Đầu phát hd android dòng himedia có tốt không?

Thương hiệu đầu phát HD tới từ Trung Quốc được nhiều khách hàng lựa chọn nhờ những sản phẩm có thiết kế bắt mắt cùng với những tính năng hiện đại nhất. Không phải nói nhiều đến những sản phẩm của thương hiệu này. Những ưu điểm của các sản phẩm nổi bật đã khẳng định được điều này.
Đầu phát hd chạy android Himedia Q9 II được trang bị bộ vi xử lý ARM Cortex A9 2 nhân với xung nhịp 1,6 Ghz, GPU Mali-400, chạy trên hệ điều hành Android 4.2 và có sẵn kết nối SATA với khả năng tháo lắp ổ cứng ngay cả khi máy đang hoạt động. Himedia Q9 II là một trong rất ít đầu android hiện nay chơi được định dạng ISO Bruray. Tích hợp sẵn kết nối WiFi, hỗ trợ ISO Blu-ray 3D và Himedia Q9 II có khả năng passthrough âm thanh DTS-HDMA lẫn TrueHD 7.1 ,bộ nhớ RAM 1GB, bộ nhớ trong 4GB, hỗ trợ kết nối không dây WiFi, Miracast, AirPlay, DLNA, và tương thích với các ứng dụng điều khiển là những điều ngắn gọn có thể nói về himedia Q9 II

Đầu phát HD android Chơi phim mượt mà - hỗ trợ đầy đủ các định dạng full HD phổ biến và ISO Bluray chính là HiMedia Q10 Hỗ trợ Flash11 và HTML5, có ứng dụng HiControl và HiShare dành cho thiết bị di động. Đầu phát android HiMedia Q10 cũng hỗ trợ cho người dùng 2 bộ app dành cho tablet hoặc smartphone chạy Android là HiControl và HiShare. Bạn chỉ cần scan mã QR Code là có ngay link tải app apk.
Ra đời những tháng cuối cùng của năm 2013 thương hiệu Himedia vừa cho ra mắt dòng sản phẩm đột phá đó là đầu hd android Himedia Q10 II Plus với những tính năng cực kì nổi trội, giải quyết tất cả những nhược điểm mà dòng đầu phát cũ đang gặp hiện nay. Đầu phát hd chạy android Himedia Q10 II Plus đã làm thỏa mãn những bạn đam mê công nghệ giải trí phim HD-3D hiện nay. Sở hữu những gì tính túy nhất của hai dòng HD Player và android Box.
Click here để xem thêm nhiều đầu phát android nữa nhé.

(được sự hỗ trợ của anh em năm châu bốn bể :D)

thanhyk

Well-Known Member
Ðề: Đầu phát hd android dòng himedia có tốt không?

...chết sặc với bác. Em cứ tưởng nó bền 5 - 7 năm hoặc model mới ra, chứ bác lại giới thiệu model cuối năm 2013 à...

phithien

Well-Known Member

Himedia đại diện tiêu biểu của phong trào: đem con bỏ chợ. ko có chuyện cập nhật FW cho các dòng sp ra sau...3-4 tháng.

Lâu rồi ko thấy himedia ra model nào nhỉ, hay cty đóng cửa r

vdung1972

Well-Known Member

Em vừa từ giã thằng Q10II để sang Dune. Đọc tiêu đề cứ tưởng bác ấy nhờ tư vấn, hóa ra không phải. Bó tay.

hd360

Active Member

Himedia đại diện tiêu biểu của phong trào: đem con bỏ chợ. ko có chuyện cập nhật FW cho các dòng sp ra sau...3-4 tháng.

mấy nhà phân phối VN k phân phối hàng thôi bác, chứ thấy trang chủ của Himedia rất nhiều mẫu
HiMedia

vuanhtuan8_1

đồng ý với bác này,mình cũng có con q10 ii, giờ chán muốn đổi sang dune xem sao nhưng mất giá nên tiếc đành phải giữ lại dùng

culeu

Member

Bác nào ko có nhu cầu dùng để rẻ cho em vào inbox nhé.
Đang có nhu cầu xem HD từ ổ cứng âm DTS HD 5.1 + xem tivi online free.
Mà giờ lăn tăn ko biết mua con nào! Thượng vàng hạ cám quá!

trongtan7411

Active Member

đồng ý với bác này,mình cũng có con q10 ii, giờ chán muốn đổi sang dune xem sao nhưng mất giá nên tiếc đành phải giữ lại dùng

sao giống em thế? huhu em đang ôm con q10 ,hic,giờ bán lại dân nó trả hơn trịu,mua rồi lỗ quá,hic.dùng thì lỗi lên lỗi xuống,phần mềm ko thích hợp nhiều. nói chung chán ngán quá,đang mong em intel nuc giảm giá chút để chuyển luôn qua hdpc cho nó nhanh

Bên trên