Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

Ðề: Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

em cám ơn bác đã có hỏi thăm , em ở tiểu bang có thể nói là nơi cũ kỹ và gìa nua của nước MỸ bác ạ :) em ở thành phố ST.Louis thuộc bang Missouri bác ạ
p/s: cho em ké thêm vài câu để đính chính với mấy bác kia luôn nha , là so với nhiều dàn máy khủng trên này ( cụ thể là bác ):) thì cả bộ dàn của em cũng kg bằng cặp loa của bác và nhiêù bác trên này thì dàn của em có gọi là " dàn máy của con nhà "nghèo" thì cũng đúng thôi mà , nhưng em chả hiểu sao nhiều bác cứ cay đắng với em làm gì :( , em đưa dàn của em lên đây chủ yếu là cùng chia sẻ và phân hưởng với các bác và để cho những người mới chơi có thêm sự lựa chọn cho mình mà nhiêù bác làm em thấy nản quá .

duchieubui

em cám ơn bác đã có hỏi thăm , em ở tiểu bang có thể nói là nơi cũ kỹ và gìa nua của nước MỸ bác ạ :) em ở thành phố ST.Louis thuộc bang Missouri bác ạ
p/s: cho em ké thêm vài câu để đính chính với mấy bác kia luôn nha , là so với nhiều dàn máy khủng trên này ( cụ thể là bác ):) thì cả bộ dàn của em cũng kg bằng cặp loa của bác và nhiêù bác trên này thì dàn của em có gọi là " dàn máy của con nhà "nghèo" thì cũng đúng thôi mà , nhưng em chả hiểu sao nhiều bác cứ cay đắng với em làm gì :( , em đưa dàn của em lên đây chủ yếu là cùng chia sẻ và phân hưởng với các bác và để cho những người mới chơi có thêm sự lựa chọn cho mình mà nhiêù bác làm em thấy nản quá .

Em hoàn tòan đồng ý với ý kiến của bác,bác đọc lại ở mấy bài trước mà Em đã chỉ trích một số bác vì chém tùm lum về ĐỀ TÀI của Bác,nhiều khi Em cũng chẳng hiểu nổi cách suy nghĩ của mọi người nữa,có biết bao nhiêu lời hay ý đẹp ko mang ra mà chém :D tóm lại là "bó cả tay và chân luôn" thôi bác đừng suy nghĩ làm gì,chúc bác liên tục nâng cấp rồi up lên cho AE cùng đc chiêm và chém :D

thononhht

Mình nhà giàu mà chả mơ được bộ nhà nghèo như bác chủ, mơ ước có 1 bộ chơi tết nhìn mà thèm muốn, cố đổi chác nâng cấp cho nghèo thêm để AE học hỏi nha.

thytruong

Member

nhà Bác này nghèo nhỉ =))=)) nhà bác như thế thì nhà em phải xin cứu đói thôi . Dàn bác đẹp đấy..:D

Mình nhà giàu mà chả mơ được bộ nhà nghèo như bác chủ, mơ ước có 1 bộ chơi tết nhìn mà thèm muốn, cố đổi chác nâng cấp cho nghèo thêm để AE học hỏi nha.
hì hì ! bác cứ cười em , so với nhiều bác trên này em thì đáng gì chỉ là bọt bèo thôi , đã 1 năm trôi qua mà em chả nâng cấp thêm được gì ngoài thay mấy bóng đèn trong máy để thay đổi chất âm. :)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Lâu rồi mới thấy bác chủ xuất hiện lại tren forum. Bác khỏe không ? Chúc mừng năm mới. Bác có gì mới up hình cho ae coi với.

chúc mừng năm mới bác , hàng ngày em thường xuyên online trên diễn đàn mà chỉ là em kg dám phát biểu nhiều thôi :p , mỗi ngày đi làm về việc đầu tiên của em là mở máy và lên diễn đàn lìền nhưng em chỉ lên tham khảo và coi thôi chứ kg dám phát biểu nhiều sợ bị ""chém " lắm :). cả năm nay do kinh tế toàn cầu đi xuống làm em cũng lao đao luôn nên chả update thêm được món nào mặc dù em đang máu đang muốn lao vô đèn mà chưa đủ khả năng ,còn bác thế nào năm mới có thêm được món nào mới kg ? cho em mở rộng tầm mắt và mơ ước vơí.

