Đề xuất nhân sự Ban điều hành HD Hà Nội (từ quý 2/2011)

Đề xuất nhân sự quý 2/2011 HD Hà Nội

• Springknife1985

Số phiếu: 24 77.4%
  • Bubi

Số phiếu: 3 9.7%
  • Kiukiu

Số phiếu: 4 12.9%

• Số lượng người bầu chọn
    31
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hunggz

Ðề: Đề xuất nhân sự Ban điều hành HD Hà Nội (từ quý 2/2011)

1 vote cho bác Giao :D

overkillx

Huyền Thoại

Theo kết quả kiểm phiếu với 77,42% thì Springknife1985 đã trúng cử vị trí Trưởng ban điều hành HDHN bắt đầu từ tháng 4/2011.

Mời tân Trưởng ban có đôi lời với anh em và trình bày đường lối, nhiệm vụ sẽ hoạt động trong năm 2011

anbinhdo

Well-Known Member

Em không phải người trong Hội, nhưng cũng xin chúc mừng Hội HD Hà Nội luôn có những hoạt động mới mẻ để gắn kết anh em và có dịp giao lưu gặp gỡ với toàn thể anh em HD cả nước.
Chúc cả Hội sức khỏe và thành đạt, luôn vui tươi..chém gió.
p/s: em thấy Bác springknife1985 vận động hành lan bằng cách nhấn các mức Thanhk khá tốt trên các bài nên chắc có lẽ anh em Hội ta nên chuẩn bị lễ lên Ngôi của Bác ấy :D

usbvn

Đ/C Giao chuẩn bị tiếp sức ngôi nhà chung HD HÀ NỘI nhé

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác làm lễ lên Ngôi nhớ mời em qua uống rượu nhé ...:D

usbvn

Sợ bác không bay ra thôi chứ kiểu gì HD HÀ NỘI cũng có buổi hoàn tá tràng cái lễ ra mắt ....

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy thì lên lich đi nhé, cho em xin số các Bác , có gì em alo.Trong hội Hà Nội em chỉ có được 1,2 số các Bác thôi không có hết.Vì xin nhiều nếu gọi Bác này không đựoc thì gọi Bác khác ...hi h i

usbvn

Số em 0983.221982 bác bay ra công tác lúc nào cũng có em chỉ dẫn tận tình vê NHÀ NGHỈ, hiihihi...

anbinhdo

Well-Known Member

Số Bác thì em có rồi mà...và cũng đã vài ba lần alo cho Bác tranh thủ Tám Chín :D

doc_khach

Active Member

;)) thía thì bác cứ đặt vé đi đã. ngày giờ chưa cụ thể ak :D bác sờ bing bác ấy lên chức rùi thì ngày giờ do bác ấy thui mà ;;)

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Theo kết quả kiểm phiếu với 77,42% thì Springknife1985 đã trúng cử vị trí Trưởng ban điều hành HDHN bắt đầu từ tháng 4/2011.

Mời tân Trưởng ban có đôi lời với anh em và trình bày đường lối, nhiệm vụ sẽ hoạt động trong năm 2011
Xin cảm ơn toàn thể anh em HD Hà Nội đã tin tưởng và ủng hộ. Tôi xin hứa sẽ cố gắng hết sức làm tốt nhiệm vụ điều hành, để HD Hà Nội xứng đáng là đầu tầu trong phong trào HD của cả nước.

dangnham

Vậy thì lên lich đi nhé, cho em xin số các Bác , có gì em alo.Trong hội Hà Nội em chỉ có được 1,2 số các Bác thôi không có hết.Vì xin nhiều nếu gọi Bác này không đựoc thì gọi Bác khác ...hi h i

Có số em đây. 01699 895 345

jaispierre

Active Member

Xin cảm ơn toàn thể anh em HD Hà Nội đã tin tưởng và ủng hộ. Tôi xin hứa sẽ cố gắng hết sức làm tốt nhiệm vụ điều hành, để HD Hà Nội xứng đáng là đầu tầu trong phong trào HD của cả nước.

Trước khi làm nhiệm vụ điều hành mời bác làm trước nhiệm vụ "điều 1 bữa" rửa lon đã :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên