nguyên trên diễn đàn soi người khác nhưng dạo này vắng bóng lắm.

dungdt2

Cá nhân em thấy trừ khi ngoài tỉnh chứ đã trong tỉnh sắp xếp 1 ngày đi off là đơn giản, có khó khăn gì đâu. Cứ bỏ thử 1 ngày đó làm theo ý mình hòa bình thế giới có thay đổi ko?

Bên trên