[Fshare] Tổng hợp các DVD, Video, Fullmatch của Manchester United và bóng đá

rocker123

Active Member
Ðề: [Fshare] Tổng hợp các DVD, Video, Fullmatch của Manchester United và bóng đá

rảnh up lại hết đi bác, mình thích cái trận với roma 7-1, trận DVD9 với Bayer Munich và ông George Best này cơ mà mỗi lần lên là link die cả , từ bên MU.COM.VN cho tới bên đây

p404e2

Ðề: [Fshare] Tổng hợp các DVD, Video, Fullmatch của Manchester United và bóng đá

Có bác nào up trận với Bayer DVD9 đi. em chưa được xem trận này. Mong ngóng lâu rồi mà link die hết rồi.

mrkingv2

Member
link fshare bị die rùi ! có link nào khác ko bác ! trận này có nhìu huyền thoại quá! tiếc quá :(

annki

Member

Bác sưu tầm nhiều quá :D

Dea gea
Raphea Jone Smalling Butner
Tom Anderson
Zaha Rooney Nani
Persi

manutd1878

bộ sưu tập của bác thật đáng ngưỡng mộ :D

Dark_Kni9ht

Có bác nào có link trận MU-Bayern final thì cho mình xin với. Kiếm mãi :D

Andylove

Member
Xem lại giúp mình Part 7 (rar) bản Final với Chealsea bạn nhé. Trong folder của bạn bị mất 3 file rồi đấy. Thanks.

manhhuy8x

Active Member

Kiếm bấy lâu nay toàn link xấu , may mà có bác chủ không thì em không biết xem ở đâu

shotime2801

bác ơi link die rồi bác reup giúp nhé ><
10. DVD5 George Best - The Official George Best Story, Genius Maverick Legend

vietevn

Banned
Ðề: Re: [Fshare] Tổng hợp các DVD, Video, Fullmatch của Manchester United và bóng đá

Xem lại giúp mình Part 7 (rar) bản Final với Chealsea bạn nhé. Trong folder của bạn bị mất 3 file rồi đấy. Thanks.

Cảm ơn bạn, và mình rất tiếc vì điều này.
Nhưng bản chính chủ của mình là bản Bluray và còn nguyên vẹn. Bản 720p là e copy link của người ta nên e k thể quản lý đc.
Mình sẽ tìm khi nào có link tốt mình post liền. :)

cám ơn bác đã chia sẻ

zerockx9

Chào mọi người!Mình là thành viên mới,,,

Bên trên