Em được Vidiashop tư vấn dàn Karaoke như thế này, nhờ các bác đánh giá!

ChanHungTV

Active Member
Bác chủ đã lấy đầu,micro và loa sub của bên mình từ rất lâu rồi. Hiện tại ae vẫn hay trao đổi qua lại, tuy nhiên có vẻ như đôi loa của bạn ấy công suất hơi nhỏ so với dự tính, nên bạn ấy đang muốn ghép thêm loa.
Còn về việc "đầu Karaoke chuyên nghiệp" được "rất nhiều phòng hát cao cấp chọn" hoàn toàn không phải là lý do nó hay hơn. Bạn có thể chỉ chi tiết những tính năng, công dụng, cấu hình, chất lượng của các đầu phát đó hơn sản phẩm Himedia Q10 Pro để cho mọi người cùng biết được không? Chính bạn mới đang làm những người có nhu cầu hoang mang.

Còn về việc sử dụng trong phòng hát, thì ngày hôm nay Karaoke Nhạc Việt tại Quận 9 đang khai trương, sử dụng 18 phòng Karaoke chạy sản phẩm mà bạn cho là "không phải đầu Karaoke chuyên nghiệp" đó, trước đó vài ngày thì 18 cái đầu mà bạn cho là "đầu Karaoke chuyên nghiệp" có giá lên tới hơn 10 triệu/đầu (chưa gồm màn hình hay iPad), đã phải tháo ra mang về toàn bộ sau khi chạy thử vì treo, đơ, âm thanh kém, hình ảnh xấu :

Tiếc cho bác chủ ở SG không được dùng hệ thống Karaoke cao cấp nhất thị trường của mình .. Giá thành chắc chắn sẽ rẻ hơn bộ của bác ấy đang đầu tư ...
Hệ thống của bác có bài này không?

Bên trên