Dàn 3D rẻ tiền của sinh viên tập chơi HD

onquangt

Ðề: Dàn 3D rẻ tiền của sinh viên tập chơi HD

sv như bác thì sướng quá, e rất hâm mộ bác đó, đều nhìn lại dây nối của bác như mạng nhện ấy nhỉ :))=))

TYBEER2010

Chỉ xin một câu là: "Muốn cùng nghèo với Bác" mà không được.

caothudeche

Moderator

Không biết có ai để ý không? Loa vệ tinh xếp hơi cao và gần như 4 loa này đều xếp vuông góc với tường. Nó không hội tụ vào vị trí người ngồi.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Với bộ này bác được xếp vào tầng lớp SV khá giả rùi....
P/S: Giờ mới biết bác là SV đấy nhỉ?

Connor

Well-Known Member

Không biết có ai để ý không? Loa vệ tinh xếp hơi cao và gần như 4 loa này đều xếp vuông góc với tường. Nó không hội tụ vào vị trí người ngồi.

Do điều kiện không cho phép nên chỉ tạm xếp thế thôi bác ạ. Căn bản vị trí các loa đúng là được rồi.

pinkruby

Member

Kết nhất con lg của bác sinh viên \:D/

Gian âm loa em mua hieu gi va cho anh model cua nó nhé. SV nhu em suogn qua di, anh di lam 10 năm roi ma chua có duoc 1/10 nhu em. :) Chac phai de gianh dụm vái tháng lương để mua giàn âm thanh giong em thôi.

khanh999

Active Member

"không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp". bạn trang trí chút nửa bảo đảm sẽ OK hơn nhiều.

Connor

Well-Known Member

Gian âm loa em mua hieu gi va cho anh model cua nó nhé. SV nhu em suogn qua di, anh di lam 10 năm roi ma chua có duoc 1/10 nhu em. :) Chac phai de gianh dụm vái tháng lương để mua giàn âm thanh giong em thôi.

Thông tin về bộ dàn em đề trên trang nhất rồi nhé

"không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp". bạn trang trí chút nửa bảo đảm sẽ OK hơn nhiều.

Cụ thể là trang trí thế nào hả bạn?

H 9999

Active Member

SV thời mình còn chưa biết HD là gì chứ đừng nói sắm những món này.
Bây giờ SV như bác quá đã rồi

thời bác chửa bít hát dê là gì sứt à ? thời bi giờ hiếm có người đc như bác chủ thớt ! chúc mừng bác và chúc bác chủ có những giây phút thư giãn hát dê 3 dê của mình để lại tiếp tục chiến đấu với học đương....chúc bác thành công ! bộ dàn bác rất đẹp...dây dợ hơi lằng con bà nhằng tí nhưng ăn thua gì với mớ dây điên lưới với điện thoại ở HÀ NỘI ! bác cứ vô tư đê

bác ơi cho em hỏi cái ngoài lề cái nha bác , cái quạt hơi nước boss của bác sử dụng có ok với số tiền mình mua ko bác ?

andytran

Do nhà thiết kế trước dàn máy nên dây còn nhiều,vấn đề này có thể xử lý nhanh thôi

the sung

Member

bạn gom dây HDMI, 2 dây Front vào ống ghen vuông rồi đóng vào tường cho gọn. 1 ống thẳng từ bàn lên phía sau tivi rồi cho 2 đường riêng qua 2 loa front thế là gọn. Loa siêu trầm cho xuống đất nữa.

Bên trên