Dự kiến chương trình của BQT forum hdvietnam thăm HP

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng
Ðề: Dự kiến chương trình của BQT forum hdvietnam thăm HP

Uh nhỉ, hôm nọ chả lai rai được chút xíu nào hết trơn. Về nhà vợ cứ hỏi đi đâu từ sáng đến chiều mà không có mùi rượu. Ngoan mà vẫn cứ khổ mới chết chứ!
Bác Trân ơi ! cái hình avatar của bác có phải là Meg Ryan không, mắt em dạo này kém quá !

Uh nhỉ, hôm nọ chả lai rai được chút xíu nào hết trơn. Về nhà vợ cứ hỏi đi đâu từ sáng đến chiều mà không có mùi rượu. Ngoan mà vẫn cứ khổ mới chết chứ!

ko có mùi rượu mà có mùi perfume mới khổ bác ơi

Pate

Member

Bác Trân ơi ! cái hình avatar của bác có phải là Meg Ryan không, mắt em dạo này kém quá !
Không phải đâu, một model ở Pháp thôi, nói chung đẹp hơn vợ nên thích để làm avatar cho vợ nó khó chịu chơi!
@Lephuongdong2005: hôm đó thực sự chả có tý perfume nào dính vào người cả mà vẫn khổ thế đấy bác ạ

buihung

Administrator

@Lephuongdong2005: hôm đó thực sự chả có tý perfume nào dính vào người cả mà vẫn khổ thế đấy bác ạ

Có tý mùi nước hoa về vợ lại quát là đừng tưởng bôi tý nước hoa mà tôi không biết là ông đi tụ tập rượu chè đâu nhé, liệu thần hồn.^#(^^#(^^#(^

Không phải đâu, một model ở Pháp thôi, nói chung đẹp hơn vợ nên thích để làm avatar cho vợ nó khó chịu chơi!

Vợ bác có bao giờ vào trang này đâu mà biết avatar của bác, rõ nói dối \m/
Đợt này chẳng có phim nào mới, chán quá

Tuần vừa rồi anh em Audio nghỉ offline để anh em HD tiếp đón BQT HDVietNam=P~, em cũng đi có việc tỉnh xa nên không nghênh tiếp được. Cũng chỉ kịp gọi ĐT cho bác Bàn Chải chào các bác thôi, cáo lỗi các bác nhé. Tiếc quá, chắc vui lắm các bác nhểy.=P~

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Phái đoàn HD từ Sài Gòn đã đi đến nơi về đến chốn đêm qua từ người đầu tiên cho đến người cuối cùng. Chuyến đi thành công trên cả mong đợi về cả công việc lẫn khía cạnh phi công việc.

Em xin đại diện cho phái đoàn gửi lời cảm ơn sâu sắc và chân thành đến anh em HD tại thủ đô Hà Nội và thành phố Hải Phòng đã đón tiếp đoàn vô cùng chu đáo và nồng hậu. Em đặc biệt cảm ơn anh Lĩnh đã sát cánh cùng đội bóng HD trong suốt thời gian vừa qua, cả HN, HP và một vài địa phương khác

Em sẽ up ảnh chuyến đi lên đây sau khi thu xếp đống công việc ngổn ngang tồn đọng sau mấy ngày qua.

Trân trọng.
Chip thay mặt cho anh em BQT.

http://hdvietnam.com/diendan/showpost.php?p=82437

Pate

Member

Vợ bác có bao giờ vào trang này đâu mà biết avatar của bác, rõ nói dối \m/
Đợt này chẳng có phim nào mới, chán quá
Ko vào, nhưng mà nhìn mình vào thì biết ngay vì nick Pate là tên thằng nhóc ở nhà mà. bà xã vẫn hay kiểm duyệt có vào web đen xem "nhật ký bồ nông" không đó mà.

please_helpme

Active Member

sao hổng thông báo cho em biết nhể? :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên