Giới thiệu các giải pháp karaoke BMB cho anh em yêu thích thương hiệu Nhật Bản

Ðề: Giới thiệu các giải pháp karaoke BMB cho anh em yêu thích thương hiệu Nhật Bản

nói thật với bác, em nghe con hàng bãi là em thấy khựa khựa lại rồi. chơi nó chẳng êm như con chính hãng đâu bác. phòng bác bao nhiêu m2 thế bác

Phòng mình khoảng 22m2, mà bác có dùng qua con cs-252v rồi chưa cho mình xin tí review
Thanks.

myopiccat89

Ðề: Giới thiệu các giải pháp karaoke BMB cho anh em yêu thích thương hiệu Nhật Bản

Phòng mình khoảng 22m2, mà bác có dùng qua con cs-252v rồi chưa cho mình xin tí review
Thanks.
con này em từng đi hát kok rồi bác ạ. cảm giác nó kéo giọng ko lên nổi. nếu bác thích bmb thì thử con csn 255 đi, phòng diện tích tầm đó xài con này thấy cũng được bác coi qua công suất luôn ko

ttiennhat

Ðề: Ngọt ngào và mềm mại với BMB SERIES CSV

Các Bác Ah!!

Âm thanh là các bác phải nghe và cảm nhận,chứ không phải dùng con mắt để đọc và nghe giới thiệu thỏa thích như thế rồi nhào nhào vào khen và mua đâu,!!

xem thôi ban. xem để nếu thấy thích đi lại cửa hàng coi thử hihi

Mình đánh với JG PA 506HI của sóng nhạc

langpang_1409

Bác cứ ra chỗ Audiomen 99 Văn Cao, cứ JBL và Jaguar Sóng Nhạc mà múc, giá ở đấy bán phải chăng phục vụ nhiệt tình, cơ bản là hàng chính hãng.
bác shin cần Kok bác tư vấn JBL là thua, nó chuyên về nghe nhạc hơn nhỉ. Tớ đi hát nhiều nơi chưa thấy nơi nào dùng JBL để hát Kok. Ko biết phải đi chưa đúng quán ko. Các bác chém nhẹ tay :D

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

bác shin cần Kok bác tư vấn JBL là thua, nó chuyên về nghe nhạc hơn nhỉ. Tớ đi hát nhiều nơi chưa thấy nơi nào dùng JBL để hát Kok. Ko biết phải đi chưa đúng quán ko. Các bác chém nhẹ tay :D
Bác ở đâu nhỉ? Mình thấy JBL dùng cho quán nhiều mà!

langpang_1409

Bác ở đâu nhỉ? Mình thấy JBL dùng cho quán nhiều mà!

Tớ ở bắc giang. Có lẽ chỗ tớ ko nhiều nơi dùng jbl để hát Kok, có nghe nhạc thì thấy chứ Kok thì thấy toàn dùng mấy hiệu khác bác à

alpha-dalat

Tớ ở bắc giang. Có lẽ chỗ tớ ko nhiều nơi dùng jbl để hát Kok, có nghe nhạc thì thấy chứ Kok thì thấy toàn dùng mấy hiệu khác bác à

BG cụ thể chỗ nào vậy bác langpang

alpha-dalat

CSN 255 thấy vừa túi tiền hơn nhỉ :)

vps

Mình đánh với JG PA 506HI của sóng nhạc

Dùng CSN mà đánh với JG PA 506HI thì không chất. CSN 455 450W, CSN 255 300W mà. Dùng con CSV 450 là Ok hơn. Nếu cần dùng CSN thì nên đổi con ampli khác đi bác

Dùng CSN mà đánh với JG PA 506HI thì không chất. CSN 455 450W, CSN 255 300W mà. Dùng con CSV 450 là Ok hơn. Nếu cần dùng CSN thì nên đổi con ampli khác đi bác
Cám ơn Bác đã góp ý, nhưng con CSV 450 hay CSV 450SE vậy? con này giá hơi chát
Thanks.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Lâu ko đăng nhập, thấy có 2 thông báo của Mod del bài viết của mình trong topic này! Chả nhớ đã viết cái gì, chắc là nêu quan điểm gì đó về BMB. Có vẻ nhà đài hơi thiên vị BMB rồi đó ạ, người này trình bày quan điểm thì xóa, người kia PR thì giữ, liệu có sự công minh!

Bác có thắc mắc thì đăng bài viết tại an ninh trật tự

vps

Cám ơn Bác đã góp ý, nhưng con CSV 450 hay CSV 450SE vậy? con này giá hơi chát
Thanks.
Có vẻ 2 con này là 1 đó bác :D tuỳ nhu cầu của bác, nếu muốn đỉnh thì chọn luôn nó, nhỉnh hơn tí thôi bác.

mtv24

còn dòng nào mới của BMB ko đấy? mãi mới xem được thông tin của 2 dòng =P~

mtv24

Các dòng mới có ở đây nè bác. Cái Avatar làm em liên tưởng tới trận cầu tối qua mắc cười quá đi mất
CÁC SERIES SẢN PHẨM MỚI CỦA BMB SẮP RA MẮT TẠI THỊ TRƯỜNG VIỆT NAM
nhân vật đang hot hơn WC mà lị :D
thanks bác.
nhìn mấy mẫu mới có vẻ hay nhỉ, đang chờ xem các thông tin kĩ thuật ra sao =P~

alpha-dalat

Các dòng mới có ở đây nè bác. Cái Avatar làm em liên tưởng tới trận cầu tối qua mắc cười quá đi mất
không thấy nói tên ra hay cho biết vài điểm gì nhỉ, định bí mật tới cùng ợ???

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bên trên