Dàn 3D rẻ tiền của sinh viên tập chơi HD

hugo86

Active Member
Ðề: Dàn 3D rẻ tiền của sinh viên tập chơi HD

hì, bác chắc dân Nam rùi, miền Bắc bọn e toàn thế thui, cái gì cũng phải bòn bác ah :))

loa sub bạn nên để xuống đất thì tốt hơn. để trên ghế sẽ phát sinh ra những âm thanh không mong muốn bác ah.
TV đẹp quá . chúc mừng bạn

Kangaroo76

Re: Ðề: Dàn 3D rẻ tiền của sinh viên tập chơi HD

SV thì góp lúa kiểu gì mà hay thế ;)) để còn chỉ bảo mấy đứa em với :D
SV nhưng con điền chủ thì có nhiều lúa thôi mà :p
Bạn chủ thớt còn trẻ mà có niềm đam mê lành mạnh như vậy thì tốt quá. Chúc bạn học giỏi và thành công!

Connor

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Dàn 3D rẻ tiền của sinh viên tập chơi HD

loa sub bạn nên để xuống đất thì tốt hơn. để trên ghế sẽ phát sinh ra những âm thanh không mong muốn bác ah.
TV đẹp quá . chúc mừng bạn

Cảm ơn bạn :) Loa sub thì ban đầu mình cũng có tính đặt dưới đất nhưng mà khổ nỗi nhà nuôi mèo, đã một lần mình sạc điện thoại dưới đất bị nó "bĩnh" cho một phát lên đấy cho nên từ đó trở đi đồ đạc gì cần bảo quản là mình để hết lên một cái giá cho chắc ăn :D

SV nhưng con điền chủ thì có nhiều lúa thôi mà :p
Bạn chủ thớt còn trẻ mà có niềm đam mê lành mạnh như vậy thì tốt quá. Chúc bạn học giỏi và thành công!

Cảm ơn bác :)

forever_rock

Active Member

SV năm nhất thì HD đối với e là 6 đưa châu đầu quanh cái tivi 5'' đen trắng, ăng ten 1 râu, ko điều khiển, dò kênh bằng nút vặn xem đủ loại phim, phim cuối tuần của vtv1 đến xxx.mãi năm 3 mới góp tiền mua đc cái máy nghe nhạc mp3 tầu phát đc hình.thề ko chém

mx_star

e cũng đang sv năm 1 mà bác đã có tiền chơi như này thì quả là ác rồi.Ở nhà có ông già em có loa ngon rồi nhưg em cũng đang dành dụm xem mua cái đầu bluray chơi thôi. chứ lcd nhà e k có 3d , em chỉ xem tạm trên laptop thôi. chúc mừng nhé !

Bên trên