dàn HT lever sinh viên

cherrymyy

Member
Ðề: dàn HT lever sinh viên

Dàn vậy là đẹp rồi bác, bác nghiên cứu làm thêm cái floating wall ở phía sau để che cái ổ điện với dây nữa là ok rồi.

Ga50KG

Theo ngu ý của tại hạ thì thêm cái kệ để mấy chai Napoleon cho nó máu :)))

ailangthang

Active Member

Cũng hâm mộ dàn sinh viên của pác chủ đấy. Em đi cầy suốt mà chưa "lượm" được cục nào về cả.

thinhkappa

Well-Known Member

CHúc mừng bác
Dời mấy cái ổ cắm điện thấp xuống dẹp hơn bác ạ.

thinhkappa

Well-Known Member

Chúc mừng bác. Sinh viên có dàn như vầy thật là tuyệt vời. Mấy ổ cấm điên nằm cao trên tường ngộ quá bác. Bác không dùng ỗn điện à?

nhà hồi xưa thiết kế kì cục quá,ổn điện có công dụng như thế nào ạ? E ko rành vụ điện đài ^^ tks bác đã nhận xét :)

Bác chủ xài toàn hàng mới chắc điện 220v nên ko thấy cài ổn áp nhi?

thanhlamqwe

Banned

sinh viện mà dàn ngon ghê .... em đi dây gọn lại cho đẹp ... cảm giác cái tivi hơi cao .... nếu combine vừa xem vừa nghe nhạc thì Yamaha là chưa phù hợp ....

Dạ nhạc sau này có tiền e sẽ làm bộ 2 kênh,chứ nghe nhach bằng receiver nào e thấy cũng ko ra hồn nên e tập trung cho phần phim luôn,dạ đúng là TV hơi cao do vướn cái ổ điện,e sẽ đi dây lại,tks a đã cho e ý kiến ^^

thanhlamqwe

Banned

Cũng hâm mộ dàn sinh viên của pác chủ đấy. Em đi cầy suốt mà chưa "lượm" được cục nào về cả.
E cũng từng chơi qua nhiều dàn mới tích luỹ dc kinh nghiệm ạ,lên từ từ bác ơi ^^
Chúc mừng bạn. hôm bưa mua hụt bạn dàn Onkyo, tiếc ghê. :-bd
D
Khà khà săpa tới e còn thanh lí nữa nè bác ơi :D

thanhlamqwe

Banned

CHúc mừng bác
Dời mấy cái ổ cắm điện thấp xuống dẹp hơn bác ạ.

Dạ e ko rành vụ điện đài ạ ^^ chỉ có receiver là hàng nhật điện 100v thôi ạ,cái ổn áp tự ngẫu e để phía sau nên bác ko thấy ^^ ngày vui vẻ bác nhé :)

langthangvn33

Uploader

Dạ nhạc sau này có tiền e sẽ làm bộ 2 kênh,chứ nghe nhach bằng receiver nào e thấy cũng ko ra hồn nên e tập trung cho phần phim luôn,dạ đúng là TV hơi cao do vướn cái ổ điện,e sẽ đi dây lại,tks a đã cho e ý kiến ^^

hiện tại em nghe nhạc tạm ,vì vậy khi mua receiver chọn pioneer hay Onkyo .... Jamo S606 của em muốn hay phải thay center , Surround... cặp front nếu biết cách thì sẽ rất hay trong tầm giá , S606 cũng có thể dùng hát Karaoke , anh hát 4 năm nay mà chưa thấy gì ....

đầu phát có tiền thì đổi sang Popcorn A410 ... quên Dune 303D hay Dune base 3D trong thời gian này , dỹ Oppo là HDP cao cấp hiện giờ ....

Bên trên