EM CẦN TƯ VẤN MUA CHÂN ĐỂ LOA Sur PORK RTiA1

nmcgroup

Well-Known Member
Em chào các bác!

Em đang cần mua chân để loa cho 2 con Sur Polk RTiA1 bác nào biết chỗ bán tại Hải Phòng chỉ em phát nhé, em cảm ơn các bác.

Em cần chân loa cao 1,1m đến 1,3 m nhé

thks các bác nhiều :-*

calcifer

Active Member
Ðề: EM CẦN TƯ VẤN MUA CHÂN ĐỂ LOA Sur PORK RTiA1

tớ thấy có địa chỉ bán cũng nhiều đồ kiểu này

quên mất tên cửa hàng rồi, nằm trên đường Phạm Ngũ Lão, ngay gần cổng ga, cách Ủy ban phường có 1-2 gian thôi

cửa hàng của chú này chuyên bán dây loa, dây tín hiệu + phụ kiện lặt vặt, chân loa...

bạn thử xem

nmcgroup

Well-Known Member

tớ thấy có địa chỉ bán cũng nhiều đồ kiểu này

quên mất tên cửa hàng rồi, nằm trên đường Phạm Ngũ Lão, ngay gần cổng ga, cách Ủy ban phường có 1-2 gian thôi

cửa hàng của chú này chuyên bán dây loa, dây tín hiệu + phụ kiện lặt vặt, chân loa...

bạn thử xem

ok thks pác nhé.

trưa nay nghỉ làm ghé qua chút xem thế nào

:)

tnm

Well-Known Member

Em cũng định làm cái chân loa để "chống rung"

calcifer

Active Member

em hay mua dây + đầu giắc ở đây, chú chủ cửa hàng rất nhiệt tình, bán hàng từ rẻ tiền đến đồ hiệu cũng có (hình như đại lý hay phân phối đồ hãng Yabo)

đợt trước tìm cái dây toslink (1 đầu quang vuông, 1 đầu quang 3,5), khắp cả chợ sắt, các cửa hàng bán đồ ven bờ hồ đều ko có (chính xác là không biết nó là dây gì)

về đây phát ra luôn, hehe

nmcgroup

Well-Known Member

em thì có đầy đủ rồi tức cái là 1 tuần rồi mà tìm ko được cái ưng ý, lần này theo hướng dẫn của bác mà không được nữa chắc là em phải đi thuê đóng quá :(

HHN

Active Member

em thì có đầy đủ rồi tức cái là 1 tuần rồi mà tìm ko được cái ưng ý, lần này theo hướng dẫn của bác mà không được nữa chắc là em phải đi thuê đóng quá :(
Chân loa ra đường tô hiệu rất nhiều loại, cao thấp đủ cả tha hồ chọn :D
P/s: cái này bác phải hỏi trong mục " Hỏi gì đáp nấy" chứ, ai lại mở nguyên topic ra ngoài thế này.

Chỉnh sửa lần cuối:

manhthang

Huyền Thoại

em hay mua dây + đầu giắc ở đây, chú chủ cửa hàng rất nhiệt tình, bán hàng từ rẻ tiền đến đồ hiệu cũng có (hình như đại lý hay phân phối đồ hãng Yabo)

đợt trước tìm cái dây toslink (1 đầu quang vuông, 1 đầu quang 3,5), khắp cả chợ sắt, các cửa hàng bán đồ ven bờ hồ đều ko có (chính xác là không biết nó là dây gì)

về đây phát ra luôn, hehe

Hàng da bò thì đầy nơi bán, nhiều khả năng chỗ này lấy hàng từ mr Phúc trắng cũng nên :))
Dây toslink ra Phúc trắng có đầy, 50k 1 sợi.
Chân loa bán ở đây toàn là hàng made in Hải Phòng, mua chân thấp 50cm trở xuống và để loa nặng thì được, mua về để loa nhẹ va 1 cái là đổ chỏng gọng.

calcifer

Active Member

ủa Phúc Trắng là chỗ nào anh Thắng ơi

biết lần sau kiếm đồ cho dễ

Bên trên