Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

cuilo01

Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Chà rất thích bác cường này ! rất chu đáo và tận tình , Mình vừa mua amply JG 503 xong , đọc TP cũng thấy yên tâm ! Đang hát kara = laptop cũng muốn chuyển sang đầu nhờ bác Cường tư vấn hộ đầu bên bác Phân phối tầm 4 củ đổ lại và 1 căp míc ko dây ! Thanks bác

setmefree88

bác Cường cho em cái hình chỉnh amly PA-600A với ạ :(

nghia303

Well-Known Member

Bac Cuong Song Nhac cho em hoi.e co 4 cai loa Bose 301 serie5 thi nen chon amply nao de hat karaoke hay
Jarguar 506HI hay 203HI .cac Bac ben SaigonHD tu van em con Navision NPA 800T .xin bac chi giup dum em!!! xin cam on Bac va tu van dam em cap Mic khong day luon nhe!!!!!!
Theo mình thì bác nên chọn jar 506n thì hợp lý hơn , bên em có cả jar 506hi để bác test luôn !!

darculatran

Bác Cuong oi! Giúp e, cái ampli spa 560d của e nó có vấn đề r! Cái loa bên phải nếu bật volume nhỏ thì không nge, bật lớn mới nge dc, giai đoạn chuyển nhỏ qua lớn nge sẹc sẹc! E đổi loa qua lại, loa ko bị j, e ngĩ ampli có vấn đề? E còn bhanh nhe bác! Thanks

NÀO CÙNG KHỞI ĐỘNG LẠI TOPIC Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave - do thời gian qua mình bận đi công tác xa, bỏ bê topic quá...các bạn thông cảm nhé. Bây giờ có bất cứ vấn đề gì về sản phẩm các bạn cứ nêu ra mình sẵn sàng giải đáp.

Một ngày vui vẻ các bạn nhé :)

tungdesign

Active Member

bác Cường cho hỏi, nâng cấp phần cứng biết đầu MusicCore thành đầu Smart Karaoke thì loại nào nâng cấp dc, giá cả và tính năng sau khi nâng cấp ntn ? Cám ơn bác nhiều.

bác Cường cho hỏi, nâng cấp phần cứng biết đầu MusicCore thành đầu Smart Karaoke thì loại nào nâng cấp dc, giá cả và tính năng sau khi nâng cấp ntn ? Cám ơn bác nhiều.

Cảm ơn câu hỏi rất hay của bạn Tùng :D xin hỏi bạn đang sử dụng sản phẩm đầu MusicCore nào? Tất cả các đầu MusicCore do cty Sóng Nhạc phân phối chính hãng đều có thể nâng cấp được, chỉ cần lắp thêm thiết bị Smart Wifi MusicCore. Bạn có thể xem thêm tại web của Sóng Nhạc. Chi phí để nâng cấp 450.000đ, bạn vui lòng mang sản phẩm đến các Trung Tâm Bảo Hành hoặc Showroom của Sóng Nhạc để được hỗ trợ thực hiện.

Chúc bạn một ngày làm việc vui vẻ :D

Chỉnh sửa lần cuối:

danhthangvn

Member

Chào bác Cường!
Tôi có cái amply Jarguar Suhyoung PA-203XG (loại 2 lỗ micro còn nguyên tem cũ Sóng Nhạc) đang bị hiện tượng một kênh thì vẫn tốt, nhưng kênh còn lại thì tậm tịt nghe như bị nghẹt mũi, và âm thanh kênh này cũng bị nhỏ hơn kênh kia và thường phải chỉnh banlacan ở hướng 2g thì âm thanh 2 loa mới đều nhau. Vậy bác cho hỏi là con amply này bị gì, và có thể khắc phục được không ạ.
Cám ơn bác nhiều.

Xin mọi người cho chút ý kiến về bộ Ampli Guinness SPA-680D (600W / 2CH / 8Ω) + Loa Dalton LS 901 (250W/500W/4Ω/95dB). Em ra siêu thị ngắm nghía mãi chỉ chọn được một cặp này thôi. Không biết nghe nhạc va KOK có tốt không. Xin cảm ơn mọi người nhiều ạ.

Bên trên