Em mới tập chơi các anh chỉ giáo

xhitmenx

Active Member
Ðề: Em mới tập chơi các anh chỉ giáo

Bác giới thiệu thêm về giàn của mình đi. AIO hả bác?

anhducxx247

Active Member

chúc mừng bác. bác làm thêm cái hdp nữa cho nguồn phim thêm phong phú

Bác này là tín đồ sony nhỉ..hình như dàn AIO của Sony luôn thì phải..phòng bác cũng nhỏ nên thế là tốt rồi..sắm HDP xem phim là hết ý..
Loa Center bác để cao hơn TV nghe sẽ hay hơn..
Còn về thẫm mỹ thì dây nhợ còn nhìu quá..có lẽ bác vừa tậu về nên chưa kịp hoàn tất..
Chúc bác và gd có nhìu niềm vui hơn với dàn giải trí mới

strangerdn

Bác ấy nói rồi mà, dàn Panasonic SC-PT565 5.1

Mà như dàn Pana ko giải mã DTS được đúng ko.

Connor

Well-Known Member

Theo em bác để cái loa front tránh góc tường ra thì âm thanh sẽ tốt hơn :D Góp ý chút còn nhìn chung phòng như này 1 TV + 1 dàn AIO là ổn rồi

pterpm

Well-Known Member

bác làm gọn lại mấy sợ dây, giấu đi cho khỏi thấy là okie liền bác, chúc vui

vinlee

Bác giới thiệu thêm về giàn của mình đi. AIO hả bác?

chúc mừng bác. bác làm thêm cái hdp nữa cho nguồn phim thêm phong phú

Bác này là tín đồ sony nhỉ..hình như dàn AIO của Sony luôn thì phải..phòng bác cũng nhỏ nên thế là tốt rồi..sắm HDP xem phim là hết ý..
Loa Center bác để cao hơn TV nghe sẽ hay hơn..
Còn về thẫm mỹ thì dây nhợ còn nhìu quá..có lẽ bác vừa tậu về nên chưa kịp hoàn tất..
Chúc bác và gd có nhìu niềm vui hơn với dàn giải trí mới

Bác ấy nói rồi mà, dàn Panasonic SC-PT565 5.1

Mà như dàn Pana ko giải mã DTS được đúng ko.

Theo em bác để cái loa front tránh góc tường ra thì âm thanh sẽ tốt hơn :D Góp ý chút còn nhìn chung phòng như này 1 TV + 1 dàn AIO là ổn rồi

bác làm gọn lại mấy sợ dây, giấu đi cho khỏi thấy là okie liền bác, chúc vui

cám ơn các anh đã góp ý,hiện tại em đang muốn lên full dàn âm sony hoặc pioneer để nghe nhạc,anh nào từng chơi qua hay biết cách ghép loa xin chỉ giáo thêm,yahoo em [email protected]

bbbooo

Member

gợi ý bác con Denon 1312xp mới, all in one xem fim nghe nhạc thì hết ý, còn nếu bác là tín đồ cùa sony thì em bó tay :D

sonrock

chỉ cần có phương tiện để thỏa lòng đam mê đã là quý rồi :), chúc mừng bác. bác nên bố trí lại hệ thống cho ngăn nắp và đẹp mắt hơn nữa, như vậy lúc xem film hay nghe nhạc cũng sẽ hay hơn.

vinlee

chỉ cần có phương tiện để thỏa lòng đam mê đã là quý rồi :), chúc mừng bác. bác nên bố trí lại hệ thống cho ngăn nắp và đẹp mắt hơn nữa, như vậy lúc xem film hay nghe nhạc cũng sẽ hay hơn.

cám ơn anh đã góp ý,topic lần sau sẽ hoành tráng hơn,tại em đang săn full dàn nghe nhạc của sony,nên chưa dọn :)

minhtuantkh

Nhịn thêm ít bữa nữa kiếm cái kệ trưng bày cho ngon bắt mắt liền. Bác như vậy là quá giỏi rồi, lúc mình bằng tuổi bác còn chạy ăn từng bữa chỉ ước mơ cái máy cát - sét.

vinlee

Nhịn thêm ít bữa nữa kiếm cái kệ trưng bày cho ngon bắt mắt liền. Bác như vậy là quá giỏi rồi, lúc mình bằng tuổi bác còn chạy ăn từng bữa chỉ ước mơ cái máy cát - sét.

em cũng đâu hơn gì bác,em lo cày,mua xong giờ em ốm trơ xương 8-x

anhducxx247

Active Member

bác chơi thế vừa sắm xong cái dan pana xong h lại chuyển sang sony ngay ah. hoành tráng hay ko hoành tráng thì cái quan trọng là mình phải cảm thấy hay hơn. cái món này đua thì mệt lắm. sony, pana hay pi nếu so sánh cùng bộ AIO thì em nghĩ cái nào cũng như nhau cả thôi. trừ khi bác đầu tư hẳn một bộ AIO của polk hay jamo hay mission hay b&W....tầm 20tr hoặc là chơi hàng second hand phối ghép tốt thì hãy đổi còn không thì cứ bộ này bác chơi để cảm nhận. góp khoản tiền lớn đầu tư một kế hoạch lớn và ko đổi trong khoảng 2 năm.

vinlee

bác chơi thế vừa sắm xong cái dan pana xong h lại chuyển sang sony ngay ah. hoành tráng hay ko hoành tráng thì cái quan trọng là mình phải cảm thấy hay hơn. cái món này đua thì mệt lắm. sony, pana hay pi nếu so sánh cùng bộ AIO thì em nghĩ cái nào cũng như nhau cả thôi. trừ khi bác đầu tư hẳn một bộ AIO của polk hay jamo hay mission hay b&W....tầm 20tr hoặc là chơi hàng second hand phối ghép tốt thì hãy đổi còn không thì cứ bộ này bác chơi để cảm nhận. góp khoản tiền lớn đầu tư một kế hoạch lớn và ko đổi trong khoảng 2 năm.

vâng cám ơn anh đã góp ý,em tính mua thêm dàn CD của sony để nghe nhạc thôi,1 cái chuyên coi flim,1 cái chuyên nghe nhạc thì em nghĩ nó sẽ hay hơn,chứ đâu đua bơi gì đâu anh :D

luanchitam

sao bạn ko treo tivi lên và đi dây cho gọn là ok

leemin

Bác khởi nghiệp mới đầu đc như vậy là tốt rồi đó bác :))

Bên trên