Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Bình luận và hình ảnh trang 35 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
H

HD Hà Nội

Guest
Ðề: Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Bình luận và hình ảnh trang 35 )

Topic này hồi trước có post bài thông báo bác springknife 1985 được nâng cấp lên thành uploader nay em lại thông báo tiếp vào đây vậy :D

Với những đóng góp xuất sắc cho box lossless music kể từ những ngày đầu tham gia hdvietnam đến nay, về phía Ban điều hành HD Hà Nội đã đề nghị và nộp đơn nên Trung ương, kể từ hôm nay 24 / 1 / 2011 bác springknife 1985 chính thức làm Moderator, chúc bác luôn khỏe upload nhạc cho thành viên và giữ gìn an ninh trật tự cũng như hướng dẫn cho member mới nhé :D

TR0JAN

Ðề: Đại hội Offline tổng kết năm 2010 lúc 16h ngày 25/12/2010 ( Bình luận và hình ảnh trang 35 )

Mọi người bận túi bụi thì phải, e thấy vô hdvn còn ít nói chi đi off:(

HD HN lại có thêm quan chức :)
P/s Cuối năm mà, ai cũng có cái mô tơ ở mông, chạy tít mù chỉ vì mấy ngày tết :(
Đường phố mấy ngày này thảm hại quá, sao đường nhiều người thế? online ít là đúng rồi :)

Nghé

Active Member

Chúc mừng chúc mừng sắp có mổ con gì để ăn mừng bác spingknife hay sao đấy các bác :D

BKG

Topic này hồi trước có post bài thông báo bác springknife 1985 được nâng cấp lên thành uploader nay em lại thông báo tiếp vào đây vậy :D

Với những đóng góp xuất sắc cho box lossless music kể từ những ngày đầu tham gia hdvietnam đến nay, về phía Ban điều hành HD Hà Nội đã đề nghị và nộp đơn nên Trung ương, kể từ hôm nay 24 / 1 / 2011 bác springknife 1985 chính thức làm Moderator, chúc bác luôn khỏe upload nhạc cho thành viên và giữ gìn an ninh trật tự cũng như hướng dẫn cho member mới nhé :D

Chúc mừng bác, vụ này bác có định thầu cả Hồ Gươm Xanh để anh em lên thác loạn chúc mừng ko bác :D

dangnham

Chúc mừng bác, vụ này bác có định thầu cả Hồ Gươm Xanh để anh em lên thác loạn chúc mừng ko bác :D

Hồ Gươm Xanh bé lắm, thầu Civilize mới đủ chỗ cho anh em thác loạn chứ =))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Chúc mừng chúc mừng sắp có mổ con gì để ăn mừng bác spingknife hay sao đấy các bác :D
Mổ con gì nhỉ? Mổ con Nghé nha;)):p
Bác đợi e thu hồi lại "số phong bì đã chi" với kiếm thêm vài món đã nhé! Chắc sau Tết này là ok đấy:))
A xin chú, hôm cưới với a đã là 1 bài học đắt giá rồi. Rủ mọi người Tết về quê vợ thác loạn thôi:D:))

TR0JAN

NEXTOP to gấp 10 lần Civilize :))
Chúc mừng năm mới HDHN :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên