Dàn Home Theater Version 2012

vietghost

Member
Giửa năm 2011 mình đã build dàn HTPC link nó ở đây -> HTPC 2011 của mình

Sang 2012 có điều kiện chút nên mình đã build Home Theater đang trong giai đoạn hoàn thiện nên chụp vài tấm lên trước cho các Bác chém:

Màn hình 120"

Dàn Bose LifeStyle V25

Máy Chiếu Optoma HD33

Em Xtreamer Prodigy

Cuối tuần này mình sẽ đi dây loa và sẽ test 3D.

Quá trình đi dây loa âm:

Speaker đã lên kệ phóng - Chưa phải Final Pic heheh sẽ update thêm:

CUỐI CÙNG MÌNH CŨNG HOÀN THÀNH CÁI HOME THEATER CỦA MÌNH. ĐÂY LÀ FINAL PIC CÁC BÁC

Bonus cu cậu nhà mình:

Chỉnh sửa lần cuối:

amazon2vn

Ðề: Dàn Home Theater Version 2012

Hình như bác xài màn Elite giống em thì phải :D.

new_baby

Member

Bác cũng nôn nóng thật, hàng chưa khui mà cũng post luôn

fostina

Well-Known Member

Lắp xong bác cho review ve Bose nhe, hang này nghe nói hay lắm nhưng tí hon, bác cũng cho vài tấm hình thi công lắp đặt luôn, tks bác

KTZ

Nhìn màn khung fix đẹp quá.Chờ hình bác setup xong

0joro0

Huyền Thoại

Wow! Khoái nhất cái giường! :))

vusimon

Banned

màn đó kích thước bao nhiêu inch vậy bác ? ... mua ở đâu zay ? rổ rá thế nào ?

pterpm

Well-Known Member

cái giường đó bác mua ở đâu vậy, đẹp quá, phòng bác trang trí đẹp, màu sơn hài hòa, đẹp lắm, đợi bác lắp xong cho em chém tiếp nhé

JupR74

Active Member

chiếc giường đẹp lắm bác, nhưng em chỉ thích dàn Bose LifeStyle V25 thui, hehe

vietghost

Member

cái giường đó bác mua ở đâu vậy, đẹp quá, phòng bác trang trí đẹp, màu sơn hài hòa, đẹp lắm, đợi bác lắp xong cho em chém tiếp nhé

Cậu vào trang Modern furniture for contemporary bedroom, living room & dining room. Find italian sofas & beds furniture cậu chọn modern bedroom cậu sẽ thấy cái giường đó.Mấy thằng thợ lại ráp cái giường hơn 1 tiếng mới xong hic.Mình update vài tấm cái nhà của mình trong thời gian chờ đợi :D

---------- Bài trên gởi vào lúc 09:40:05 PM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 09:39:11 PM ----------

Cậu vào trang www.lafurniturestore.com cậu chọn modern bedroom cậu sẽ thấy cái giường đó.Mấy thằng thợ lại ráp cái giường hơn 1 tiếng mới xong hic.Mình update vài tấm cái nhà của mình trong thời gian chờ đợi :D

vietghost

Member

Cậu vào trang www.lafurniturestore.com cậu chọn modern bedroom cậu sẽ thấy cái giường đó.Mấy thằng thợ lại ráp cái giường hơn 1 tiếng mới xong hic.Mình update vài tấm cái nhà của mình trong thời gian chờ đợi :D

vietghost

Member

Sẳn update vài tấm tổ ấm của mình trong thời gian chờ đợi (Trang đầu tiên).Mình kêu thợ về đi dây âm trong tường cho nó đẹp.Sẽ update vài tấm hình khi xong và có bài review về dàn bose LifeStyle V25 heheh

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Ngôi nhà của bác là niềm mơ ước của em. Nhìn nhà xây bằng gạch thì biết hông phải ở California, bác ở Bang nào vậy Bác?

Bên trên