Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

johnak

Member
Ðề: Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

Nguyên bộ cái amply cuối của bác chắc bằng cả bộ của em. nghèo quá

Sinh ra đã được mang ngay tiếng con nhà nghèo, qua bao nhiêu năm , nhờ tu chí ,lớn lên đã giàu hả bác.

quochuytn93

bộ này tầm khoảng 100 triệu đấy nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

theunknown

Tro*`I oi*, da`n va^.y thi` la`m sao go.i la` nghe`o

wave110i

ac, nghèo thế này mình cũng muốn nghèo :(

hungswat64

Member

Dàn của bác "nghèo" so với chuẩn Thế giới, nhưng so với chuẩn Vietnam thì vẫn được gọi là "giàu" rồi đấy ạh.

fanbose

chuc2 mừng bác có bộ dàn đẹp

hungboss

Banned

Nghèo vậy thì ai cũng muốn bác ơi. Hix

phamay

Member

xem lại dàn cỏ của mình chả ra gì

tarakaka

Bác mà nghèo thì chắc cháu nhà ổ chuột.... Cháu có dàn DWW 7600 mà đã thấy khủng lắm rồi...

CR7-HD

quá nghèo cho một bộ dàn khủng

lxh1290

bác đang nghe album thiên đường vắng :D

sieulong

Well-Known Member

gần đây có nâng cấp gì không anh. em nghe an Nghĩa mới bup Cái cd player mới đó anh . cdp Marantz của anh đã khiếp lắm rồi mà còn nâng cấp nữa

hì hì , nghe giang hồ đồn thổi là Focal nghe nhạc vàng cũng phê lắm :) nên anh cũng mới là cặp Focal labs cobalt 806s về ghép thử với đèn nghe thử thấy cũng được , nhưng kg thấy phê bằng Klipsch .
Chú N là " dân chơi đất Cali mà " :D , hồi chú ấy nói mới mua cdp Marantz là anh muồn té xỉu rồi lần này chắc là dử dằn hơn nữa quá .@-)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

gần đây có nâng cấp gì không anh. em nghe an Nghĩa mới bup Cái cd player mới đó anh . cdp Marantz của anh đã khiếp lắm rồi mà còn nâng cấp nữa
Lần này hông biết có phải gọi là nâng cấp hay hông nữa sieulong ơi! Em CDP mới này so voi Marantz SA-7S1 thì phải nói là quá xấu vừa đen thui lui nữa, chỉ tại anh muốn thay đổi chất âm thôi
hì hì , nghe giang hồ đồn thổi là Focal nghe nhạc vàng cũng phê lắm :) nên anh cũng mới là cặp Focal labs cobalt 806s về ghép thử với đèn nghe thử thấy cũng được , nhưng kg thấy phê bằng Klipsch .
Chú N là " dân chơi đất Cali mà " :D , hồi chú ấy nói mới mua cdp Marantz là anh muồn té xỉu rồi lần này chắc là dử dằn hơn nữa quá .@-)
Chúc mừng anh trai có đồ chơi mới. Anh trai nói em " dân chơi đất Cali mà " em hông dám nhận đâu, homeboy đúng hơn vì em cứ ở nhà coi HD với nghe nhạc thôi, ít đi chơi lắm 8-} G'day anh

Chào các bro . hôm nay là thứ 6 ngày 13 năm 2013 theo sự mê tín của người nước ngoài thì hôm nay là một ngày xui xẻo cho nên em kg dám ra ngoài đường vì lở như đúng như vậy thì xui xẻo lắm :D cho nên em kg dám ra ngoài và buồn quá nên làm con sub để nghe nhạc cho bớt xui chăng ? :) , nói giởn chút cho vui , vì em nghe nói sub REL nghe nhạc hay lắm nên em muốn đổi gió chút nên làm con sub REL T9 về nghe thử , vì còn mới quá nên em chưa thể biết cảm nhận như thế nào chỉ có cảm giác tiếng bass mềm và lan tỏa hợp với gu nhạc của em , nay em up lên cùng chia sẽ với mấy bác cho vui .
PS: em xin up ở trang đâù để các bác dễ theo dõi .

Bên trên