Đi lễ Đền Hùng - nhờ tìm khách sạn.

Ali33

Member
Sáng sớm thứ 7 tuần này cả nhà em (vợ chồng + 2 con gái nhỏ) sẽ đi (từ Hải Phòng) lễ Đền Hùng, dự định sẽ nghỉ lại 1 đêm ở Việt Trì. Nhờ các bác chỉ dẫn giúp khách sạn ngon, bổ, rẻ thuận tiện để hôm sau về Hải Phòng.

Xin cảm ơn các bác đã đọc/chỉ dẫn & năm mới chúc các bác cùng gia đình sức khỏe dồi dào, hạnh phúc & thịnh vượng.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Ðề: Đi lễ Đền Hùng - nhờ tìm khách sạn.

Sáng sớm thứ 7 tuần này cả nhà em (vợ chồng + 2 con gái nhỏ) sẽ đi (từ Hải Phòng) lễ Đền Hùng, dự định sẽ nghỉ lại 1 đêm ở Việt Trì. Nhờ các bác chỉ dẫn giúp khách sạn ngon, bổ, rẻ thuận tiện để hôm sau về Hải Phòng.

Xin cảm ơn các bác đã đọc/chỉ dẫn & năm mới chúc các bác cùng gia đình sức khỏe dồi dào, hạnh phúc & thịnh vượng.
Bác đi dọc đường Hùng Vương nhiều lắm Bác ạ !

binhhc

Moderator

Tiện topic bác này, mình cũng có đề nghị tương tự:
Nhờ các anh em VP chỉ giúp mình 1 nhà hàng ở Vĩnh Yên để ăn trưa cho đoàn >20 người
Trên tinh thần: Ngon-bổ-rẻ. =D>
(ngày Chủ nhật tới mình đi Tây Thiên rồi sang Đền Hùng mà)

ttlinhha

Well-Known Member

Tiện topic bác này, mình cũng có đề nghị tương tự:
Nhờ các anh em VP chỉ giúp mình 1 nhà hàng ở Vĩnh Yên để ăn trưa cho đoàn >20 người
Trên tinh thần: Ngon-bổ-rẻ. =D>
(ngày Chủ nhật tới mình đi Tây Thiên rồi sang Đền Hùng mà)

Vĩnh Yên thì bác cứ phi vào quán cá Bờ Sông hoặc nhà hàng Đầm Vạc đảm bảo Ngon - bổ - hợp lý :D

tuanphuong1826

Active Member

Xin lỗi các bác vì lâu không vào quan tâm BOX được, thời gian vừa qua em có nhiều chuyện quá nên không có time vào.
vậy là các bác đã đi theo lịch trình hết rồi ạ. tiếc quá không tư vấn sớm cho các bác được. thành thật xin lỗi các bác nhé.

binhhc

Moderator

Hôm qua mình cũng đã đi Tây Thiên và đền Hùng.
Buổi trưa từ Tây Thiên ra Vĩnh Yên ăn cơm, chả có ai thông thạo nên đi mãi thì cũng tìm được 1 nhà hàng tên Việt Anh (bia hơi HN, dọc QL2) mới XD, rộng rãi sạch sẽ, ăn uống giá cả cũng hợp lý.

tuanphuong1826

Active Member

Hôm qua mình cũng đã đi Tây Thiên và đền Hùng.
Buổi trưa từ Tây Thiên ra Vĩnh Yên ăn cơm, chả có ai thông thạo nên đi mãi thì cũng tìm được 1 nhà hàng tên Việt Anh (bia hơi HN, dọc QL2) mới XD, rộng rãi sạch sẽ, ăn uống giá cả cũng hợp lý.
Qua đó mà bác không Call cho bác Bình, bác ấy biết nhiều chỗ lắm đấy.

binhhc

Moderator

Qua đó mà bác không Call cho bác Bình, bác ấy biết nhiều chỗ lắm đấy.
Mình ra đến đó cũng quá trưa rồi, vả lại không có nhiều thời gian nên cũng không gọi cho ai (mặc dù có nhiều số của anh em VP)
Hẹn anh em VP dịp khác thong thả hơn vậy.

0986686958

Active Member

Mình ra đến đó cũng quá trưa rồi, vả lại không có nhiều thời gian nên cũng không gọi cho ai (mặc dù có nhiều số của anh em VP)
Hẹn anh em VP dịp khác thong thả hơn vậy.

Hẹn cụ khi khác vậy:)

Bên trên