Đánh giá chất lượng Ampli California Pro -668R

luonnho1001

Well-Known Member
Ðề: Đánh giá chất lượng Ampli California Pro -668R

Em cũng mới làm cái 506HI với một suy nghĩ đơn giản: Lô đầu chắc là hàng tốt. Hy vọng được thế bác ạ. Chứ em hãi mấy nhà sản xuất và lều phân phối mặt hàng amply KOK ở VN lắm rồi.

Các ông ấy tung hô hàng của mềnh là nhất bác nhỉ

Minhsur

Banned

Các ông ấy tung hô hàng của mềnh là nhất bác nhỉ

Em đã dùng hàng của Nhật Hoàng, Komi, Sóng Nhạc rồi. Bác nào cũng tung hô hàng mình là nhất, có bác khoe cả mấy cái ảnh chụp vài chú Hàn, chụp cái C/O... nhưng bảo thông báo cho cái địa chỉ trang web ở chính quốc thì bác nào cũng nín.

Vậy nên em chẳng dám tin mấy bác này. Chỉ cần giá trị hàng hóa và giá trị tiền tương xứng tý là em chơi.
Em không tin là ở VN hiện giờ có cái amply KOK nào do mấy bác này làm ra mà giá trị thật đến 7t.

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Ampely 8tr chở xuống thì làm em 506hi như bác Minhsur là ổn về cả nhìn lẫn nghe
Ampyely tầm trên 10tr chơi kok cho gia đình CS khỏe các bác tìm những mặt hàng
như trong hình bên dưới ,nó có nhiều tính năng ,như là đồ sân khấu chuyên nghiệp
mấy cặp loa Bass 30>40cm nó chạy phăng phăng ạ ,tìm được hàng 2nd là ngon bổ rẻ nhất ,2 cái như trong hình bên dưới là đáng mua ạ

hình đầu tiên hàng mới bây giờ không biết còn ra nữa không ,
giá cách đây 1 năm cũng rẻ tầm 11tr giờ không biết nữa ,nó có chức năng đổi giọng vọc vạch cũng hay
cái dưới thì VN chưa có nhà PP mua Amazon hay ebay thì có ,Ma de in USA

thinhkappa

Well-Known Member

2 cái này mixer tích hợp amly hả bác ? e đồng tình với bác là tầm trên 10tr thì chơi luôn pro chứ e thấy mấy cái califonia 468B hàng 2nd bán cả mười mấy tr , khiếp....:-j

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

2 cái này mixer tích hợp amly hả bác ? e đồng tình với bác là tầm trên 10tr thì chơi luôn pro chứ e thấy mấy cái califonia 468B hàng 2nd bán cả mười mấy tr , khiếp....:-j
vâng nó là tích hợp
con ở trên người quen cua em họ đang chơi ,kéo loa sân khấu vô tư , hàng của đức ráp china,nó dùng chíp mạch điện tử xử lý ,hư hỏng thì mệt hơn ampely thông dụng không lo lắm VN có nhà PP con trên mà ,lúc trước người quen của em họ mua có 9tr ở HN ,cách đây hơn 3 năm giờ vẫn dùng
họ chia sẻ là nếu dùng KOK cho gia đình thì rất hay ,

Nếu các bác xác định dùng amli kok để hát thì đừng có phí tiền vào mấy em NH-KoMi gì đó,toàn là dập khuôn OEM của các model đã clear stock của hãng từ nhiều năm trước,đánh vào thị hiếu đám đông...Kết Jarguar thì có SN là đàng hoàng hơn cả,hoặc Boston của HMT (Huy Lan Anh) phân phối.Mình thấy dùng ổn định.Còn hàng bãi thì giá trên trời quá,ae mua có vẻ phí tiền mà lại ko biết còn bao nhiêu % chất lượng

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Nếu các bác xác định dùng amli kok để hát thì đừng có phí tiền vào mấy em NH-KoMi gì đó,toàn là dập khuôn OEM của các model đã clear stock của hãng từ nhiều năm trước,đánh vào thị hiếu đám đông...Kết Jarguar thì có SN là đàng hoàng hơn cả,hoặc Boston của HMT (Huy Lan Anh) phân phối.Mình thấy dùng ổn định.Còn hàng bãi thì giá trên trời quá,ae mua có vẻ phí tiền mà lại ko biết còn bao nhiêu % chất lượng

Đồng ý với bác!

Minhsur

Banned

Chuẩn bác! Em chọn SN vì thấy họ đàng hoàng hơn, không tung hô quá mức về mình.

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Mấy ông đấy hình như cùng hàng đúng không bác ?

bác tính chọn sản phẩm nào rồi ,,?
hôm nay em ngồi với mấy bác cũng khá rành về Cali các bác ấy chia sẻ nếu là Cali xịn thì hay lắm đấy .mỗi cái là giá nó ngất ngưởng quá

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Mua mixel đâu có phải là giải pháp tồi?

vod

Member

bác tính chọn sản phẩm nào rồi ,,?
hôm nay em ngồi với mấy bác cũng khá rành về Cali các bác ấy chia sẻ nếu là Cali xịn thì hay lắm đấy .mỗi cái là giá nó ngất ngưởng quá
e đang xem con 668r,woanh 4 loa

prodau

em không biết ampli thế nào chứ cái mic california Pro 668 hát rất được. bà xã khen hoài.

Bên trên