Du Lịch Đó Đây

HD Lover

Member
Ðề: Du Lịch Đó Đây

Suối Tranh hình như bác chưa lên được hết thì phải , trên kia có thác đẹp hơn nhiều :p

Em đi chạy giặc bác ơi…mỗi điểm tham quan nhà tour cho có 15 phút thôi :(...trừ khu nuôi bán ngọc trai thì được hơn hai tiếng…

Bộ ảnh của lão Lộc em thấy hơi ám sắc xanh tím, ko biết có bác nào cảm nhận vậy ko? :)

Em thì thấy trời ui tối thui bác Lộc tô màu lên cho đẹp…
Nói chung đi mùa (mưa) này chụp phong cảnh ko được như ý.

locnp

Well-Known Member

Em thì thấy trời ui tối thui bác Lộc tô màu lên cho đẹp…
Nói chung đi mùa (mưa) này chụp phong cảnh ko được như ý.

Mùa này chụp cảnh đúng là hơi chán, tụi em ra Cần Giờ chủ yếu là ăn nhậu nhảy múa chứ ko nhằm mục đích săn art. Trên đường đi em có ghé đảo khỉ mà không dám xách máy ra tác nghiệp, sợ con khỉ nó giật máy chạy lên cây là có nước cười trừ luôn :))

Forget It

Active Member

Vừa rồi đi biển cần giờ, em ké vài tấm ^^

Biển Cần Giờ quả nhiên không hổ danh :"> xưa đến giờ vẫn chưa thay đổi mấy :D toàn vỏ nghêu vỏ ốc .... đi mà cứ rờn rợn chân , tắm mà cứ e ngứa và chảy máu do đạp vỏ sò :D

HD Lover

Member

Biển Cần Giờ quả nhiên không hổ danh :"> xưa đến giờ vẫn chưa thay đổi mấy :D toàn vỏ nghêu vỏ ốc .... đi mà cứ rờn rợn chân , tắm mà cứ e ngứa và chảy máu do đạp vỏ sò :D

Đi Cần Giờ bây giờ mất bao lâu hả bác Lộc, có còn qua phà nữa ko ?

Lần cuối em đi cách nay hơn chục năm, nhớ cái phà Bình Khánh trôi...trôi chạy hơn cả giờ mới cập bờ...cảm giác rất mạnh...về thì biết là bão số 5 b-(

locnp

Well-Known Member

Lần cuối em đi cách nay hơn chục năm, nhớ cái phà Bình Khánh trôi...trôi chạy hơn cả giờ mới cập bờ...cảm giác rất mạnh...về thì biết là bão số 5 b-(

Đoàn em đi xe máy, chi phí 8tr5 cho đoàn 23 người, nếu tính chi phí phát sinh tổng cộng thì khoảng 400K/1 người thôi. Phà Bình Khánh hiện giờ vẫn còn , chạy cũng lâu phết.

Lần này em đi với phòng nên cũng không có ảnh ọt gì nhiều, một phần em cũng lười chụp. Em lên tiếp 1 số tấm về chủ đề biển đảo ạ ^^

Forget It

Active Member

k chịu nhặt rác trước khi chụp gì hết

Có nhặt cũng không hết đâu bác :D .... em góp thêm câu " không chịu nhặt hết vỏ nghêu & sò khi chụp " :">

Đỡ khổ được cái ông Dần Xây rồi :D chứ chưa dứt nợ được với bác Bình Khánh đâu bác :)

locnp

Well-Known Member

Em mà nhặt rác trước khi chụp thì không biết đến đời cháu hay chắt mới có tác phẩm đây?

tinhte

Well-Known Member

Ké chút phong cảnh Hạ Long Bay, A new 7 wonder [-X

1. Thuyền Du Lịch O:)

2. Động Thiên Cung (*)

3. Mỏm đầu chó :-?

4. Làng chài nổi, ghé coi chụp choẹt thôi, ai cổ cứng ghé vô coi nó chém :((

5. Hòn Gà Chọi X_X

Bên trên