Em mà ở Mỹ như bác em tha hồ chơi nhiều hàng độc. Nhìn mấy hàng trên audiogon, ebay thèm chết đi được nhưng nghỉ đến tiền ship lại thôi.

tuantqvn

bác là nhà nghèo triệu phú ah, em thích nghèo như bác mà cô hổng cho

NghiaBienHoa

Well-Known Member

chúc mừng năm mới bác , hàng ngày em thường xuyên online trên diễn đàn mà chỉ là em kg dám phát biểu nhiều thôi :p , mỗi ngày đi làm về việc đầu tiên của em là mở máy và lên diễn đàn lìền nhưng em chỉ lên tham khảo và coi thôi chứ kg dám phát biểu nhiều sợ bị ""chém " lắm :). cả năm nay do kinh tế toàn cầu đi xuống làm em cũng lao đao luôn nên chả update thêm được món nào mặc dù em đang máu đang muốn lao vô đèn mà chưa đủ khả năng ,còn bác thế nào năm mới có thêm được món nào mới kg ? cho em mở rộng tầm mắt và mơ ước vơí.

Haha tại cái chủ đề của bác nên ae nói cho vui thôi. Mình cũng bị ảnh hưởng kinh tế nên cũng chẵng có sắm gì mới hết, chỉ có thu xếp trang trí bộ dàn lại cho gọn gàng nhìn bắt mắt thêm tí thôi. Bữa nghe bác nhờ tư vấn về con Oppo, hông biết bác có múc nó chưa ? Bác múc con nào ? 93 hay 95 cho ae chút review và xem cho dzui.Thanks

hì hì , em biết là anh em nói cho vui thôi nên em cũng kg để bụng làm gì cũng may em mà đặt tiêu đề giàn của em ngược lại thì em sợ còn bị "chém " và "gạch đá vỡ đầu ":), hồi đó em hỏi bác vụ con Oppo thì em tính làm con 95 luôn , nhưng ai ngờ coi một hồi thấy tivi giảm giá dữ quá thành ra em múc luôn con SamSung 59 inch luôn để ngoài phòng khách thành ra 95 em đành gác lại , :) chờ em một thời gian nữa em hoàn thành dự án dàn nghe nhạc và coi phim của con nhà .......... phần 3 :p rồi em up lên cho bác cho em ý kiến .:D

Ðề: Re: Dàn nghe nhạc của con nhà ( nghèo )!!!

Em mà ở Mỹ như bác em tha hồ chơi nhiều hàng độc. Nhìn mấy hàng trên audiogon, ebay thèm chết đi được nhưng nghỉ đến tiền ship lại thôi.

em cũng thèm lắm đó chứ nhưng tiếc là em trình độ còn yếu và khả năng còn bị giơí hạn nhiêù nên em cũng chỉ biết nhìn và nuốt nước bọt và ca bài ca "ước gì" :D mà thôi .

caiyuwei

Well-Known Member

nghèo quá...ước gì mình cũng nghèo như bạn :D

leemin

bác racingspeed ơi cho em nghèo với nha ! em thì còn nghèo hơn bác nữa tới "mạt rệt" lận đó bác :)

bác gơogle giùm em nhá , em nói giá trên này kg được tiện cho lắm :)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Lâu quá hông thấy bác show hàng mới. Thân

chào bác Nghĩa ! em chưa update đầy đủ nên chưa dám đưa lên , hơn nửa em mới thấy dàn bác update lên dử quá làm em tịt ngòi rồi :)đang trong thời kỳ khủng hoảng kinh tế toàn cầu mà thấy dàn update của bác làm em vừa kính nể lẫn ganh tỵ đó nha :D , em mơ ước chỉ mong có được 1 con sub JL Audio Fathom mà còn chưa có được mà bác làm 1 phát tới 2 em nằm thù lù đen sì như 2 quả địa lôi nằm án ngử 2 bên làm em ngẹn ngào nói kg nên lời nửa rồi .:)

dhttan

Active Member

Chúc mừng bác chủ có bộ dàn quá ngon, thời buổi khủng hoảng kinh tế (theo như bác nói) như hiện nay mà bác có được 01 bộ như thế thì đã là niềm mơ ước của nhiều người (kể cả mình) rồi đấy bác.
Nhìn bộ của bác thì mình cũng thấy nghẹn ngào rồi, Up cho bác chủ.
Thân.

Amateur_IT

cái kệ ko phải là võng mà là kệ kiếng cong ra phía trước, nhìn xa tưởng cong đấy chứ

Bên trên