Dàn Home Theater Version 2012

vietghost

Member
Ðề: Re: Dàn Home Theater Version 2012

nhìn đẹp, và pro lắm bác ah, em cũng kết cái sự đơn giản mà tinh tế như vậy
bác cho em hỏi lại: cái màn chiếu cách nền bao nhiêu mét, khoảng cách bác đặt máy chiếu so với màn chiếu nữa
phòng bác ngang bao nhiêu mét?, em thấy 120" vừa vặn nữa
Chúc mừng bác!

Khoảng cách từ nền đến màn chiếu khoảng 19 inch còn từ màn chiếu cho tới máy chiếu là 15 feet bác

pterpm

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Dàn Home Theater Version 2012

Khoảng cách từ nền đến màn chiếu khoảng 19 inch còn từ màn chiếu cho tới máy chiếu là 15 feet bác

bác kiếm cái bàn ở đâu đẹp và thấp quá bác nhỉ, từ nền lên tới màn chiếu 19 inch tức là chưa tới 2 feet, thế cho em hỏi từ nên lên tới trần nhà của bác bao nhiều ft vậy bác. Em muốn kiếm cái màn hình lớn hơn nhưng không được cái bàn cộng với cái loa center của em hơn 3 ft rồi mà từ nền tới cái trần drop ceiling của em chỉ có 6ft8 nên chỉ làm được cái màn hình 96 ich mà thôi, nhưng mà em ngồi gần chỉ có 11 ft từ chỗ xem nên cũng to lắm
Em thấy cái kệ này ở lafurniture.com bác mua ở đây phải không bác. Có 2 cái ngăn kéo phía trước , bất tiện quá bác nhỉ, không chứa được nhiều đồ, nhét làm sao được mấy cái máy với lại ampli

vietghost

Member
Ðề: Dàn Home Theater Version 2012

CUỐI CÙNG MÌNH CŨNG HOÀN THÀNH CÁI HOME THEATER CỦA MÌNH. ĐÂY LÀ FINAL PIC CÁC BÁC

dungnoob

Member

em khoái ku nhóc con của bác, nhìn mặt mũi sáng láng, tương lai chắc làm ông này ông nọ :D

Let it be

nhà bác đẹp quá, đất rộng nữa, mà hình như bác không phải ở VN. Kiểu kiến trúc rất giống Tây.

tuan_ipad2

Well-Known Member

Bác ở nước ngoài ah, phòng chiếu phim đẹp quá

BCL305

Member
Bác có dàn máy thiệt ngon, nhà lại đẹp nữa. Ngóng hình hoàn thiện của bác!!!

manman007

Góp ý nhỏ với bạn là không nên bố trí loa cao như vậy , để ngang tầm lỗ tai là hay nhất bạn à

tuanrambo9999

Well-Known Member

Dàn đẹp nhà đẹp , người mẫu nhí củng đẹp trai luôn ?

meodjen

Member

:( bác này ở Houston, nơi bạn gái cũ em ở đó :( nhớ quá đi

Bên trên