Giao lưu Hội HD Hà Nội với HDCP ngày 27 / 9 / 2010 ( Hình ảnh Trang 8 )

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thanhtung0506

Ðề: Chương trình giao lưu Hội HD Hà Nội với HDCP (HD Quảng Ninh) ngày 27 / 9 / 2010 ( Update Trang 1 )

Nè! Chùa có nhìu loại phòng nhé. Có cả phòng chơi tranh riêng đấy. Chứ đâu cứ chùa là cho ảnh len thờ đâu pác Thanhtung0506

Tu là cõi phúc - Tình là dây oan
thế thôi anh sẽ lên chùa vậy ..... dưng quê anh có thuật ngữ " mang ảnh lên chùa treo " em có hiểu nghĩa là gì hem

onggia

Well-Known Member
Ðề: Chương trình giao lưu Hội HD Hà Nội với HDCP (HD Quảng Ninh) ngày 27 / 9 / 2010

Em lày nà cái em lào mà nhìn ấy thế các bác nhể:

nico2010

Ðề: Chương trình giao lưu Hội HD Hà Nội với HDCP (HD Quảng Ninh) ngày 27 / 9 / 2010 ( Update Trang 1 )

Tu là cõi phúc - Tình là dây oan
thế thôi anh sẽ lên chùa vậy ..... dưng quê anh có thuật ngữ " mang ảnh lên chùa treo " em có hiểu nghĩa là gì hem

(*) (*) (*) Heeeeeeem(*) (*) (*)

badboybeo

Well-Known Member
Ðề: Chương trình giao lưu Hội HD Hà Nội với HDCP (HD Quảng Ninh) ngày 27 / 9 / 2010

ai thế nhỉ, mềnh cũng đang muốn biết đây

nico2010

Mà ảnh xấu thế vị nào post lên ý nhỉ?
Gỡ xuống dùm iem cái

badboybeo

Well-Known Member

Mà ảnh xấu thế vị nào post lên ý nhỉ?
Gỡ xuống dùm iem cái

cá sấu đâu mà cá sấu, thấy cá đẹp lắm mà
tiếc quá hôm qua về sớm k được ngó nghiêng tí ti

thanhtung0506

(*) (*) (*) Heeeeeeem(*) (*) (*)

có nghĩa là ng đó chết rồi và mang lên chùa thắp hương , sau đó hết 49 ngày thì đem về nhà ...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

conan2901

Active Member

ọc ọc
kinh dị quá
lão tùng bỏ cái kiểu chữ to uỵch kia đi nhá

thanhtung0506

kệ em. tại NICO thích dùng nên em đú theo,,, kệ em

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

dangnham

mềnh cầm hộ máy có khác :))
nên ko bị dìm hàng khà khà :))
2 cái máy được trét mỡ và dầu chống thấm =))

Ai bảo ko bị dìm hàng, mình cầm 1 máy đấy nhá. Muốn tốt thì hối lộ luôn và ngay không là chết ngay đây này :))

conan2901

Active Member

Ai bảo ko bị dìm hàng, mình cầm 1 máy đấy nhá. Muốn tốt thì hối lộ luôn và ngay không là chết ngay đây này :))

Ơ, mềnh cầm máy mà vẫn bị dìm à, kinh thật
anh xin chú, dìm nhiều quá chết đuối giờ :p

thanhtung0506

nhanh lên ... up đi

Jackson

Active Member

Hoành quá ! ;) .

doc_khach

Active Member

he he cho ku dangnham cái lày lè ;)) phớ lớ =))

Chỉnh sửa lần cuối:

doc_khach

Active Member

CHO CÁC ĐỒNG CHÍ CHIẾN NHAU. EM ANH HÙNG NÚP Ở GÓC CHÉN NỐT MẨU BÁNH MỲ ĐÃ. HIX CẢ NGÀY CHƯA ĐƯỢC ĂN GÌ ĐÓI QUÁ :)

Chỉnh sửa lần cuối:

dangnham

doc_khach dìm hàng mình à, chết rồi. Nhưng ko sao, mình cũng có hàng đáp trả =))

doc_khach

Active Member

=)) bó hand rùi =)) cứ tưởng mình ko dính cái gì chứ nhể ;))

doc_khach

Active Member

Đổi chủ đề gấp
Các bác cho em hỏi ko bít ai đây nhỉ :-? ;))

đến nỗi mà bác pín lại

;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên