em chỉ có mỗi niềm đam mê thôi

Ðề: em chỉ có mỗi niềm đam mê thôi

..bên đó bãi rác cũng còn có đồ xài đc, bên này rác vừa quăng ra tới cái lon cũng ko còn !!! đội quân ve chai quá hùng hậu :))

Minhsur

Banned
Quá giỏi, theo mình nếu nghe ngon thi bạn cứ giữ nguyên hiện trạng này. Chơi thế mới độc, lạ và đẹp.

do_long_khach

Well-Known Member

Lại ra bãi rác kiếm con amply 2 kênh chắc sẽ ngon hơn receiver.

Quá giỏi, theo mình nếu nghe ngon thi bạn cứ giữ nguyên hiện trạng này. Chơi thế mới độc, lạ và đẹp.
chât âm nghe khá tốt nhưng chỉ khi ở mức âm lượng thấp hoặc trung bình thôi, chứ khi mở to thì không ổn lắm bác ạ. nhưng vấn đề là em cũng không thể mở to quá vì hàng xóm toàn mấy ông bà già về hưu cả rồi%-( nhưng bạn bè em đến nghe thì ai cũng khen hay cả .thực ra em còn một cái sub điện yamaha nhét mãi cuối góc nhà, ít ai để ý thấy, vì đôi loa này có độ nhạy cao nên em phải dùng 2 sub điện + 2 treble kèn (em để ngay phía trên cái rec khuất bên trong) mới cân bằng được âm lượng ở các dải tần
Lại ra bãi rác kiếm con amply 2 kênh chắc sẽ ngon hơn receiver.
nhiều lúc em muốn đi thu hoạch thêm một chuyến nữa nhưng nghĩ ngại quá. xấu hổ chết được bác ạ

businessman

Bác chủ khiêm tốn ! chứ bác DIY được như vậy chắc hẳn phải có " Võ ". Nhìn cách bài cục của bác biết liền - đốt nến, nghe nhạc - chỉ còn ôm người thương trong lòng nữa thì khoái phải biết.

rua bo

Well-Known Member

Bác chủ làm em thèm quá đi.

hg206

Hic bác chủ quá giỏi, quá khéo tay. Em phục

meocon

Well-Known Member

Tấm đầu tiên khung cảnh tối nhìn lãng mạn nhỉ

Quan trọng là đúng ý Bác là được ....sáng tạo quá

H 9999

Active Member
Ðề: Re: em chỉ có mỗi niềm đam mê thôi

đồ của mình nhiều khi kô bằng rác ở nước ngoài các bác nhỉ=))=))

nhiều đồ ngoài bãi rác hay họ chuyển nhà vứt đi, hay là thành phố cứ đến ngày ( 1 năm có mấy lần ) họ thông báo vứt rác thì nhà nhà đem ra cửa vứt...các nước như tiệp ba lan..v.v. họ sang lấy về bán lại bác ak ! cứ từng đoàn xe BUS xe tải to chúng nó lượn khắp các thành phố bốc hàng chở về bán lại...cái nào hỏng thì sửa ....
nhất là hiện tại ngay bây giờ nhiều thành phố ở ĐỨC bị lụt đến nóc nhà ! đồ điện tử họ vứt đi nhiều vô kể ! bảo hiểm họ đền mua cái mới...hàng cũ nước vào thì họ vứt hết ra cửa hay bãi rác thành phố..... HỒI NĂM 2002 bọn em mới qua cũng có trận lụt lịch sử...nước ngập đến tầng 3..tầng 4 nhiều tòa nhà nhiều thành phố....rác đồ điện đánh đống như xếp gạch ngoài bãi ! em cũng tiếc rẻ khênh về 1 số....sau đó lại khênh ra trả lại vì ko có chỗ ^#(^ ! giá như ở quê mình thì còn dùng mái thoải luôn ! ....... bên em vứt rác mấy đồ điện tử này ko đúng ngày thì mất tiền lệ phí ! vứt ko đúng nơi quy định bị phạt chết luôn ấy chứ !

do_long_khach

Well-Known Member

Hic nghe bác tả thèm quá cơ. Em cũng nghe người nhà ở NHật kể chuyện người ta vứt đồ điện tử ra đường....

Bên trên