Dự báo phát hành phim HD cho tháng 8-2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

godljke94

Ðề: Dự báo phát hành phim HD cho tháng 8-2011

Phim cổ điển:

Solaris: Khoa học Giả tưởng của Liên Xô, năm 1972, tác phẩm tiêu biểu cho điện ảnh Xô Viết thập niên 70

Breakfast at tiffanys: xem chủ yếu để ngắm Audrey Hepburn và dành cho người yêu mèo. Nghe ca khúc Moon river không biết chán.

Scarface: Phim hay nhất của Al Pacino

Showdown : Thriller Hàn quốc

Phim mới: Xmen, Pirates 4, xem để hiểu giữa người cá và người tắc kè có gì giống và khác nhau ? Sự khác biệt giữa dị nhân đột biến và dị nhân Jack Sparrow
:)) cả sự khác biệt giữa barbossa và magneto nữa chị ơi , nhìn magneto control thuyền chả khác barbossa là mấy :D

anhtu0712

Chúc Nhi được nhiều sức khỏe. Luôn yêu đời và hướng về phía trước bạn nhé.

lengockhanhi

Film critic

đã có Thor rồi nghen các bạn, không phải mong chờ nữa nhé. Thân
Nhi cảm ơn các bạn, trong vấn đề bệnh này thì Nhi cũng có lỗi 4-5 phần, vậy mà ai cũng an ủi Nhi hết là vui lắm.

Chúc cuối tuần vui vẻ cho mọi người

zidane82

làm thế nào để download các bộ film này nhỉ? thich quá nhìn mà thèm. Cám ơn sự giúp đỡ chỉ bảo của các bạn

dvhuy

đã có Thor rồi nghen các bạn, không phải mong chờ nữa nhé. Thân
Nhi cảm ơn các bạn, trong vấn đề bệnh này thì Nhi cũng có lỗi 4-5 phần, vậy mà ai cũng an ủi Nhi hết là vui lắm.

Chúc cuối tuần vui vẻ cho mọi người

Cám ơn nhi nhé mình đang kéo THOR đây . Như vậy là đã có đủ những film trong tháng 8 mà nhi dự đoán rồi chỉ có 2 chú FAST FIVE và PIRATES 4 ra sớm thôi . Nhi đừng như vậy dù trên diễn đàn chỉ là ảo thôi nhưng mọi người vẫn quan tâm đến nhi lắm . Ko làm ko giúp gì đc cho nhi thì dành những lời chúc tốt đẹp nhất cho nhi thôi . Nhi vì mọi người nhiều quá mà . Mong nhi vẫn luôn mạnh khỏe và có những bài viết hay và nhất là những bài dự báo film trong tháng nhé .

Nhi làm mình nhớ tới câu nói trong Spider-man: With great power, comes great responsibility. Rất khâm phục nhiệt huyết của Nhi với Diễn đàn. Ngày nay, những người như Nhi, Ivy, iceman, poly, ledung, nhoctom...ngày càng thưa thớt, ẩn mình vào bóng tối :-<. Chúc Nhi sớm lấy lại sức khỏe và tinh thần ;).

Vậy là Thor với X-men, hai trong số ba bộ mình kết nhất mùa hè này sắp ra Bluray rồi, chờ thêm Fast Five nữa là mãn nguyện >:D< !
Mới luyện xong trọn bộ Star Wars với bản mHD, bây giờ lại ra Bluray, chắc phải sắm thêm một em HDD nữa :-?? .

Đồng quan điểm với pak.

Mong Nhi nhanh chóng trở lại. Dịp 2/9 này đi tour mùa nước Miền Tây cũng là 1 cách giảm stess tốt đấy.

donghitech

Chúc Nhi mau khỏe mạnh nhé... cứ relax đi nhé Nhi... cứ thoải mái... mọi người luôn ủng hộ Nhi :):)...

chuongzzz

Member
cố lên Nhi nhé , mọi người sẽ luôn bên cạnh và ủng hộ Nhi , cầu chúc cho Nhi sớm bình phục .

wanbi79

Member

bạn ơi mình mới gia nhập HD,mình thấy mấy phim của bạn hay lắm,giờ làm sao taỉ về vậy ban?mong các ban chỉ giúp giùm mình nha.mình xin chân thành cám ơn

azdinbu

Active Member

bạn ơi mình mới gia nhập HD,mình thấy mấy phim của bạn hay lắm,giờ làm sao taỉ về vậy ban?mong các ban chỉ giúp giùm mình nha.mình xin chân thành cám ơn

Bác nên tìm hiểu thêm,trong diễn đàn này hầu như đã có tất cả mọi thứ liên quan tới vấn đề của bác và HD nói chung.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên