Dàn xem phim toàn Klipsch

taixin

Active Member
Ðề: Dàn xem phim toàn Klipsch

mấy con DAC trên mấy bác kể em đều nghe thử cả rùi em ko đánh giá cao ... nó đều dưới cơ con Dac dvd denon 5000 giá hạt dẻ 7chai khó kiếm thui ... em thì ghép với marantz pm14 klipsch rf7ii ... hic khó cưỡng lại ... em chỉ duy nhất chưa được nghe con dac trivista 21 tầm 25 củ ghép với marantz 11s2 mà thui

bdman

Re: Ðề: Dàn xem phim toàn Klipsch

mấy con DAC trên mấy bác kể em đều nghe thử cả rùi em ko đánh giá cao ... nó đều dưới cơ con Dac dvd denon 5000 giá hạt dẻ 7chai khó kiếm thui ... em thì ghép với marantz pm14 klipsch rf7ii ... hic khó cưỡng lại ... em chỉ duy nhất chưa được nghe con dac trivista 21 tầm 25 củ ghép với marantz 11s2 mà thui

Hehe, bác taixin đang thanh lý toàn bộ thì phải
DAC dvd denon 5000 chạy 4 giải mã 1704 của cd denon SIII hàng xuất chạy 2 dòng điện 230v với 100v giá xong làm dac hết thuốc mấy con tầm 10 tr em nó bẻ gãy cổ đập tét đầu

thietmoclan

Member

Klips hợp đèn. Bác kiếm đèn mạch SE dưới 10w là ổn. Bác nghe sẽ thấy bất ngờ đấy :)

thietmoclan

Member

Bác kiếm đồ 2nd của Thi văn cũng đc, loanh quanh 10tr thôi

Đang nghía dòng loa này, mình đang xài Receiver Yamaha RX-V475 có xài được ko nhỉ?? Mình mới chơi mong chỉ giáo, thanks các bạn

bdman

Re: Ðề: Dàn xem phim toàn Klipsch

Đang nghía dòng loa này, mình đang xài Receiver Yamaha RX-V475 có xài được ko nhỉ?? Mình mới chơi mong chỉ giáo, thanks các bạn
Mình chưa ghép thử với em này nhưng nếu xét theo tỷ lệ Loa-Amply-CDP-Dây dẫn = 4-3-2-1 thì có vẻ hơi chênh lệch đấy bác!

Vietfastfood

Active Member
Mình cũng mới tậu klipsch để xem phim với oppo làm pro đánh pow 5ch rotel thấy chưa được vừa tai. Bác chủ cho mình xin tí nhận xét dàn klipsch của bác em onkyo đánh có tốt k ah? Thank bác

bdman

Mình cũng mới tậu klipsch để xem phim với oppo làm pro đánh pow 5ch rotel thấy chưa được vừa tai. Bác chủ cho mình xin tí nhận xét dàn klipsch của bác em onkyo đánh có tốt k ah? Thank bác
Trước đây mình ghép với Denon 2113, sau khi đổi thành Onkyo 828 thì thấy âm thanh nghe hay hơn nhiều. Tuy nhiên, đạt đến mức nào, đánh giá từng dải ra sao thì mình chịu vì chưa có điều kiện phối ghép với các loại amply khác

docohanh

Member

Toan Klipsch nhin dep nhi?
Dan xem phim vi du 100 chai ma nghe nhac chi co 20 chai thi dc khong cac bac

ukno1

Bác chủ cho hỏi là đôi Vienna Accoustics Haydn Grand bác phối ghép với ampli Marantz nghe ra sao ạ?

nguyenhung_h2

Ðề: Re: Ðề: Dàn xem phim toàn Klipsch

Em cũng vừa tậu mấy em chân dài Klipsch chơi. Nhờ các bác tư vấn để em hoàn thiện.
1. Font RF82II - Klipsch
2. Cent: RC 62- Klipsch
3. Sub: SW110- Klipsch
4. Suround: Em dùng tạm em G600 -JBL
5. Ampli: Denon AVR 3313
6: Đầu phát: Dune base HD 3D -2014
Dây và tín hiệu em chưa đầu tư lắm, tiện các khác comment ném đá giúp em

Tuannv20

Well-Known Member

Bác sắm thêm em Marantz SA-KI Pearl Lite SACD CD cho đủ cặp, làm DAC luôn cho tiện. 2 trong 1 nhé !

Bên trên